các bác giúp mình với!!!

boymefootball

mình đang xài card sound creative adugy value 5.1 với bộ loa soundmax B-30. Hiện mình đang xài 2 win.trong win XP thì mình cài driver xong nghe ra đúng 5.1 bình thường.còn trong win 7 thì cài driver cho win 7 xong nghe đươc 5.1 nhưng hok có bass các bác àh.hix!!các bác giúp e dc hok?bác nào có driver cho win 7 của card sound này mà có chỉnh đầy đủ bass,eax trong phần setting của driver hôk.driver trong win XP của mình thì có mà trong win 7 hok có các bác ah`

hnim47

Ðề: các bác giúp mình với!!!

mình đang xài card sound creative adugy value 5.1 với bộ loa soundmax B-30. Hiện mình đang xài 2 win.trong win XP thì mình cài driver xong nghe ra đúng 5.1 bình thường.còn trong win 7 thì cài driver cho win 7 xong nghe đươc 5.1 nhưng hok có bass các bác àh.hix!!các bác giúp e dc hok?bác nào có driver cho win 7 của card sound này mà có chỉnh đầy đủ bass,eax trong phần setting của driver hôk.driver trong win XP của mình thì có mà trong win 7 hok có các bác ah`

Muốn giúp bác lắm nhưng em chưa dùng cái card sound của bác nên không có kinh nghiệm. Có Mod nào vào giúp bác này với.

HD_3D_BinhDuong

Trường hợp của bác hơi khó vì hiếm ai trong forum này xài sound card giống bác, e nghĩ tốt nhất bác chủ động lên google search thử driver mới nhất cho nó xem sao trong lúc chờ đợi.

Reagards

boymefootball

hjx!các bác có bít zì thêm thì chỉ mình nhe,h mò vậy!

Bên trên