các bác ơi cho em hỏi cái này nhé, các bác nhảy vào cùng cho vui nhé, cho em ý kiến về em người mẫu

thanhtuan1990

em đang định mua em này nhưng đang phân vân các bác tư vấn cho em nhé

Hình ảnh Kích thước màn hình 32"
Độ phân giải 1920 x 1080
Độ tương phản động High
Đèn nền CCFL
Âm thanh Công suất loa (thực) 10W x 2
Chế độ âm thanh Down Firing
Hiệu ứng âm thanh SRS TruSurround HD
Cổng kết nối (bên hông) Kết nối KTS HDMI 1
Ngõ Composite (AV) 1
Tính năng Chức năng chia hình 1 Tuner PIP
Hẹn giờ ngủ Có
Hẹn giờ bật/tắt Có
Dò kênh tự động Có
Tự động tắt nguồn Có
Tự động điều chỉnh âm lượng Có
Chức năng Anynet+ (HDMI-CEC) Có
Chế độ chơi Game Có
Chế độ Teletext 1000P
Kích thước (Ngang-Cao-Sâu) Có chân 793.9 x 569.7 x 240mm
Không chân 793.9 x 524.1 x 77.1mm
Trọng lượng Có chân 12.6 kg
Không chân 10.2 kg
Phụ kiện Cáp nguồn Có
Cổng kết nối (phía sau) Ngõ Ăng-ten 1
Ngõ Component (Y/Pb/Pr) 2
Ngõ Headphone 1
Ngõ Composite (AV) 1
Cổng kết nối KTS HDMI 3
Kết nối máy vi tính (D-sub) 1

http://www.samsung.com/vn/consumer/...type=lcdtv&model_cd=LA32B550K1RXXV&fullspec=F
các bác cho em ý kiến trân thành nhé

thanhtuan1990

Ðề: các bác ơi cho em hỏi cái này nhé, các bác nhảy vào cùng cho vui nhé, cho em ý kiến về em người mẫu này cái

nếu so sánh con này với con Sony 32"W550 thì con này đáng để mua hơn (mặc dù giá của con sony cao hơn), hay là các bác tư vấn cho em con nào đáng đồng tiền bát gạo nhé. em đang rất cần bác ạ.

nghe&nhin

Member
Ðề: các bác ơi cho em hỏi cái này nhé, các bác nhảy vào cùng cho vui nhé, cho em ý kiến về em người mẫu này cái

để đáng đồng tiền bát gạo thì bác tham khảo thêm trong box Phần Cứng, Tư vấn đã có rất nhiều topic nói về vấn đề này, riêng mình thấy thì 32" ko nên chơi FullHD, kiếm con nào quét 100Hz trở lên thì tốt hơn
Thân

thanhtuan1990

để đáng đồng tiền bát gạo thì bác tham khảo thêm trong box Phần Cứng, Tư vấn đã có rất nhiều topic nói về vấn đề này, riêng mình thấy thì 32" ko nên chơi FullHD, kiếm con nào quét 100Hz trở lên thì tốt hơn
Thân
cảm ơn bác ah?vậy cho bác cho em ý kiến con nào đây vì cả 2 con em đưa ra đều full HD, bác tư vấn con nào nhé bác

tacaza

Member

Mua con Panasonic L32X15 đi bác, quét 100Hz đó, giá khoảng 10.3T

buihung

Administrator

nếu so sánh con này với con Sony 32"W550 thì con này đáng để mua hơn (mặc dù giá của con sony cao hơn), hay là các bác tư vấn cho em con nào đáng đồng tiền bát gạo nhé. em đang rất cần bác ạ.

Nếu bác không lăn tăn gì về giá cả thì dĩ nhiên là nên chọn con Sony rồi, nhưng chơi HD thì 32" lại bé quá bác ạ.

Bên trên