các bạn đã đăng kí sim chưa?

titon1702

Member
Ðề: các bạn đã đăng kí sim chưa?

bác này ác quá... khong nhắc sớm hơn đợi ... HAPPY NEW YEAR mới tung tin ...... làm đau lòng anh em hix ..hix...

thì hôm nay mình cũng mới biết, mà mình cũng chưa đăng kí. giờ này là 1h25 mà mình vẫn gọi dt chúc mừng năm mới thì có lẽ nhà mạng sẽ gia hạn thêm để mọi người có cơ hội đi đăng kí.

nếu như mai mà bị tịt thì sẽ có chuyện nói tiếp. :))

chiminh

Member

vậy hả.hèn gì hôm nay đi đường thấy cảnh sát đứng đầy các cửa hàng của mobile ,viettel,vina ....

vegamu

Member

Đăng ký hôm 30/12 rồi. Ở Hà Nội mọi người cứ đua nhau lên phố,em lượn về Hà Đông, 10 phút là xong cả 2 cái sim Vina :))

vip_pro_1702

Hôm bữa đưa ng iu đi đăng ký sim mobi ở Nguyễn Chí Thanh. Mobi làm nhanh lắm, đăng ký vào mẫu là ok lun
Còn e xài mạng Vịt Teo đi 7 lần mới đăng ký đc
1 lần vào đại lý của "teo" ở Cầu Diễn thì họ giới thiệu lên Hoang Quốc Việt
Lên HQV 2 lần...đông như quân nguyên mặc dù mình đã chủ động đi sớm.
Qua bên Nhổn 3 lần. Ở đây có vẻ ít hơn nhưng...có mỗi 1 nhân viên.
Qua đó nhiều đến nỗi bác bảo vệ nhớ cả mặt. Bác ấy mách nước lên Ngã Tư Trôi đang ký 8-X~X(
Nghĩ rằng trên đó xa thủ đô ---> ít người hơn. Nhưng rốt cục vẫn đông không kém ở Nhổn. Nhưng đc cái ở đây có 2 nhân viên làm việc. Thế mà e vẫn phải đợi từ sáng đến hơn 11h mới đang ký xong.
Mấy chị nhân viên vịt teo "tra khảo" thông tin ác thiệt. Chả như bên Mobi- đơn giản gọn nhẹ :D

titon1702

Member

bác này có cái nick sêm sêm với mình nhỉ.
bác nào xài bên mobifone thì photo cmnd và đem theo cái sim đang xài để lấy cái số trên cái sim, quan trong nhất là 2 cái đó thôi :)

Bên trên