Các pác zô giúp mem mới vào 4rum!

loverain2

Sau khi xem fim chuẩn HD nên nổi máu lên muốn đầu tư... em tính mua ổ cứng di động ( vì ở nhà có PC + TV) nên phương án này là ngon + bổ + rẻ...
1. Theo các pác ổ cứng di động nào ngon và nên mua loại nào ở đâu (em ở HN) rổ rá hợp lý 1 chút nhé các pác!
2. Các pác tư vấn xem dân amater thế được chưa hay là đầu tư mua luôn HD box +... và các pác cho luôn list + tổng thiệt hại để em còn...lục luôn ví vợ xem thế nào.. :D
Thank các pro vào chỉ giúp nhé!

viethung888

Well-Known Member
Ðề: Các pác zô giúp mem mới vào 4rum!

Phương án hợp lý nhất bác lấy ổ 3.5 1T5 WD. Gía tầm 2t3 ( Bác tham khảo bên mục TTâm TM)

loverain2

Bác VietHung888 làm ơn chỉ rõ chỗ nào bán ổ 3.5 1T5 WD tầm 2tr3..2tr5 ở HN với!
Xem trên TTTM toàn thấy 3tr với lại giao tiếp usb ko có esata (như thế cop full phim HD có mà mất khoảng 12->15t tiếng là ít ~~> đủ thời gian xơi cả 1 con bò, mà không phải ai cũng có tính kiên nhẫn... đấy là chưa kể... có ai chịu cop phim cho mình không) esata dù sao ít nhất cũng nhanh gấp đôi...
Các pác có phương án nào hay ho tư vấn zúp em với!!! (cho em địa chỉ luôn nhé)
PS: ah phim vượt ngục có ai hảo tâm share cho em với...

loverain2

uhm sau khi xem 1 vòng thì thấy có giá tầm 2tr3 thật nhưng đây không phải là ổ di động... nên mang đi mang lại không tiện... pác nào xài rồi cho em 1 vài ý kiến với!

ducan

Member

uhm sau khi xem 1 vòng thì thấy có giá tầm 2tr3 thật nhưng đây không phải là ổ di động... nên mang đi mang lại không tiện... pác nào xài rồi cho em 1 vài ý kiến với!

muốn nó là ổ di động để mang vác dễ dàng thì mua cái box cho nó , rẻ thì box tầu 100k , ngon thì mấy cái box WD nd tầm 500k , Transent mới 600k ........còn nhiều loại box nữa em không liệt kê ra hết được

babyblue

Well-Known Member

1HDD internal +1 Dock thông minh hơn là vác 1 cái HDD di động(external) bác ơi

Bên trên