Cách đấu dây từ Preout của AVR sang Pre-power của Amply

bao duc

Member
Ðề: Cách đấu dây từ Preout của AVR sang Pre-power của Amply

685 làm main xem film có vẻ ko đc hoành tráng rồi, a quyết tách 2 dàn thật ah, ăn chơi nhễ hehe, gặp e là e fang 1 cặp 683 hay CM7 về nghe nhạc còn film thì 684 :))

Trời! BW683 có thằng ở HP rao bán 18.8tr. Chát quá!!. Tách 2 dàn đỡ phải lăn tăng cái vụ volume Nghĩa ơi!,

Đang tính kiếm BW 683 khoảng 15tr mà chưa có! Ha ha:-SS

manhthang

Huyền Thoại

Trời! BW683 có thằng ở HP rao bán 18.8tr. Chát quá!!. Tách 2 dàn đỡ phải lăn tăng cái vụ volume Nghĩa ơi!,

Đang tính kiếm BW 683 khoảng 15tr mà chưa có! Ha ha:-SS

Bác lên hẳn seri 8 đi, mấy hôm nữa em có 1 đôi 801 thường đây, giá 46tr :)

lehoang40

Bác baoduc bị tẩu hỏa nhập ma rồi :), theo mình thì giờ bác baoduc bế quan luyện công đi, ngưng ại kế hoạch mua sắm, luyên cho đôi tai đạt mức Hi-end rồi tung chưởng 1 lần luôn...:)

onggia

Well-Known Member

Bác baoduc bị tẩu hỏa nhập ma rồi :), theo mình thì giờ bác baoduc bế quan luyện công đi, ngưng ại kế hoạch mua sắm, luyên cho đôi tai đạt mức Hi-end rồi tung chưởng 1 lần luôn...:)

Phải có bí kíp mới luyện được bác ạ :))

bao duc

Member

Ok bác Hoàng, nhưng mình muốn dứt điểm cặp Power x:))xong rồi ngưng lại. sau đó tính tiếp

Nghia_PMT

Well-Known Member

Ok bác Hoàng, nhưng mình muốn dứt điểm cặp Power x:))xong rồi ngưng lại. sau đó tính tiếp

Giục tốc bất đạt, màu gì mà máu thế a, từ từ thôi. Thấy a có vẻ sốt quá đâm ra $#$%)_(_%*))+_) rồi đấy ^:)^

bao duc

Member

Giục tốc bất đạt, màu gì mà máu thế a, từ từ thôi. Thấy a có vẻ sốt quá đâm ra $#$%)_(_%*))+_) rồi đấy ^:)^

Uh, nhưng phải dứt điểm con Pre-power trong ngày hôm nay thôi N!:))

sơnhảiaudio

Sớm hỏi ngoài Sơn Hải phải ko??? Sớm ông SH gọi hỏi em có Rotel 1070 ko :) sốt quá nhẩy :))
Ừ thì cứ chơi, chơi chán rồi thì thấy nó cũng thường thường thôi, chán cái sự đời :))

Bộ Rotel kia Sơn bán rồi mà ko báo, làm phải kiếm bộ khác mệt wá trời !

bao duc

Member

Sớm hỏi ngoài Sơn Hải phải ko??? Sớm ông SH gọi hỏi em có Rotel 1070 ko :) sốt quá nhẩy :))
Ừ thì cứ chơi, chơi chán rồi thì thấy nó cũng thường thường thôi, chán cái sự đời :))

Sonhai bán từ đời tám hoánh nào rồi Hưng ơi!!!

SonyNguyen

Active Member

Bác Đức Pre-pow Rotel 1070 rồi hả? thấy bác sốt quá mà

Nghia_PMT

Well-Known Member

Các bác tập nghe nhạc cứ mở để đấy cầm quyển truyện CSI hay tiểu thuyết lên mà đọc thì ko phải khổ sở gì đâu ah :))

onggia

Well-Known Member

Chơi Rotel mấy hôm lại phải đổi,em có kiến nghị là kiếm hẳn pow classe hoặc krell gì đó sau đỡ phải nâng cấp nhiều :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

lên mấy con classe, Krell Mac Levinson đánh với 684 ah, chết vì sốt :))

Nghia_PMT

Well-Known Member

lòi cái hay ... e hèm ... lợi thì có lợi đấy mà răng ko còn để húp cháo đâu. Đừng nói là cháo uống trà đá còn ko dám uống vì buốt quá uống gì đc =))

myozuka

Member

Trương Nghĩa có re-pow Krell bán ko đấy? Pm hỏi giá cả mấy lần mà chưa giao dịch được lần nào thấy áy náy với cửa hàng quá :D, quả này cố làm một em gơm gớm tạ lỗi mới được hì hì...

lehoang40

Trương Nghĩa có re-pow Krell bán ko đấy? Pm hỏi giá cả mấy lần mà chưa giao dịch được lần nào thấy áy náy với cửa hàng quá :D, quả này cố làm một em gơm gớm tạ lỗi mới được hì hì...

Bác Myozuka lên đời ghế quá :) Cặp RV kết vớ MF A200 nghe hay không bác? Cho vài dòng review với nào...:)

myozuka

Member

Cũng cố bơi thôi bác ơi. Em Revel M22 nhỏ mà có võ, trình thẩm âm của em + với vốn liếng từ ngữ nó có hạn, làm review chắc ko nổi, anh em cười chết. Em chỉ thấy MF A200 đánh M22 chưa ra hết tiềm năng, dù khá chi tiết, tách bạch, bass mềm và xuống khá sâu, soundstage rộng mở hơn nhiều khi còn đánh C607.

myozuka

Member

Krell mà new thì ... oc ọc, new chắc cố lắm được em S300i là hết máu thôi, chứ ko dám rớ tới re-pow. Mà M22 dùng S300i em nghĩ cũng ok lắm rồi.

Bên trên