Cách Kiếm Tiền Trong Thiên Long Bát Bộ 3D

RacingBoy

Member
Mình có chơi qua bản AP Test của game từ lúc mở cửa đến giời, theo mình thấy thì Tiền đồng trong game thật sự rất quan trong, và không thể thiếu để tham gia bôn tẩu giang hồ. Không có Tiền đồng thì không thể mua máu, mana rồi là Đả Tinh trang bị, chiêu mộ Hiệp Khách....Và đây là một số cách kiếm Tiền đồng trong game, mình đưa lên mọi người tham khảo nhé. À luôn tiện có ai biết thêm cách nào nữa không thì chỉ cho anh em luôn nha

* Cây Tiền:

Rung cây Tiền mỗi ngày được rung cây miễn phí 8 lần, và có thể sủng dụng KBN để rung khi đã hết lần miễn phí nhé sẽ ưu tiên KNB khóa trước.

* Tham Gia Phó Bản Yến Vương Mộ:

Mỗi ngày người chơi sẽ có 2 đợt tham gia PB cá nhân, cùng với 2 lần PB tổ đội. Phó bản càng khó thì càng nhận được nhiều tiền đồng đó mọi người cố gắng cày cấp để tham gia Ải Khó và Cao Thủ.

* Nhiệm Vụ Hàng Ngày:

Mỗi ngày sẽ có 30 nhiệm vụ, phần thưởng nhận được tùy thuốc vào khi bạn nhận nhiệm vụ ở mức nào. Ở các mức độ từ Trắng - Lục - Lam - Tím - Cam.

* Phó Bản Yến Tử Ô : Mỗi ngày cũng có 2 lần Cá Nhân và 2 lần Tổ Đội

* Hoạt động Thiên Giáng Bảo :

Thời gian từ 20h00 Đến 22h00. Người chơi sau khi phá hủy được Tụ Bảo Hồn ,khi kết thúc sẽ nhận được nhiều Tiền đồng.

Chỉnh sửa lần cuối:

lovelovelove123

Ðề: Cách Kiếm Tiền Trong Thiên Long Bát Bộ 3D

Cảm ơn bài viết hướng dẫn cách kiếm tiền rất hay , có bạn nào chia sẻ kinh nghiệm kiếm đồ cam nữa không vậy. Mình chỉ biết đi Tụ Hiền Trang thôi.

Bên trên