Cafe Chủ Nhật Đầu Tháng - Gặp Gỡ Giao Lưu Chia sẻ.

congiothoang

Ðề: Cafe Chủ nhật ,nơi hội ngộ các anh em HD Biên Hòa.

đấy là bạn Phong đấy bao0102, cũng chưa biết mặt Thaomilou nữa, anh dogiabao rảnh di uống daua đá với em nè^^

bao0102

Active Member

mấy bác cà phê ca pháo vui quá,mà hôm đó em bận quá ko đi được thật là tiếc.
P/S:em chưa được ăn món yaout đá mà say tới chiều.có bác nào rảnh rủ em đi với

yaout đá ăn kèm với thịt cầy:-".mà chịu khó tập thể dục đi nha bác.

DAIYOU

Active Member

yaout đá ăn kèm với thịt cầy:-".mà chịu khó tập thể dục đi nha bác.

Khỏi lo phải tập thể dục yaout đá với thịt cầy thì tự nhiên tìm thấy nhân vật lịch sử nổi tiếng của Trung quốc là "Tào Tháo " tìm vài lần là xuống kg liền hà.........=))=))=))

dogiabao

Member

Khỏi lo phải tập thể dục yaout đá với thịt cầy thì tự nhiên tìm thấy nhân vật lịch sử nổi tiếng của Trung quốc là "Tào Tháo " tìm vài lần là xuống kg liền hà.........=))=))=))

mấy bác chém em quá nhé,đợi đến hôm off ef là chít với em:D

optoma-hd

Thân mời anh em HD Biên Hòa sáng chủ nhật lúc 09h30 ngày 19/02,đến nhà em để em có dịp mời các bác món cafe MANHAI-NAYFA(mạnh ai nấy pha:)))và đánh giá giùm em cái màn chiêu,để giúp em quyết định đầu tư tiếp cho hoàn chỉnh cái vụ 3D ạh.Thân mời.
@ Anh Thảo nhớ mang theo cái HDD để em test thử xem nó "như thế nào" nhé.
@ Bác Gengo có thể cho mình mượn cái màn chiếu của bác được không nhỉ?.

optoma-hd

Bác optoma đã nhiều phim 3D chưa bác! Nếu CN này không có gì đột xuất em tham gia cùng các bác cho vui. Lâu quá không gặp các bác rùi
P/S: Em có khoảng chục phim 3D sbs và ou rồi. Mạng đuối quá down không nổi.

Có được 1 ít rồi bác,bác cho em xin thêm nhé,thanks.

DAIYOU

Active Member

Thân mời anh em HD Biên Hòa sáng chủ nhật lúc 09h30 ngày 19/02,đến nhà em để em có dịp mời các bác món cafe MANHAI-NAYFA(mạnh ai nấy pha:)))và đánh giá giùm em cái màn chiêu,để giúp em quyết định đầu tư tiếp cho hoàn chỉnh cái vụ 3D ạh.Thân mời.

Cho em 1 vé nhe!
Tranh thủ nghía cái Protecter 3d mới luôn hi hi.......

Tiếc quá, mai em có đám cưới. Em cố gắng ra gặp ae chút cho vui
Bác Optoma cho em một vé dự bị nhé.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

Ebuzz

Giờ mới thấy cái vụ cafe này, mới gia nhập nên mong được cafe giao lưu. Khu vực Hố Nai.

DAIYOU

Active Member

Buổi Off mini Cafe 3D tại nhà bác Optoma tuy ít người nhưng vẫn diễn ra tốt đẹp.

Bộ phim Test 3D là Avatar

Các cảnh hành động rất ấn tượng giống như mình đang ở trong trận chiến vậy,cảnh rất thật và sống động.

Nếu ai đã từng xem bản 2D thấy ấn tượng thế nào thì chỉ cần ghé xem 1 đoạn 3D sẽ phải trầm trồ về bản 3D 1 cảm nghiệm thật tuyệt vời.

Thực sự từ trước chưa bao giờ em lại thấy phim 3D đúng nghĩa như vậy.Hình ảnh rất trong ,sáng rõ và độ sâu cảu phim rất tốt,tuy nhiên phần hình phía trước từ tính từ màn chiếu lại không có cảm giác lồi về phía khán giả nhiều.......

Cái này theo cảm nhận riêng em đánh giá thấy đẹp và hoàn chỉnh hơn các dịch vụ phim 3D tại các rạp,vì rạp đầu tư số lượng lớn không thể nào có nhiều mắt kính xịn như nhà bác Optoma được.

Rất tiếc phần sau do đi đám cưới không thể ở lâu để xem các phim khác ....thật đang tiếc.

Chúc mừng bác Optoma có đồ chơi xịn và cám ơn bác nhiều!

optoma-hd

Cám ơn bài đánh giá của bác DAIYOU,đánh giá của bác sẽ giúp em tự tin đầu tư tiếp cho những phần tiếp theo.Thực ra thi nó chưa hoàn chỉnh lắm nên rất cần ý kiến của các bác.Thanks.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Kỳ họp mặt nảy hông có hình hả các bác ?;)

tommyvu

Giờ mới thấy cái vụ cafe này, mới gia nhập nên mong được cafe giao lưu. Khu vực Hố Nai.

Welcome bạn, Bạn theo dõi các chủ đề sẽ thấy off ép ngay mà ... Hố nai mình cũng đông lắm đó.

congiothoang

thèm quá, chúc các bác có những buổi off phim thật vui nhé;)

libekey

Bác Optoma chơi phân cực hay real thế ?

Buổi Off mini Cafe 3D tại nhà bác Optoma tuy ít người nhưng vẫn diễn ra tốt đẹp.

Bộ phim Test 3D là Avatar

Các cảnh hành động rất ấn tượng giống như mình đang ở trong trận chiến vậy,cảnh rất thật và sống động.

Nếu ai đã từng xem bản 2D thấy ấn tượng thế nào thì chỉ cần ghé xem 1 đoạn 3D sẽ phải trầm trồ về bản 3D 1 cảm nghiệm thật tuyệt vời.

Thực sự từ trước chưa bao giờ em lại thấy phim 3D đúng nghĩa như vậy.Hình ảnh rất trong ,sáng rõ và độ sâu cảu phim rất tốt,tuy nhiên phần hình phía trước từ tính từ màn chiếu lại không có cảm giác lồi về phía khán giả nhiều.......

Cái này theo cảm nhận riêng em đánh giá thấy đẹp và hoàn chỉnh hơn các dịch vụ phim 3D tại các rạp,vì rạp đầu tư số lượng lớn không thể nào có nhiều mắt kính xịn như nhà bác Optoma được.

Rất tiếc phần sau do đi đám cưới không thể ở lâu để xem các phim khác ....thật đang tiếc.

Chúc mừng bác Optoma có đồ chơi xịn và cám ơn bác nhiều!

Hôm đó em phải đi rước dâu kg tham dự đc, thật tiếc kg đc trải nghiệm con HD33 của bác optoma.

gengo44

Member

Cv bận qáu giờ vào duoc topic . Đầu tiên sorry bác tuấn anh cai . Cũng nghe bạn e nói qua chăc` cn này e với nó ghé qua bác . Hy vọng bác tuấn anh rảh tiếp =P~
PS : Neu a vẫn cần màn chiếu thì hú e cái nhe . e sẽ cầm theo để a test luôn

optoma-hd

Bác Optoma chơi phân cực hay real thế ?
Real bác libekey a.
Hôm đó em phải đi rước dâu kg tham dự đc, thật tiếc kg đc trải nghiệm con HD33 của bác optoma.
Nếu bác rảnh,mời bác chủ nhật này ghé em.
Cv bận qáu giờ vào duoc topic . Đầu tiên sorry bác tuấn anh cai . Cũng nghe bạn e nói qua chăc` cn này e với nó ghé qua bác . Hy vọng bác tuấn anh rảh tiếp =P~
PS : Neu a vẫn cần màn chiếu thì hú e cái nhe . e sẽ cầm theo để a test luôn

Vậy CN này 09h30 nhé.Cho a mượn cái màn của Duy luôn,thử với cái màn cùi ở nhà xem nó như thế nào.

Bác nào rảnh thì cứ ghé em nhé,tiếp tục off cafe MANHAI-NAYFA.

Bên trên