Cẩm Nang Sử Dụng ANDROID TV BOX Bằng Video Clip

meocon

Well-Known Member
Ðề: CẨM NANG SỬ DỤNG ANDROID TV BOX BẰNG VIDEO CLIP

Mình vừa cập nhật thêm Video thứ 8 (trang đầu tiên của topic), Video Demo update Firmware HiMedia mới nhất ngày 16/04/2015 (NEW-Thêm nhiều tính năng mới, trong đó tính năng quan trọng nhất là đã nhận Webcam Logitech C270 cho tất cả các dòng máy HiMedia).

tích hợp kodi14 nữa :)

tonytruong

Super Moderators
Ðề: Cẩm Nang Sử Dụng ANDROID TV BOX Bằng Video Clip

Cám ơn HCMLIKE đã nhiệt tình bỏ thời gian công sức chia sẻ cho anh em nhiều thông tin bổ ích này :) một bài hướng dẫn mà có video bao giờ cũng trực quan sinh động,dễ hiểu cho người mới bước vào lãnh vực hệ Android còn gì bằng. Một lần nữa cảm ơn HCMLIKE rất nhiều. :) Chúc HCMLIKE mua may bán đắt nhé. :) ;)

tonytruong

Super Moderators
Ðề: CẨM NANG SỬ DỤNG ANDROID TV BOX BẰNG VIDEO CLIP

tích hợp kodi14 nữa :)

Uả Kodi giờ ra đến Kodi.15 rồi mà meocon.? không rành lắm nhưng mà trên đầu Q1 của mình thấy kodi đã là 15. nếu không đúng xin tư vấn để học hỏi nhé. :)

HCMLIKÉ

Member

Thanks anh Trường đã xem và góp ý chỉnh sửa cho Topic này, chúc anh và Hội HD Sài Gòn ngày càng phát triển hơn nữa :)

P/S: Em đã có cơ hội gặp anh và anh em Hội HD Sài Gòn ở tiệc SN lần 7 của HD Viet Nam tại Văn Thánh vừa qua :)

tonytruong

Super Moderators

Thanks anh Trường đã xem và góp ý chỉnh sửa cho Topic này, chúc anh và Hội HD Sài Gòn ngày càng phát triển hơn nữa :)

P/S: Em đã có cơ hội gặp anh và anh em Hội HD Sài Gòn ở tiệc SN lần 7 của HD Viet Nam tại Văn Thánh vừa qua :)

Ồ vậy à.? nếu vậy làm phiền em qua tư vấn cho TV trong hội anh đang có nhu cầu hiện tại nhé.Thanks em nhiều. :) ;)

Link: http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/775715-hd-sai-i-goi-n-niem-3893.html#post8281553

HCMLIKÉ

Member

Mình vừa cập nhật thêm 3 Videos tại trang đầu tiên của topic, bao gồm:

8. Hướng dẫn cài DVB T2 cho HiMedia T2, Mở hộp HImedia Q8, Mở hộp HImedia Q8
9. Hướng dẫn hát Karaoke cùng Loa kéo di động với HiMedia Q1IV
10. HCMLIKE hướng dẫn kết nối HDMI không dây bằng EZ Cast M2 trên smartphone, iPad, Máy Laptop/PC chạy Windows.

Mong nhận được ý kiến từ các bạn.

giangcc18

Member

Sao mình ko có tìm được hicontrol trên google play đc bác ơi?

HCMLIKÉ

Member

HCMLIKÉ

Member

Mình vừa cập nhật thêm Video thứ 12. [Kỹ thuật] Hướng dẫn sử dụng máy JmGO G1 - máy chiếu kiêm Android TV Box (trang đầu tiên của topic).

Các bạn tham khảo nhé!

Bên trên