Cảm nhận sau 1 năm dùng Galaxy Note 4

nguoi006

Well-Known Member
Ðề: Cảm nhận sau 1 năm dùng Galaxy Note 4

Ghét cái là: pin không trâu tương ứng như Note 2, độ ngu về email thì cao hơn iP vì cứ phải nhấn vào refresh.

nguoi006

Well-Known Member

Mình mới dùng Note 4 đọc bài của bác thấy phấn khởi quá :). Phải công nhận Note 4 sử dụng rất ổn, tuy nhiên chế độ nhận dạng vân tay của Note 4 đúng là không thể xài được, dùng thử 1 lần xong là mình cạch lại quay về vuốt vuốt cho nó lành.

Và ghét thêm cả cái này nữa do cái phím Home của nó! :)

vothaivumhb

Active Member

Cảm nhận sau 1 năm giá rớt nhanh quá hix8->

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Lại khoe dùng em Galaxy Note 4 :D

attachment.php

nqt0045

Member

Lại khoe dùng em Galaxy Note 4 :D

attachment.php

nếu ko lầm thì con note 4 này của bác Bùi an là giải thưởng của Samsung trong sự kiện viết bài chia sẻ :D
ở trên có bác bảo góp thóc chờ mua thì mình cũng chia sẻ mới sắm 1 em note4 xách tay hàn quốc, sm n910k đẹp long lanh, giá nhẹ nhàng 7,5tr :D

farrell

Member

Mới mua note 4 được chục hôm, gặp đúng con hàng dựng, thế là bán đi lỗ mất cục tiền, nay định mua note 4 chính hãng nhưng thôi quay sang mua s6, màn to+ cây bút dùng sướng thật nhưng đút túi cộm quá

hunterval

Active Member

cá nhân nhà nghèo (chưa đc dùng đt thông minh bao giờ chứ đừng nói dòng Note) thấy rất nhiều người khen dòng Note ở những điểm như: pin , chất lượng phần cứng, độ hoàn thiên của sản phẩm và đặc biệt là SS cũng rất chăm chút phần mềm.

tienhanus

Active Member

Bộ sưu tập của bồ khủng nhỉ? Dân hdvietnam đa phần xài android ko nhỉ ? Từng xài s3 s4 note4 s6 cảm nhận máy rất tốt, cảm thụ sâu sắc như nhà báo thì chưa đạt đến, dân công nghệ xài đồ quả chuyên nghiệp ????????

conghieu1978

Moderator

Không hài lòng vì... Không có tiền để xài em nó. :))

lu05

Member

Tiếc quá vẫn chưa được trải nghiệm

lethuhd

Member

Mình thấy rất hài lòng về dòng sản phẩm này

Bên trên