Camera giám sát hành trình

thang990

Active Member
Trên này có bác nào am hiểu về camera cho em hỏi một phát ạ
Chả bố em đầu tư 2 xe 16 chỗ cho thuê xe tự lái hoặc có lái ý ạ, muốn em tìm cho bố em 2 camera giám sát hành trình mà độ phân giải full HD giờ mua hãng nào tốt ạ,em thấy xiaomi nó có vẻ vừa rẻ mà nhiều người lại dùng ??
Tiện cho em hỏi luôn em đang tham khảo cái dịch vụ Vtracking của Viettel thấy có giám sát qua camera hình ảnh, không rõ là có xem online được hình ảnh qua camera lúc họ đang đi trên đường không.
Được cái có mấy cái lịch sử hành trình, dừng đỗ ở đâu đều có cũng tiện, thấy bảo định vị qua sim.
Các bác tư vấn giúp em nhé, thanks.

huyhoangdo88

giờ lại có cả cái dịch vụ này nữa hả? bác nào biết tư vấn giúp đi ạ

lyly114

t được biết thiết bị này kiểm soát đc tuyến đường mà xe đi,điểm mà xe dừng,cả chỉ số xăng..... nữa.

thang990

Active Member
Xem đc bạn nhé. Nhà mình cũng dùng dịch vụ này. Bạn có thể giám sát vị trí, tốc độ, giám sát đc cả tình trạng xăng dầu,... tóm lại cái dịch vụ này quá tiện ích
Dịch vụ này thiết bị có cồng kềnh ko nhỉ ? Chưa nhìn thấy hình dáng của thiết bị ý

quynhhoaa

Member
Cần tư vấn thì gọi nhân viên tổng đài ấy, nghe giọng nhân viên tổng đài không sướng hơn à?

Hary 95

Member
Trên này có bác nào am hiểu về camera cho em hỏi một phát ạ
Chả bố em đầu tư 2 xe 16 chỗ cho thuê xe tự lái hoặc có lái ý ạ, muốn em tìm cho bố em 2 camera giám sát hành trình mà độ phân giải full HD giờ mua hãng nào tốt ạ,em thấy xiaomi nó có vẻ vừa rẻ mà nhiều người lại dùng ??
Tiện cho em hỏi luôn em đang tham khảo cái dịch vụ Vtracking của Viettel thấy có giám sát qua camera hình ảnh, không rõ là có xem online được hình ảnh qua camera lúc họ đang đi trên đường không.
Được cái có mấy cái lịch sử hành trình, dừng đỗ ở đâu đều có cũng tiện, thấy bảo định vị qua sim.
Các bác tư vấn giúp em nhé, thanks.
định vị qua sim là sao ạ, em chưa hiểu, là quá sim điện thoại ấy ạ???

Bên trên