cần Đánh giá TV LG 55UG870T

dhruan

Member
Các bác chiên gia ơi có ai sử dụng TiVi LG 55UG870T (3D thụ động) hoặc Sony KD-55X8500B (3D thụ động) này chưa, mình đang định lấy một trong hai con này, không biết vấn đề hở sáng trên các con này có không, hình ảnh âm thanh thế nào, xem 3D có góc màn hình nào bị mờ, nhòe không, các chiên gia xem rồi cho ý kiến với. Thanks
các bác thương gia pm cho em xin cái giá tốt nhé. có chế độ góp trả trước 50% còn lại trả góp nhé. Thanks

Chỉnh sửa lần cuối:

ngoisaohyvong

Well-Known Member
Ðề: cần Đánh giá TV LG 55UG870T

Em này đánh giá chung năm nay là xài ngon , thiết kế đẹp , chất lượng hình ảnh đẹp , chưa Bác than phiền lỗi trên dòng này ah!!!

dhruan

Member

Em này đánh giá chung năm nay là xài ngon , thiết kế đẹp , chất lượng hình ảnh đẹp , chưa Bác than phiền lỗi trên dòng này ah!!!

TiVi LG 55UG870T (3D thụ động) hoặc Sony KD-55X8500B (3D thụ động) hai con này con nào ngon hơn hả bác.

sitetopvn

Active Member

đang dùng 55UG870T khá ưng ý , vẫn có hở sáng nhưng rất ít , 3D tuyệt vời .

ngoisaohyvong

Well-Known Member

TiVi LG 55UG870T (3D thụ động) hoặc Sony KD-55X8500B (3D thụ động) hai con này con nào ngon hơn hả bác.
55X8500B vẫn đẹp hơn nhiều về chất lượng hình ảnh Anh ah!! Tuy nhiên dòng Sony bỏ mẫu lâu rồi Anh ! Năm nay thì 55X9000C thì mới xài 3D thụ động ! Anh tham khảo thử dòng này ah!!!

chenzenvl

Well-Known Member

vậy thì lụm em này vậy LG Oled 55EC930T, các bác có cao kiến gì về em này không ngoài giá cả.

thấy review dòng 930T ko ngon với phim hành động... muốn dòng cao hơn muh ko thấy bán ở VN :(

hoang2661

Member

em LG 55ug870 loa to,bass khá tốt(loa harman kadon mà) xem 3d đẹp.có hở sáng ở góc chút mà chấp nhận dc,vì cái hở sáng này thì ko hãng nào là ko có cả.

renhat

Well-Known Member

bác chủ chịu khó ra st ngắm tận mắt xem có ưng ko?!

Bên trên