Cần giúp đỡ về chú main EP45-UD3LR

violator

Member
Mình đang tìm hiểu main GA-EP45-UD3LR (http://www.gigabyte.vn/Products/Mot...oard&ProductID=3287&ProductName=GA-EP45-UD3LR) . Vì không biết nhiều về HTPC nên hỏi các bác luôn. Vì nhà mình có bộ HomeTheatre Pana(không ra đựoc DTS mình chỉ cần filter ra AC 5.1 là đủ) nên mình muốn hỏi qua cổng Optical của Pana có thể kết nối trực tiếp được Optical của Main Giga đấy đúng không. Hiện tại mình đã có Ram 2G/1066 và E7500/2.93/3M/1066. Giờ mình cần thửa 1 chú VGA nào để có 1 HTPC đuợc cho là OK nhỉ?Các bác chỉ giúp mình 1 chú VGA<1tr nhé

rjshkkj

Ðề: Cần giúp đỡ về chú main EP45-UD3LR

Được bạn à. Dùng cổng quang hay cổng đồng trục để chuyển tín hiệu âm thanh ra dàn Pana (nếu Pana có cổng đồng trục).

violator

Member

thanks nhé...giờ mình đang cần tìm 1 chú VGA để thành HTPC phục vụ cho HD không biết nhu thế nào là đủ nhỉ...tầm giá <1M các bác giúp mình với nhé

No2

thanks nhé...giờ mình đang cần tìm 1 chú VGA để thành HTPC phục vụ cho HD không biết nhu thế nào là đủ nhỉ...tầm giá <1M các bác giúp mình với nhé

POWERCOLOR HD 4650 512MB GDDR3 giá Sg cỡ 58$

Mã:
http://anvoz.com/vn/?frame=product&p=751&ct=128

ayeforever

Nhân tiện các bác tư vấn giúp em xem con main nào có cổng optical mà giá rẻ nhất được không ạ. Thanks nhiều

HD Beginner

G33-DS3R là con phù hợp nhất với những yêu cầu của bạn:

Giá mềm (< 1000K)

Có sẵn VGA on (Hơi yếu nhưng nếu dùng CPU giải mã thì thế là đủ rồi)

8 cổng SATA II gắn được 8 ổ, max 16TB dung lượng

Cổng Optical quang và đồng trục đủ cả

Chỉnh sửa lần cuối:

ayeforever

thank bác HD Beginner nhiều, nhân tiện các bác cho hỏi ở SG mua em này đâu là chất lượng và giá ok nhất vậy. cảm ơn các bác trước

trym_phuong

p45 là ngon quá ngon rồi đấy. Khuyên ko nên lấy dòng G dòng P thôi. P35 củng ok rồi.
2nd tầm 1tr

Bên trên