Cần tư vấn 1 bộ loa để xem phim trong phòng rộng 50m2

tuan1412

Mong mọi người tư vấn giúp cho e đầu tư 1 bộ loa trên tầng 2 của quán cafe,chẳng là e đầu tư kinh doanh bật cho khách thỉnh thoảng xem đỡ buồn và cũng bởi vì là e mê phim,nhưng tai trâu 0 hiểu biết gì nhiều.E rất thích bộ Z5500 vì nó đơn giản đỡ phải nghịch nhiều,nhưng dc 1 số ông anh tư vấn với diện tích phòng lớn như thế thì bộ này 0 đủ chơi.E chỉ có tầm tiền 15tr đổ về mong các bác tư vấn giúp e ạ.

v_t

Member
Ðề: Cần tư vấn 1 bộ loa để xem phim trong phòng rộng 50m2

50m thì mình nghĩ là z5500 đủ bạn ạ

Nghia_PMT

Well-Known Member

Chả đủ 1 tí tí nào đâu bác ah, phòng to thế có mà dân dụng còi còn chưa ăn thua nói gì 5500

HHN

Active Member

Mong mọi người tư vấn giúp cho e đầu tư 1 bộ loa trên tầng 2 của quán cafe,chẳng là e đầu tư kinh doanh bật cho khách thỉnh thoảng xem đỡ buồn và cũng bởi vì là e mê phim,nhưng tai trâu 0 hiểu biết gì nhiều.E rất thích bộ Z5500 vì nó đơn giản đỡ phải nghịch nhiều,nhưng dc 1 số ông anh tư vấn với diện tích phòng lớn như thế thì bộ này 0 đủ chơi.E chỉ có tầm tiền 15tr đổ về mong các bác tư vấn giúp e ạ.

Úi zời thằng em cũng mò vào đây hả :)) tìm bác manhthang nhé :D

Theo em thì thế này bác chủ:
1-Làm 2 cặp Bose 301 seri V: vụ này hết 14M
2-Còn 1M kiến 1 cái Center 2nd.
Mai mốt có tiền thêm sub sau bác chủ
thân

manhthang

Huyền Thoại

Sắm AR, Roger, JBL, .... cũ là ngon. Hình thức không ăn thua được với loa mới nhưng là loa xịn, chất lượng đập chết tôi vôi bất cứ bộ loa mới nào cùng tầm tiền (loa mới toàn china chất lượng thua xa hàng chính quốc).

hien20071982

Active Member

Chắc bác chủ tính mở một rạp chiếu mini hay quán cafe phim HD mới có phòng lớn như vậy.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Thì đúng rồi, Bác chủ nói là cái này là tầng 2 quán nên muốn chiếu film mà

Aeolus Kratos

Well-Known Member

Hay làm quả "Tan nát tình làng nghĩa xóm" xem nó dập nổi ko nhỉ :D . 15 củ là dư xăng rồi.
Phòng nhỏ thì em nó như bị tù túng ấy, giờ phòng to rồi xem nó hót ra sao :))

HHN

Active Member

Hay làm quả "Tan nát tình làng nghĩa xóm" xem nó dập nổi ko nhỉ :D . 15 củ là dư xăng rồi.
Phòng nhỏ thì em nó như bị tù túng ấy, giờ phòng to rồi xem nó hót ra sao :))
Bộ đấy em sợ phòng to nghe nó bị xé tiếng :p

v_t

Member

nhưng quán cafe thì tiếng to là ok rồi, chi tiết quá sợ khách uống cafe giật mình thì chết

Bên trên