Cần tư vấn dàn loa + âm ly karaoke!

hoang_85

Member
Em đang sài đầu karaoke 5 số hiệu Ariang 3600 deluxe giờ em muốn đổi cặp loa và Amly . 2 cái đó giá khoảng 10t <<< thôi nhé.

Em đang để ý con Boss nhập của USA lắp ráp USA luôn giá khoảng 350 đô các bác xem tư vấn giúp em. Thank all

Chỉnh sửa lần cuối:

osiric

Well-Known Member
Ðề: Cần tư vấn dàn loa + âm ly karaoke!

Hãng BOSS nhớ là chỉ làm củ loa + ampli cho Car thui mà đâu có sản xuất đồ audio cho family đâu
Coi chừng mua nhằm đồ tung của nha bác

Con Jarguar 203XG là amly còn loa thì sao bác cho em xin lun và cái giá khoảng nhiu nữa. thank

Bose 301 seri V hàng xịn cũng tầm 370$. Loa này ham rẻ vài chục $ vớ phải hàng rởm thì mệt đấy, sau có bán rẻ cũng chẳng ai mua. Đừng tin là loa này có hàng xách tay nhé, cứ hàng có tem, giấy bảo hành của Nguyễn Vĩnh Hoàng mà giá tốt là múc.

Low-end Cafe

Luôn tiện có topic này em hỏi nhờ các bác xem là chọn Amp gì cho kok (ghép loa JBL E50):

-Jarguar 203XG: 4,7tr.
-Jarguar 203N Digital: 4,6tr.

Thấy mấy cái Amp này cs ra có 4Ohm, kô biết ghép E50 8Ohm ntn.

Và với khoảng 1,5tr thì mua Micro nào hát hay các bác ? Hồi trước thấy có Shure SM58 nhưng chắc clear rồi.

Thanks!

hddpro

bác thêm 1 xíu làm con bos 301 cũ đó và 1 con amly cali nữa là ngon hát cho sướng chứ em thấy con bose seri 5 hát chán lắm

ck77

Member

H đâu, ae nhờ vã kìa...............hihiihih, loa bose 2nd nếu bạn có quen ai thì giá cũng ok lắm Bose 301 seri 5 khoảng 5t5 ah

Bên trên