Cần Tư Vấn Một Dàn Âm Thanh Giải Mã DTS Tầm 12T

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa
Ðề: Cần Tư Vấn Một Dàn Âm Thanh Giải Mã DTS Tầm 12T

Cu em hay đi cafe đây mà.Em nhờ bác onggia tìm hàng cho.Tầm 12 củ thì chỉ chơi đồ 2nd thôi.Receiver thì kiếm con Yamaha Ax-1200 là đc rồi.~4t còn lại 8 củ mua đôi loa main ngon ngon chút.các thứ còn lại mua dần em ơi.Kiến tha lâu dầy tổ thôi.Làm quả dủ ngay chỉ thỏa mãn lúc đầu.Sau chóng chán lắm.Không chơi âm thanh HD thì dùng AVR có HDMI làm gì em trai.

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Hình ảnh FullHD và DeepColor :)
Cái này em nó đã có card rời VGA rồi bác ah.EM ấy làm photo nên máy dùng làm đồ họa chạy HD không vấn đề gì.Cái em nói là âm thanh HD cần có HDMI kìa.Chứ hình ảnh thì HDMI là điều hiển nhiên rồi.:)):)):)):))

CafeHD

với tầm tiền này Z5500 + 1 bữa liên hoan bét nhè vẫn còn tiền bỏ túi cụ ạ

vinagoh

Well-Known Member

với tầm tiền này Z5500 + 1 bữa liên hoan bét nhè vẫn còn tiền bỏ túi cụ ạ

Tầm tiền này phải làm em Denon390 bác ạ! Vẫn dư tiền đãi bác mà. :))

vietrung

Active Member

Nghe đồn Z5500 nghe nhạc chán lắm mà bác, và cũng chẳng có HDMI, :-j

z5500 nghe nhạc thì đúng chán thật, nhưng coi phim thì rất khá. còn nếu muốn coi phim khá và nghe nhạc ổn thì 390xp là best choice!!!

lehoang40

Mình mới ghé thăm bạn và nghe lại dàn HT cũ của mình đã nhượng lại cho bạn: Jamo S416 HCS, Sub Jamo S200, Receiver Onkyo TX DS575x, nghe vẫn cảm thấy hay. Giờ này bác chủ thớt sắm chắc tầm 12tr, dàn này mình thấy vẫn hay hơn 390 XP.

Ngon bổ rẻ mình cũng vote một phiếu cho Denon 390XP :D

vietrung

Active Member

Mình mới ghé thăm bạn và nghe lại dàn HT cũ của mình đã nhượng lại cho bạn: Jamo S416 HCS, Sub Jamo S200, Receiver Onkyo TX DS575x, nghe vẫn cảm thấy hay. Giờ này bác chủ thớt sắm chắc tầm 12tr, dàn này mình thấy vẫn hay hơn 390 XP.

nếu biết chọn đồ 2hand và biết cách phối ghép thì tầm 12tr dĩ nhiên hơn hẳn 390xp, nhưng đối với newbie thì 390xp là chọn lựa ko tồi phải ko bác!!! :)

Bên trên