Chắn học Đại cương

vohaidong

Active Member
Ðề: Chắn học Đại cương

Tôi ngồi đây, ngồi đây, ngồi đây, ngồi dây, ngồi đây,... ngồi tê cả mông (Đổ Chai Mắm - đĩa vấp)
Mới nghỉ học có 2 tuần mà đã bị mắng dã văn man thế này. Thôi em ko làm Ưng hoàng Phúc đâu mà em chỉ làm Hứa Văn Cường thôi.

vuchaulong

Active Member

Mới nghỉ học có 2 tuần mà đã bị mắng dã văn man thế này. Thôi em ko làm Ưng hoàng Phúc đâu mà em chỉ làm Hứa Văn Cường thôi.

Tuần này ông với ông Hùng xem xét alo cho nhau để tổ chức ăn uống cho anh em mà tạ lỗi sao nhãng với hoạt động.

HHN

Active Member

Buổi học hôm vừa rồi, Nho đã bị sấy khô, hôm nay mới tỉnh để vào "phô rum" đây.

vuchaulong

Active Member

Không sao bác ạ, bác cứ để iem phục thù cái đã :-? ân oán giang hồ để em giải quyết từ từ bác ạ ;))

Oan oan tương báo, bao giờ mới thôi. Buông đao xuống thành phật. Ngoảnh mặt lại là bờ... Thiện tai, thiện tai...

HHN

Active Member

Oan oan tương báo, bao giờ mới thôi. Buông đao xuống thành phật. Ngoảnh mặt lại là bờ... Thiện tai, thiện tai...

Thiện tai..... thiện tai, bần tăng cũng chẳng ngán ai bao giờ, chờ tin thí chủ @-)@-)@-)

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Không sao bác ạ, bác cứ để iem phục thù cái đã :-? ân oán giang hồ để em giải quyết từ từ bác ạ ;))
Xin lỗi Nho ! Hôm nọ anh sấy hơi quá tay !=)) hôm tới anh tình nguyện ngồi dưới cánh để chú phục thù.

nmthanh1209

Hôm nay mới thấy topic này, vui đáo để. Em mới tập tành bước vào làng chắn cạ, thấy vui nhảy nhót vào chém gió cùng :))

please_helpme

Active Member

Hôm nay mới thấy topic này, vui đáo để. Em mới tập tành bước vào làng chắn cạ, thấy vui nhảy nhót vào chém gió cùng :))

Em tên gì?
nhà ở đâu?
năm nay mấy tuổi
và điều quan trọng
Em là
Trai hay Gái
1 thành viên nhóm 4U?
NNHRR :))

nmthanh1209

e tên Thành
Nhà ở Lĩnh Nam- Hà Nội mới đau, ko ở HP :">
Sinh năm 87 - Trai 100%
Rất vui gặp các bác ^^

HHN

Active Member

Mai thế nào nhể các cụ, để em còn bố trí thời gian đến đúng giờ ạ.

Bên trên