Chị em vào tám với nhau nhé

conghieu1978

Moderator
Re: Ðề: Chị em vào tám với nhau nhé

E mà mem nữ mới mong các ace chém nhẹ tay.

vô 4r lâu rồi mà năm nay mới hoạt động nhìu

sau đây là it pro5 của e: http://www.hdvietnam.com/diendan/200-danh-rieng-cho-phai-dep/356715-danh-sach-thanh-vien-nu-hd-2.html

Có ai chém gió với "em" không nào?=D>

tusontay

Huyền Thoại
3. Ngày - tháng - năm sinh: 21/11/1992
9.Quan điểm sống: Không thử thì sao bít được (cái này nguy hiểm vãi cả ra :D)
10. Có hay chưa có ny: FA cmnr...!!!!!
"Xô Lít Xờ Nách" có 3 điểm này hợp mình quá. :) Hợp tuổi, hợp quan điểm sống và nhất là đang FA. :))

soildsnake

Active Member

leesang

Well-Known Member
Ðề: Chị em vào tám với nhau nhé

Lão tú này kinh quá. Cứ thấy hoa là tròm trèm à. :))

Nhok

Thím Tú ngậm cái miệng mỡ lại đi, gớm chưa, chưa gì đã đòi tòm tem, mà em ý tận Cà Mau :-SS

Welcome em soildsnake vào với cái nơi hẻo lánh mà các anh trai chỉ thích ngó nghiêng và ngắm nghía và thả bom =))

soildsnake

Active Member
Ðề: Re: Chị em vào tám với nhau nhé

Thím Tú ngậm cái miệng mỡ lại đi, gớm chưa, chưa gì đã đòi tòm tem, mà em ý tận Cà Mau :-SS

Welcome em soildsnake vào với cái nơi hẻo lánh mà các anh trai chỉ thích ngó nghiêng và ngắm nghía và thả bom =))

Chị cứ cho các anh ấy thả bom :D

E có làm sẵn boongke rồi :))

Nhok

Ây gù, mình nói ý tích cực tức là các ảnh chỉ nói mồm thôi, ba hoa bốc phét rồi lượn chứ không phải BOM như mấy bạn nghĩ đâu à nha =))

leesang

Well-Known Member

Em gái snake này có cái chữ ký không mây thiện cảm lắm. Con người cần phải làm ngược lại cái ý đó mới mong xã hội tốt đẹp hơn đc

soildsnake

Active Member

Em gái snake này có cái chữ ký không mây thiện cảm lắm. Con người cần phải làm ngược lại cái ý đó mới mong xã hội tốt đẹp hơn đc

Bài học cuộc đời đó bác :D

Tuy cũng bít là trên đời ko phai ai cũng thế

leesang

Well-Known Member

Bài học cuộc đời đó bác :D

Tuy cũng bít là trên đời ko phai ai cũng thế

Muốn nhận đuợc thì phải cho bé ơi. Hôm nay mình mât với người này ngày mai sẽ có người trả lại cho mình đó. Nếu cứ khư khư mình sẽ bị cô lập.

soildsnake

Active Member

Muốn nhận đuợc thì phải cho bé ơi. Hôm nay mình mât với người này ngày mai sẽ có người trả lại cho mình đó. Nếu cứ khư khư mình sẽ bị cô lập.

Ý e đâu phải tiêu cực như zậy đâu :D, với tùy người thôi

Chứ mấy ace trong 4r mềnh rất tốt đấy chứ :D

---------- Post added 26-02-2013 at 01:17:11 PM ----------

Sờ nếch hợp với mềnh đây :D

Điểm nào zậy bác :D

leesang

Well-Known Member

Có rắn con làm cho nhok và cọp thêm vui. Rắn con kiếm thêm bạn vô tám cho mẫy lão 35 ở đây lưng tưng chơi :))

soildsnake

Active Member

Có rắn con làm cho nhok và cọp thêm vui. Rắn con kiếm thêm bạn vô tám cho mẫy lão 35 ở đây lưng tưng chơi :))

Hê hê... khổ nỗi ở nhà trọ e có mềnh ên e bít mấy zụ này ak. mấy then bạn e còn nhờ e chép phim hộ tụi nó mà :D

Bên trên