Chia sẻ Account Fshare cho anh em hội HD VŨng Tàu

ndt000

Member
Ðề: Chia sẻ Account Fshare cho anh em hội HD VŨng Tàu

anh đã PM cho cường rồi đó.....

bauthui1983

Active Member

Hơ hơ, vụ này có lý à nghen! Anh em đăng ký cho bác ndt000, mỗi người xài 2, 3 ngày gì đó!
Em xin ủng hộ cho acc fshare này 50.000 point. Ủng hộ như thế nào vậy các bác????
Chỉ anh với Cường ơi!!!

ndt000

Member

Nếu Tùng và anh em thấy ok thì chúng ta sẽ tạo 1 acc chung đi (dùng quỹ của hội), rồi share cho anh em hội chơi, Tùng quản lý luôn, Acc chỉ share cho anh em trong hội, còn về phần mình, anh em nào muốn dùng thì mail cho mình, mình gủi acc.

Thuận

davidhand

Moderator
Account Fshare xài chung thì get link xong phải log out ngay thì người khác mới xài được, cái này thì AE phải có ý thức chung mới dùng được.

Hơ hơ, vụ này có lý à nghen! Anh em đăng ký cho bác ndt000, mỗi người xài 2, 3 ngày gì đó!
Em xin ủng hộ cho acc fshare này 50.000 point. Ủng hộ như thế nào vậy các bác????
Chỉ anh với Cường ơi!!!

Tặng points thì e vào phần quản lý -> quản lý giao dịch -> Tặng tiền/điểm rồi gõ vào mấy cái ô đó, email là email của người nhận nhé (Fshare ID)!

ndt000

Member

Em nghĩ là các thành viên HDVT sẽ tiếp thu ý kiến của bác David Khôi.. em chỉ dùng Fshare để down film mới về mà một số trang torrent kg có thôi, còn bt thì em sẽ kg dùng đến nó nên để không cũng hơi phí... vậy bác nào chưa có acc cứ mail lại cho em, em sẽ gủi acc nhưng nhớ lưu ý là getlink xong thì log out ra để khi cần em còn sử dụng nhé...

tvhabc

Member
Về việc share acc, mình thấy nên như vầy: tạo một acc phụ, chỉ share acc phụ, khi cần thì chuyển số point từ acc chính để duy trì TK VIP ngắn ngày cho acc phụ (ví dụ duy trì 2-3 ngày ~ 2000-3000 point). Như vậy thì tránh bị rủi ro mất point/tiền trong acc chính.

davidhand

Moderator
Về việc share acc, mình thấy nên như vầy: tạo một acc phụ, chỉ share acc phụ, khi cần thì chuyển số point từ acc chính để duy trì TK VIP ngắn ngày cho acc phụ (ví dụ duy trì 2-3 ngày ~ 2000-3000 point). Như vậy thì tránh bị rủi ro mất point/tiền trong acc chính.

Ý kiến của anh rất hay, để khi nào rảnh e sẽ tạo 1 account chung cho AE ko có account vip sử dụng.

cuongtn87

Well-Known Member
Ý kiến của anh rất hay, để khi nào rảnh e sẽ tạo 1 account chung cho AE ko có account vip sử dụng.

em thì em gửi ủng hộ một ít vào acc chung! tại em thấy mọi người đa số chép cho nhanh...còn các lão gia trong làng download như anh em mình thì có acc riêng cả rồi :)

Bên trên