Chia sẻ đam mê và phần mềm nghe nhạc lossless từ nhiều nguồn

lam hung

Member
Nhờ bạn giúp cài dùm HQPlayer v3.201.Cám ơn bạn.
ID : 497 257 517
Pass: 01175001

Chỉnh sửa lần cuối:

lam hung

Member
Đang ngồi trực máy, nếu bạn m00nx_x lên mạng, nhờ bạn cài giúp HQPlayer v3.201.Cám ơn bạn nhiều.
Pass: 01175001

longliberty

Nhờ bạn giúp cài dùm HQPlayer v3.201. Đang ngồi trực máy ,Cám ơn bạn.
Tearm Viewer:
ID : 495 436 307
Pass: 5835

dacusb

Active Member
Tiếp tục share HQPlayer và Jplay bản quyền. Mình sẽ cài trực tiếp qua Team Viewer chứ không có xin link hay gửi mail gửi cr@ck gì hết nhé. Với Win7-8-8.1 share bản HQPlayer 3.1.3. Jplay gồm có bản 5 và 6, bản 6 yêu cầu dac nhé.

Xin bạn tiếp tục cho mình xin JPlay:
teamviewer ID: 491 798 811
Password: 8jhz62

Cám ơn bạn nhiều

lam hung

Member
Đang ngồi đợi, bạn lên mạng thì kích hoạt giúp: HQPlayer v3.201 + JPlay 6 . Xin cám ơn.
Pass: 3325fhmi

Chỉnh sửa lần cuối:

lam hung

Member
Nhờ bạn m00nx_x cho biết thời gian thuận tiện để kích hoạt phần mềm cho anh em với.
Đang ngồi đợi, bạn có lên mạng thì kích hoạt giúp: HQPlayer v3.201 + JPlay 6 . Xin cám ơn.
Pass:3325fhmi

Chỉnh sửa lần cuối:

m00nx_x

Well-Known Member
@dacusb
Mình đã cài đặt vào máy bạn rồi xin pass làm gì bạn. Pass là để xác định mình mới là người cài đặt. Không được chia sẽ công khai. Vì nếu như vậy mình sẽ bị khóa bản quyền mà đã bỏ tiền ra mua. Qua đó lần lượt cũng đến các bạn bị khóa luôn.

hongquan2009

Well-Known Member
Mình xin đăng ký Audirvana Plus 2x .hệ thống nghe nhạc của mình dùng air play + network music+amp marantz 8005.mình thường dùng để nghe nhạc vàng.
Cám ơn sự chia sẻ của bạn.

lam hung

Member
Đang ngồi đợi, bạn có lên mạng thì kích hoạt giúp: HQPlayer v3.201 + JPlay 6 . Xin cám ơn.
Pass:3325fhmi

lam hung

Member
Cám ơn bạn chủ thớt đã nhiệt tình giúp kích hoạt phần mềm, đã gửi link.

nguyenhoang85

Tiếp tục share HQPlayer và Jplay bản quyền. Mình sẽ cài trực tiếp qua Team Viewer chứ không có xin link hay gửi mail gửi cr@ck gì hết nhé. Với Win7-8-8.1 share bản HQPlayer 3.1.3. Jplay gồm có bản 5 và 6, bản 6 yêu cầu dac nhé.

Nhờ bạn giúp cài dùm HQPlayer v3.201 hiện mình đang sử dụng win 10 và JPlay 6 với DAC rời.Cám ơn bạn.
ID : 508 790 682
Pass: 9889

m00nx_x

Well-Known Member
Quay trở lại với mục đích chính ban đầu là các bạn phải giới thiệu về sở thích, thể loại nhạc và thông tin phần cứng của mình nhé. Các bạn đã được chia sẽ mà chưa làm việc này vui lòng cập nhật cho đầy đủ. Các bạn muốn được chia sẽ khác cũng không ngoại lệ. Mình làm việc gì nó rỏ ràng ra việc đó, chứ không phải nói một đằng làm một nẻo rồi thành tào lao thế nào cũng được nha. Tạm dừng việc chia sẽ.

nguyenhoang85

Quay trở lại với mục đích chính ban đầu là các bạn phải giới thiệu về sở thích, thể loại nhạc và thông tin phần cứng của mình nhé. Các bạn đã được chia sẽ mà chưa làm việc này vui lòng cập nhật cho đầy đủ. Các bạn muốn được chia sẽ khác cũng không ngoại lệ. Mình làm việc gì nó rỏ ràng ra việc đó, chứ không phải nói một đằng làm một nẻo rồi thành tào lao thế nào cũng được nha. Tạm dừng việc chia sẽ.

Nguyenhoang 85:
Nhờ bạn giúp cài dùm HQPlayer v3.201 hiện mình đang sử dụng win 10 và JPlay 6 với DAC rời.Cám ơn bạn.
Teamviewer
ID : 508 790 682
Pass: 9889

Sở thích-thể loại nhạc: Soft Jazz: Jacintha, Inger Mary; Classic into Jazz: European Jazz trio, Jacques Loussier; Vocal Audiophile: Alison Kraus, Jacintha, Rebecca Pigeon ....
Phần cứng:
DAC: Korg DS-DAC-100 - 1bit USB-DAC , Uptone Regen, USB cable: Oyaide Continental 5S
Laptop: Toshiba Satellite, core i7, Ram 8G
Pre amp: Adcom GFP 750
Amp: Classe CA2200
Loa: B&W CDM7NT

Cam on bạn m00nx

lam hung

Member
Xin chào bạn m00nx_x và các bạn, thông tin phần cứng của mình:
Intel core i3, ram 8gb, dac cambridge dacmagic plus, sennheiser hd 650
Trên PC dùng đa năng vừa nghe nhạc vừa lướt web, xem phim, youtube
Trước đây nghe nhạc bằng HQPlayer bản dùng thử, Jplay 5.1 bản crack, nghe qua giàn âm thanh chưa thấy hay lắm cho nên thường hay nghe nhạc bằng sennheiser hd 650. Từ hôm được bạn m00nx_x giúp cài đặt và kích hoạt HQPlayer, Jplay nghe nhạc qua giàn thấy hay hơn nhiều, âm thanh bây giờ sạch hơn, mềm đi, có nhạc tính hơn. Đang nảy sinh ý nghĩ lắp thêm PC dùng bo mạch không quạt để chuyên phát nhạc số vào DAC ( lúc đó chắc phiền bạn m00nx_x giúp mình thêm 1 lần nữa nhé.) Cám ơn bạn đã chia sẻ 2 phần mềm này.
Sở thích nghe nhạc: rất nhiều thể loại tùy theo tâm trạng lúc đó mà lựa chọn, thích nhất vẫn là rock ballad và nhạc vàng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên