Chia sẻ đam mê và phần mềm nghe nhạc lossless từ nhiều nguồn

Bminh01

Active Member
Em thấy thằng JRiver vẫn cứ hay thằng HQPlayer sạch quá nghe đôi lúc khô khô thế nào ấy có phải không các bác

Bminh01

Active Member
Bác m00nx_x thân mếm bác có bản HQPlayer 3.14 chạy được choWin 7 bác up cho em xin cái Link em về Fix lại em dùng tạm vậy bác ạ

m00nx_x

Well-Known Member
Đã có JPlay 7. Bạn nào đã được cài Jplay 6 rồi thì tải bản mới về cài đè lên nó sẽ tự nâng cấp lên bản 7 full nhé. Link Download

CẬP NHẬT: Hiện tại bản này là JPLAY FEMTO cho dùng thử 21 ngày thôi nhé. Bản Jplay 6 (Classic) muốn lên bản này phải bỏ thêm tiền nâng cấp. Khi nào có Jplay 7 Classic Full tôi sẽ cập nhật lại.

Đính kèm

44.4 KB · Xem: 22
Chỉnh sửa lần cuối:

minhhoang

Member
Hi bác, lúc trước bác active giúp e được license bộ HQPlayer trên con Lenovo TP8 chơi music server, nay máy bị hư rồi nên dùng con khác y chang vậy, bác có thể kích hoạt qua team view giúp e lần nữa ko?

ID: 1 115 359307
Pass: 2v6f9a

Cảm ơn bác rất nhiều.

impe

Chào bác chủ. Bác giúp em cài phần mềm HQPlayer và JPlay giúp em với. Em dùng Macbook Pro. Nghe nhạc bằng loa AEGO M. Nhạc Lossless Tìm lại bầu trời. Team Vew: Id 745286661 - Pass:79fx4v.
Cảm ơn bác chủ nhiều. Chúc bác chủ mạnh khoẻ và cống hiến nhiều hơn nữa trên diễn đàn.

m00nx_x

Well-Known Member
Chào bác chủ. Bác giúp em cài phần mềm HQPlayer và JPlay giúp em với. Em dùng Macbook Pro. Nghe nhạc bằng loa AEGO M. Nhạc Lossless Tìm lại bầu trời. Team Vew: Id 745286661 - Pass:79fx4v.
Cảm ơn bác chủ nhiều. Chúc bác chủ mạnh khoẻ và cống hiến nhiều hơn nữa trên diễn đàn.
Macbook Pro dùng bản này cho macOS Jplay chỉ chạy duy nhất trên Windows.

hongquan2009

Well-Known Member
Bác chủ có bản Audirvana Plus mới nhất cho mac không ạ?nếu có bác cho e xin với ạ. Cảm ơn bác.

lam hung

Member
Chào bác chủ @m00nx_x, JPlay 7 có hay hơn JPlay 6 nhiều không ạ? sao em cài đè lên bản cũ để giữ bản quyền mà máy không cho cài, rảnh nhờ bác cài giúp bản mới với. Cám ơn nhiều.
Xin lỗi vì chưa đọc dòng dưới:
CẬP NHẬT: Hiện tại bản này là JPLAY FEMTO cho dùng thử 21 ngày thôi nhé. Bản Jplay 6 (Classic) muốn lên bản này phải bỏ thêm tiền nâng cấp. Khi nào có Jplay 7 Classic Full tôi sẽ cập nhật lại.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên