CHIA SẺ - Danh sách phim Phun Hét Đê của tuanaiai, mời anh em...

Đánh giá Topic này

• Số lượng người bầu chọn
    60

tuanaiai

Active Member
Ðề: CHIA SẼ - Danh sách phim Phun Hét Đê của tuanaiai, mời anh em...

CN này bác tuaiaiai làm 1 bài review giới thiệu cách post list phim có hình ảnh đi để anh em biết cách làm rồi post lên chia sẻ với nhau. Có thể 1 số bác đã biết cách làm rồi, nhưng mình nghĩ đa phần là không biết ...

Ok, vậy chỉ cần 1 máy tính thôi là đủ. Nếu anh em thấy không ngại, thì mình hướng dẫn cách post bài kèm theo hình ảnh trực quan sing động.

Cám ơn bác ủng hộ.

tuanaiai

Active Member

Pm: All

Anh em nào có laptop cấu hình mạng, HDD box, HDD phim thì đem theo hết nhé, để copy phim cho anh em nào cần.

nhtai

Member

Có cách nào chép full 1 HDD 1T trong thời gian 1 chầu cafe DIY không Tuấn. Lâu rồi không ghé DIY.

tuanaiai

Active Member

Có cách nào chép full 1 HDD 1T trong thời gian 1 chầu cafe DIY không Tuấn. Lâu rồi không ghé DIY.

Thời gian 1 chầu cafe bao lâu hả anh...? nếu nhanh lắm dùng eSata thì cũng nữa ngày, với cấu hình máy cao. Chủ nhật này ghé Sun cafe đi anh Tài.

nhtai

Member

Thời gian 1 chầu cafe bao lâu hả anh...? nếu nhanh lắm dùng eSata thì cũng nữa ngày, với cấu hình máy cao. Chủ nhật này ghé Sun cafe đi anh Tài.

Đùa vậy thôi, chứ thời gian chép full 1 T chắc phải đi cafe ôm quá...Vừa bán con 32 rồi, đang gom tiền mua 42 nè, hiện tại tạm ngừng chơi HD để tập trung cho nhà cửa.
Chủ nhật này anh dọn về nhà mới, hẹn anh em khi khác ha.

DAIYOU

Active Member

Bác Tuấn có DVD nhạc thiếu nhi Xuân Mai Không nhỉ,mình tìm mãi mà không thấy,mấy cái vcd coi chán quá!
Bác nào biết link Xuân mai thì cho em xin nhé ,down về cho em bé nghe, dụ dỗ ăn uống ngủ nữa......

tuanaiai

Active Member

Bác Tuấn có DVD nhạc thiếu nhi Xuân Mai Không nhỉ,mình tìm mãi mà không thấy,mấy cái vcd coi chán quá!
Bác nào biết link Xuân mai thì cho em xin nhé ,down về cho em bé nghe, dụ dỗ ăn uống ngủ nữa......

Mình đang kéo, nếu kịp thì chủ nhật này mình share cho bác bộ DVD gồm:

- DVD Con cò bé bé 6 & 8
- DVD Karaoke Con cò bé bé 1 & 2

chưa bàn tới phim...thấy bác chịu khó làm artwork như vậy là quá tuyệt rồi hjc rất la kì công...thnask bác

hoangtq

Well-Known Member

Em đặt gạch bộ DVD Xuân Mai của bác nhỉ, năm tới vợ sinh em bé có cái mà ru con ngủ đây...:-j

tuanaiai

Active Member

Bộ DVD gốc của Bé Xuân Mai gồm 4 DVD như sau:

Có bác nào đặt gạch thì hú em nhé.:)>-

PM: DaiYou đã hoàn thành cho bác. Chúc bé bác xem Xuân Mai vui khỏe, ăn nhiều, nhanh lớn.

hoangtq

Well-Known Member

Hoàng đặt gạch 1 bộ bé Xuân Mai nhé. Mà ghi vào DVD hay xem trên HDP vậy bác Tuấn ?

tuanaiai

Active Member

Hoàng đặt gạch 1 bộ bé Xuân Mai nhé. Mà ghi vào DVD hay xem trên HDP vậy bác Tuấn ?

Xem trên HDP hết bác, HDP rất là tiện :) giờ hết lo nghĩ chuyện về đĩa nữa rồi. Ghi chú gạch bác.

DAIYOU

Active Member

Cám ơn bác Tuấn nhé !

khoi@

Hổm rành xem không được hình nên không biết phim gì , nhạc gì , hôm nay thấy rồi ,nhiều phim hay quá ! Hôm nào Mình đưa ổ cứng của Mình cho Bác Tuấn cập nhật thêm vào danh sách cho AE tham khảo , Mình cũng sưu tầm được 1 số phim hay lắm !
Sao phim HD thấy ít phim Ấn Độ quá ha
Với những phim . . í ẹ . .cũng không thấy nhỉ !
Chủ Nhật này Mình không tham gia được rồi , các Bác ý kiến Mình cũng đồng ý hết miễn sao ý kiến đó đóng góp cho phong trào HDBH được phát triển mạnh mẽ là Mình OK thôi !!!!!

longfragile

Active Member

Cho em đặt gạch vụ Xuân Mai, Cún nhà em thích lắm đấy. Thanks bác nhìu

sydansinh

Well-Known Member

Dùng soft nào có những poster đẹp vậy Bro

Bên trên