Chia sẻ nhạc KOK (Yousing)

bonghongtra

Active Member
Ðề: Chia sẻ nhạc KOK (Yousing)

Mình cũng còn kho YS từ lâu rồi mà mạng chậm quá ko dám up. Bác nào gần e copy free cho :D. Chắc tầm khoảng 6k bài YS để lâu trong HDD nhỡ nó chết cái phí.
Dạo này dùng đầu VOD nên ko dùng đến bao giờ.

tiepchelsea

Well-Known Member
Re: Ðề: Chia sẻ nhạc KOK (Yousing)

Mình cũng còn kho YS từ lâu rồi mà mạng chậm quá ko dám up. Bác nào gần e copy free cho :D. Chắc tầm khoảng 6k bài YS để lâu trong HDD nhỡ nó chết cái phí.
Dạo này dùng đầu VOD nên ko dùng đến bao giờ.

Bác ở đâu vậy ạ
Em thì vừa bị trộm nó xúc mất cả Lap lẫn HDD
lại phải làm lại từ đầu [-(

bonghongtra

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ nhạc KOK (Yousing)

Bác ở đâu vậy ạ
Em thì vừa bị trộm nó xúc mất cả Lap lẫn HDD
lại phải làm lại từ đầu [-(

Mình ở Thanh Hóa. Trước đi mua 2 lần + mua của YS 6 tháng + xin xỏ đủ mọi người. Dữ liệu của mình đặt tên lại chuẩn hết rồi có tội lâu ko dùng nên ko cập nhật mới lắm. Cả kho giờ tầm hơn 2TB gì đó vứt ko. Ko dùng bác nào có nhu cầu mình copy cho free :D.

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ nhạc KOK (Yousing)

Mình ở Thanh Hóa. Trước đi mua 2 lần + mua của YS 6 tháng + xin xỏ đủ mọi người. Dữ liệu của mình đặt tên lại chuẩn hết rồi có tội lâu ko dùng nên ko cập nhật mới lắm. Cả kho giờ tầm hơn 2TB gì đó vứt ko. Ko dùng bác nào có nhu cầu mình copy cho free :D.

:D lần nào cậu em đi làm công trình trong đó ra là vác nem chua ra, em là em kết nhất cái món ấy, làm vài vại bia hơi nữa là bỏ đi ngủ luôn khỏi phải ngồi chiến Đế Chế làm gì cho mỏi mắt mỏi tay :))

hataigiang

Active Member

Bác Nhân còn chơi cả aoe nữa cơ. Em tưởng bác ăn xong thì khỏi hát chớ.hiiii

chuoichin

Member

Đã download. Nhưng bác chủ ơi file của bác có cả tiếng của ca sĩ hát nữa chán quá thế thì hát mất hay. Em dùng laptop hát. Bác xem có nguồn nào mà chỉ có nhạc thôi không sao file của bác có cả tiếng ca sĩ vậy?

tiepchelsea

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chia sẻ nhạc KOK (Yousing)

Bác ở tận trong đó cơ ạ

Em ở tít Bắc Giang

xóm núi đồi
ngại ghê

luonnho1001

Well-Known Member

Đã download. Nhưng bác chủ ơi file của bác có cả tiếng của ca sĩ hát nữa chán quá thế thì hát mất hay. Em dùng laptop hát. Bác xem có nguồn nào mà chỉ có nhạc thôi không sao file của bác có cả tiếng ca sĩ vậy?

Chắc bác này mới tập hát trên Lap, PC. Hihi tất cả các bài đều có 2 track bác phải chọn track kok để hát nhé

luonnho1001

Well-Known Member

Cập nhật thêm gần hết vần M #1 vì dung lượng Acc có hạn nên đến đây là đầy hết roài.

Anh Manh

Well-Known Member

Cập nhật thêm gần hết vần M #1 vì dung lượng Acc có hạn nên đến đây là đầy hết roài.

Bác cứ tạo thêm acc mới up lên thoải mái,mỗi cái 300gb cũng nhiều mà,lấy điểm poin nâng Vip up cho đc nhiều.Bác mà xóa đi nhiều anh em vào thớt muộn không down kịp lại ngậm ngùi tội nghiệp lắm.

gacon_vn

Active Member

Bác có nhạc vàng ko nhỉ ? Nếu có thì bác chia sẻ nhé :)

luonnho1001

Well-Known Member

Bác cứ tạo thêm acc mới up lên thoải mái,mỗi cái 300gb cũng nhiều mà,lấy điểm poin nâng Vip up cho đc nhiều.Bác mà xóa đi nhiều anh em vào thớt muộn không down kịp lại ngậm ngùi tội nghiệp lắm.

Em dùng 2 Acc Vip để phục vụ các bác nhà mình đới bác>

---------- Post added 24-04-2015 at 12:01 ----------

Bác có nhạc vàng ko nhỉ ? Nếu có thì bác chia sẻ nhé :)

Dạ có nhưng là hàng tạp phế lù đều của các bác trên này hết bên (mỗi ngày 1) đó bác.

hataigiang

Active Member

Em dùng 2 Acc Vip để phục vụ các bác nhà mình đới bác>

---------- Post added 24-04-2015 at 12:01 ----------

Dạ có nhưng là hàng tạp phế lù đều của các bác trên này hết bên (mỗi ngày 1) đó bác.

Bác đầu tư mạnh quá! 2 vip cơ ah!

DangQuyHX

Member

bài Lo Hen_Dan Truong bị lỗi gì rồi bạn ơi, vừa vào karaoke là nó tự động tắt

tamyeutham

Well-Known Member

Thấy bác mở Topic này em vui quá, bữa giờ em tìm lại mấy bài YS khó quá, tại em vào sau nên kéo không kịp của bác HDCP
Hôm nay có bác chia sẻ, em phải tranh thủ kéo mới được. Bác nhớ để link song lâu dùm em nha

Chúc bác luôn vui khỏe trẻ đẹp !!!

Bên trên