Chia sẻ niềm vui giữa các thành viên HDthanhhoa

Lâm Gia Trang

Ðề: Chia sẻ niềm vui giữa các thành viên HDthanhhoa

Trong đó kín cổng cao tường làm gì có gió. Còn thăm nuôi thì chắc chắn không được phép. Tội bác Lâm khi đó nặng nắm, mình phải xin mãi, tốn bao nhiêu công chat chit bác ý mới được mãn hạn sớm. Nhắc đến mới nhớ, từ ngày ra tù, bác Lâm còn chưa hậu quả tạ mình cái gì :-S

sao ko nói sớm, phong bì phong bao mọi lần đưa đầy đủ không thấy nhắc gì nhỉ :-"

congiola

Trong đó kín cổng cao tường làm gì có gió. Còn thăm nuôi thì chắc chắn không được phép. Tội bác Lâm khi đó nặng nắm, mình phải xin mãi, tốn bao nhiêu công chat chit bác ý mới được mãn hạn sớm. Nhắc đến mới nhớ, từ ngày ra tù, bác Lâm còn chưa hậu quả tạ mình cái gì :-S

Bác gặp đúng phường lừa đảo rùi ;))

jerrymouse

Active Member

Gió với Rừng đi đâu cũng quấn lấy nhau vậy kìa. Vào cả đây để chia sẻ niềm vui à? Thi làm thơ HD trong thread "Văn hóa nghệ thuật" thi đi xem nào. Dạo này bút cô gió lên hẳn rồi Cô nhỉ.

congiola

Chúc mừng bác Jerry nói riêng và VNPT Thanh Hóa nói chung với giải thưởng VIFOTEC 2010. Nhận giải xong bác nhớ alo cho em nha, còn đi liên hoan nữa chứ. Hihi

Lâm Gia Trang

Chúc mừng bác Jerry nói riêng và VNPT Thanh Hóa nói chung với giải thưởng VIFOTEC 2010. Nhận giải xong bác nhớ alo cho em nha, còn đi liên hoan nữa chứ. Hihi

sao không thấy ý kiến chiến sỹ gì nhỉ :-O

Bên trên