[Chia sẻ] Phiên bản chính thức KODI 16.0 Javis tích hợp đầy addon hay nhất năm 2016 - KODI Hieuhien

HieuHienSupport

Active Member
Ðề: Re: [Chia sẻ] Phiên bản chính thức KODI 16.0 Javis tích hợp đầy addon hay nhất năm 2016 - KODI Hieuhien Custom Version 3.0

Mình thấy bạn đã có link repository trên http://repo.kodi.vn mà tìm ko có zip cho kdi 16. Mình lười chép usb qua tv, bạn cập nhật bản mới nhất trên đó thì hay quá

Ak, do server đó không phải của em nên không tự đưa vào được, nhưng file zip bác có thể tải về trên máy được mà :)

hehelam

Well-Known Member
Ðề: [Chia sẻ] Phiên bản chính thức KODI 16.0 Javis tích hợp đầy addon hay nhất năm 2016 - KODI Hieuhien Custom Version 3.0

BÁC CHO EM HỎI, BẢN WINDOWN BÁO BỘ NHỚ ĐỆM ĐẦY, GIỜ XÓA BẰNG CÁCH NÀO VẬY BÁC?

anphunl

Member
Ðề: [Chia sẻ] Phiên bản chính thức KODI 16.0 Javis tích hợp đầy addon hay nhất năm 2016 - KODI Hieuhien Custom Version 3.0

Hiếu Hiền quả thật là nhiệt tình. Để khi nào có nhu cầu mua box sẽ ủng hộ bạn :)

HieuHienSupport

Active Member

Hiếu Hiền quả thật là nhiệt tình. Để khi nào có nhu cầu mua box sẽ ủng hộ bạn :)

Dạ, cảm ơn bác Quỷ Lệ, hi vọng bác sẽ sớm cho ra thêm nhiều addon hay cho cộng đồng KODI Việt Nam sử dụng ạ. Nếu bác có nhu cầu mua box nào mà bên em có phân phối thì cứ inbox cho em nhé, đối với các bác Dev nhiệt tình vì cộng đồng như bác thì sẽ có giá ưu đãi tốt nhất ạ :)

sao bản trên PC nhiều kênh offline lắm bác ơi :(

hieuhien cho mình hỏi tý
nhà mình đag dùng con sony w800c, trên chplay có cái kodi tv, mình tham khảo một số bài đăg của ad, không biết có sử dụng đc cho tv k ? mình thấy đa số là dành cho android box hay pc,đt thôi ^^! không biết mấy add-on của ad dùng cho tivi đc k ?

manhhung1420

Active Member

hieuhien cho mình hỏi tý
nhà mình đag dùng con sony w800c, trên chplay có cái kodi tv, mình tham khảo một số bài đăg của ad, không biết có sử dụng đc cho tv k ? mình thấy đa số là dành cho android box hay pc,đt thôi ^^! không biết mấy add-on của ad dùng cho tivi đc k ?

chạy được bác nhé, mình đã cài nhưng muốn xem bóng đá thì phải cài bản 15.2

Các bạn cho mình hỏi sao lâu rồi hdviet không xem được thuyết minh nữa vậy ạ, không biết có ai bị vậy không ạ.

Juliapham

Active Member

Trang TV sao bi chết hết rồi Bạn có thể check xem sao Thanks

meocon

Well-Known Member

Các bạn cho mình hỏi sao lâu rồi hdviet không xem được thuyết minh nữa vậy ạ, không biết có ai bị vậy không ạ.

Tùy phim bạn , có phim có , phim ko

Nếu xem Hdviet trong Kodi không có Vietsub hay Thuyết Minh TV thì bạn ấn nút tải sub ở cùng hàng với cái nút chỉnh âm thanh góc dưới bên phải màn hình lúc Kodi đang phát phim ý. Sub chuẩn luôn

ji29

Member

Hieuhien lâu nay thấy không ra bản mới nữa. làm mình cứ chờ mãi :)

HieuHienSupport

Active Member

Hieuhien lâu nay thấy không ra bản mới nữa. làm mình cứ chờ mãi :)

Em ra bản 16.1 version 4 rồi bác, bác tải về dùng thử ở đây nhé, để khi nào rảnh em viết bài lên 4rum về bản mới này :D

nnt236

Member

b HieuHien Support cho mình hỏi 1 chút. Mình dùng pm Kodi phiên bản 16 để xem tivi, nếu dùng bản dành cho mạng FPT thì xem ngon (vì nhà mình dùng mạng FPT), nhưng còn các kênh khác sau khi cài cho máy nhà thằng em dùng mạng vnpt cũng không thể xem được. Chẳng lẽ cứ phải mạng fpt mới xem được. Có cách nào khắc phục không b.

hahuytap

Well-Known Member
Cài xong nhưng khi chạy HDViet bị lỗi khi chọn Phim lẻ hay phim bộ? Cách đăng nhập ở tài khoản Fshare?

dangquocha

Active Member
Xài mấy cái kodi này lúc nào cũng nhìn thấy cái bảng quảng cáo cơ sở chần dần trên màn hình thấy chán , em mua con Mini m8s ii , có kodi 16 không quảng cáo mà có đủ addon các kiểu luôn

vuthecong78

Well-Known Member

b HieuHien Support cho mình hỏi 1 chút. Mình dùng pm Kodi phiên bản 16 để xem tivi, nếu dùng bản dành cho mạng FPT thì xem ngon (vì nhà mình dùng mạng FPT), nhưng còn các kênh khác sau khi cài cho máy nhà thằng em dùng mạng vnpt cũng không thể xem được. Chẳng lẽ cứ phải mạng fpt mới xem được. Có cách nào khắc phục không b.
VNPT thì dùng cách khác chút, xem full kênh luôn.

Bên trên