Chia sẻ ứng dụng Viet Mobi TV 2016 xem truyền hình "K trừ" miễn phí trên Android TV Box

thachc3

Member
Ðề: Chia sẻ ứng dụng Viet Mobi TV 2016 xem truyền hình "K trừ" miễn phí trên Android TV Box

K+ ko ổn định chút nào...Văng ra ngoài ko thương tiếc!!!

đá bóng thì dùng sopcat còn ko quan trọng hình ảnh thì fly hân hạnh tài trợ k+ chỉ xem nhưng lúc bình thường lèo dân cho có

meocon

Well-Known Member
Ðề: Chia sẻ ứng dụng Viet Mobi TV 2016 xem truyền hình "K trừ" miễn phí trên Android TV Box

Ko có bóng đá thì xem ngon :)

zumazi84

Member

mình thích choi HBO mà thằng fly lại cho kenh HBO sd mới vãi chứ

HieuHienSupport

Active Member

Nếu muốn ổn định thì dùng trả phí các bác ạ :D

babyworm

Well-Known Member
Bản mới cập nhật hôm nay 1.0.4 nghe nói dùng công nghệ p2p CDN. Nếu đúng là p2p sẽ xem ngon thôi. Để cuối tuần này anh em lên thử đi. Càng đông peer càng nhanh.

dvdplus

Hỏi ngu tí là máy zidoo x1 mới mua về có cài được hay không ?

pinochio

Active Member

Sao mình cái trên Nvidia Shield toàn bị co hình lại như đang dùng trên điện thoại vậy?

Vẫn chưa full màn hình bác ơi,cài trên AB Himedia T2,vẫn là giao diện mobile +_+

kisazi

Member
Tui coi k+ cái này vẫn bị giật nhỉ? Lấy địa chỉ sopcast trong kodi rồi ra MX Player xem mượt hơn.

phuongtv_76

Well-Known Member
Ðề: Re: Chia sẻ ứng dụng Viet Mobi TV 2016 xem truyền hình "K trừ" miễn phí trên Android TV Box

Đúng là p2p đó bác
Bản mới cập nhật hôm nay 1.0.4 nghe nói dùng công nghệ p2p CDN. Nếu đúng là p2p sẽ xem ngon thôi. Để cuối tuần này anh em lên thử đi. Càng đông peer càng nhanh.

Ðề: Re: Chia sẻ ứng dụng Viet Mobi TV 2016 xem truyền hình "K trừ" miễn phí trên Android TV Box

Làm như thế nào vậy bác?

---------- Post added 01-02-2016 at 18:42 ----------

Làm như thế nào vậy bạn

Bác cho hỏi dùng trên Android TV của Sony có được ko Bác .......

hình như là được đó bác

cái app này viết tức cười .......... vào y chang như điện thoại ........ màn hình vào cứ dọc theo điện thoai , quay muốn gãy cổ luôn ....

cos banr cho windows 7 không bác ??

vandtd

Re: Ðề: Chia sẻ ứng dụng Viet Mobi TV 2016 xem truyền hình "K trừ" miễn phí trên Android TV Box

Hi hieuhien,mình và nhiều bạn đã hỏi cài apk.,nhưng chỉ có các video clip các chú cẩu chứ không có kênh TV nào hết,mà không thấy bạn trả lời.Mong được sự hướng dẫn của bạn để có thể xem thử các chương trình của apk. nầy.Rất cám ơn bạn.

Trên trang chủ đã cảnh báo là phần mềm này chỉ phục vụ trong lãnh thổ Việt Nam. Chắc bác này cũng đang ở nước ngoài giống mình. :)

Bên trên