Chiêm ngưỡng “soái hạm” TV 4K Samsung sắp về Việt Nam

Vidolaanh92

Ðề: Chiêm ngưỡng “soái hạm” TV 4K Samsung sắp về Việt Nam

mình không phủ nhận là tivi Samsung cho chất lượng hình ảnh đẹp với rực rỡ, nhưng mà con tivi mới này nhìn ko có gì khác biệt lắm, không ấn tượng nhiều

ThienHai88

mình không phủ nhận là tivi Samsung cho chất lượng hình ảnh đẹp với rực rỡ, nhưng mà con tivi mới này nhìn ko có gì khác biệt lắm, không ấn tượng nhiều
mình là mình đồng ý với ý kiến của bác, tivi Samsung mấy mẫu mới gần gây nhìn hao hao nhau cả, chẳng có gì nổi bật ngoài cái vấn đề cong thôi

OanhHo96

mình thấy kiểu dáng những tivi Samsung gần đây đẹp mà, có sự khác biệt chứ chẳng qua các bác không nhìn kỹ thôi, khác biệt lẫn từ trong ra ngoài :)

Doccocaubai94

nếu nói về thiết kế bên ngoài thì mình thấy LG là hãng có sự thay đổi về thiết kế nhiều nhất so với tivi Samsung hay kể cả Sony

TungHa69

theo mình biết thì con tivi Samsung JS9500 mới này nổi bật ở chỗ là sử dụng màn hình chấm lượng tử (Quantum dot) và hệ điều hành Tizen đều lần đầu tiên được Samsung ứng dụng trên TV, mà cái giá cho bản thấp nhất tới gần 100 chai thì hơi bị chua lè @@

OanhHo96

theo mình biết thì con tivi Samsung JS9500 mới này nổi bật ở chỗ là sử dụng màn hình chấm lượng tử (Quantum dot) và hệ điều hành Tizen đều lần đầu tiên được Samsung ứng dụng trên TV, mà cái giá cho bản thấp nhất tới gần 100 chai thì hơi bị chua lè @@

toàn là sử dụng công nghệ mới không nên Samsung đưa cái giá đó cũng là hợp lý mà bác, tiền nào của đó thôi :D

ThienHai88

không biết có chủ thớt nào phân tích giữa hai hệ điều hành Tizen của tivi Samsung với WebOS của LG cho cả nhà tham khảo để mở mang thêm được không :D

OanhHo96

mình cảm nhận là giao diện Tizen của tivi Samsung dễ xài hơn thôi, không biết các bác nghĩ thế nào :)

Doccocaubai94

chắc mình phải đi ra ngoài mấy tiệm điện máy vọc thử hai các hệ điều hành này để mở mang thêm mới được, mà không biết có bị mấy anh bán hàng của Samsung với LG đánh không thôi :)))

TungHa69

chắc mình phải đi ra ngoài mấy tiệm điện máy vọc thử hai các hệ điều hành này để mở mang thêm mới được, mà không biết có bị mấy anh bán hàng của Samsung với LG đánh không thôi :)))

chúc bác may mắn nhé :))))

Bên trên