Chỗ mua giá treo tường tivi LCD

khoadtvn

Member
Mình đang tìm chỗ mua cái giá treo tường cái tivi LCD,loại mà có thể xoay tới xoay lui,gập lên gập xuống,ai biết chỗ chỉ mình với,mình ở Sài Gòn,lúc mua cái TV nó cho cái giá treo cố định nên ko cơ động lắm
Mong nhận đc sự chỉ dẫn (Giá cả+chỗ bán) <:p

Ðề: Chỗ mua giá treo tường tivi LCD

Ở HN thì cái giá đó nó tầm 500K-700K tùy loại. Ko rõ ở HCM giá bi nhiêu

vuhothang

Member

Bạn ra của hàng Thời Đại trên đường 3/2, mình không nhớ địa chỉ. nó năm đối diện tường của BV Nhi Đồng 1 đó. Hồi đó mình mua cái treo LCD để ở góc tường, có thể kéo dài ra, bẻ qua lại là ngửa lên xuống. Nếu nhớ không lầm thì mình mua khoảng 400.000 hay sao đó. Mua hồi tháng 01/2008. Ở đó có mấy bộ treo LCD, Plasma, Projector, Speakers.. Ghé xem thử nhé.

nokia6681

Member

Ko biết lcd của bạn hiệu gì, bao nhiêu inch.Mình chỉ biết cửa hàng bán hàng sony đối diện công viên Lê văn tám trên đường Hai bà trưng q3 có bán giá treo giống như bạn cần nhưng mình nghĩ chỗ này bán hơi mắc.Bro có thể ra nhật tảo chắc là rẻ hơn.

khoadtvn

Member

Bạn ra của hàng Thời Đại trên đường 3/2, mình không nhớ địa chỉ. nó năm đối diện tường của BV Nhi Đồng 1 đó. Hồi đó mình mua cái treo LCD để ở góc tường, có thể kéo dài ra, bẻ qua lại là ngửa lên xuống. Nếu nhớ không lầm thì mình mua khoảng 400.000 hay sao đó. Mua hồi tháng 01/2008. Ở đó có mấy bộ treo LCD, Plasma, Projector, Speakers.. Ghé xem thử nhé.

ok thanks bạn đã chỉ,có địa chỉ cụ thể thì hay quá,để rãnh chạy ra tìm thử,cám ơn bạn nhé

Ko biết lcd của bạn hiệu gì, bao nhiêu inch.Mình chỉ biết cửa hàng bán hàng sony đối diện công viên Lê văn tám trên đường Hai bà trưng q3 có bán giá treo giống như bạn cần nhưng mình nghĩ chỗ này bán hơi mắc.Bro có thể ra nhật tảo chắc là rẻ hơn.

Mình xài tv panasonic 32".Nhật Tảo cụ thể là chỗ nào bác,chỗ đó nhiều cửa hàng quá,bác có kinh nghiệm chỉ với,sợ ra ngoài đó hớ nữa :-ss

nab2195

Member

Theo mình thì LCD ko nên quay ngang ngửa ko đẹp , góc nhìn nên cố định .

luciano

Active Member

bác mua con nào bẻ lên bẻ xuống là tốt nhất vì sau này còn cắm dây này, thay dây kia. chứ mà cố đinh thì e rằng hơi mệt. Rút kinh nghiệm xuơhg máu của em nhé

vuhothang

Member

Cái treo LCD hay Plasma có thể điều chỉnh hướng là tốt chú, lúc này có ráp dây cũng dễ, mà có muốn đổi chổ ngồi coi cũng xong. Thế nên loại có thể điều chỉnh sẽ luôn luôn mắc tiền hơn...

Vào điện máy Thiên Hòa (hay siêu thị điện máy nào cũng được) hỏi mấy người bán LCD là sẽ có ngay, dưới 40inch giá 250K, từ 40inch trở lên giá 400K.

luciano

Active Member

ối cho em can, đừng vào mấy siêu thị điện máy mà mua giá treo bác ơi ! hic, con em mua lúc hứng chí hết 500k mà chỉ bắc cố định thui bác ạ!

đúng là một lúc nhất thời

vn_soft

Member

có 2 loại bác ạ, loại của Việt nam bằng sắt cố định giá 360k, loại 2 xịn hơn có thể điều chỉnh góc nhìn của LG giá là 700k nhưng loại này treo tivi sẽ cách xa tường hơn là loại cố định.

Bác có thể ra siêu thị điện máy, hoặc chợ Giời

khoadtvn

Member

mấy bác có thể chỉ chỗ nào bán mấy cái loại có thể xoay lên xoay xuống đc ko,em đang tìm loại đó đấy ạ,còn cái cố định thì lúc mua tv e được tặng rồi,giúp e với

mitiopla

mấy bác có thể chỉ chỗ nào bán mấy cái loại có thể xoay lên xoay xuống đc ko,em đang tìm loại đó đấy ạ,còn cái cố định thì lúc mua tv e được tặng rồi,giúp e với

em biết 1 chỗ nè.hồi mới mua cũng lăn tăn vụ này. thấy mua về ráp rất ok. anh ra nhật tảo đó. có` 100 mấy chục 200 ngàn gì 1 bộ àh. bẻ lên bẻ xuống được, xoay trái xoay phải được, còn có thể kéo ra kéo vô cho gần mắt mình hay xa mắt mình nữa =D>

MrBo682

Well-Known Member

Nhật Tảo chổ nào cũng có,bro cứ nói nhu cầu của mình họ đưa hàng cho xem ngay.Dãy đường LTKiệt bán loại tốt một chút(thép dày gia công khá kỹ ) giá 250k trở xuống thôi

MrQ1984

Member

HN mua TV ở mấy hàng lớn trên 2 Bà Trưng nó có luôn ko ae ?
Hôm nay đi 1 vòng lượn lờ mà quên ko hỏi _ __!

quintus

HN mua TV ở mấy hàng lớn trên 2 Bà Trưng nó có luôn ko ae ?
Hôm nay đi 1 vòng lượn lờ mà quên ko hỏi _ __!

có đấy, nhưng mà chúng nó như bị thần kinh ấy, hôm nay hỏi con giá treo tường gật gù được nó hét 1 triệu 5. Ra chợ giời cũng con đó có chỗ bán 500k có thể còn chỗ rẻ hơn nhưng mình mua cái của LG 600K rồi, hàng hiệu.

nghe&nhin

Member

ối cho em can, đừng vào mấy siêu thị điện máy mà mua giá treo bác ơi ! hic, con em mua lúc hứng chí hết 500k mà chỉ bắc cố định thui bác ạ!

đúng là một lúc nhất thời

ai kêu hứng sảng chi, a biết chổ bán cái treo 32" có 150k, 42" như của Luci chắc cỡ 200k đổ lại, mốt có hứng sảng thì ráng kềm chế lại nha 8-x

buidung

Chào,

Bạn ghé ra CH Hùng Tân - góc Huỳnh Thúc Kháng - và Tôn Thất Thuyết
Tôi mua dàn treo cố định: 350K, có chỉnh độ nghiên được 400K
Gặp anh Định: 0909 997810 - có thể giao tận nhà

buidung

Chào,

Bạn ghé ra CH Hùng Tân - góc Huỳnh Thúc Kháng - và Tôn Thất Thuyết
Tôi mua dàn treo cố định: 350K, có chỉnh độ nghiên được 400K
Gặp anh Định: 0909 997810 - có thể giao tận nhà

vu nguyen

ok thanks bạn đã chỉ,có địa chỉ cụ thể thì hay quá,để rãnh chạy ra tìm thử,cám ơn bạn nhé

Mình xài tv panasonic 32".Nhật Tảo cụ thể là chỗ nào bác,chỗ đó nhiều cửa hàng quá,bác có kinh nghiệm chỉ với,sợ ra ngoài đó hớ nữa :-ss

Pak có thể ra cửa hàng samsung trên Trần Hưng đạo Q1 đó có máy cái giá treo hay lắm...kàkà có cái lên tới 4tr500 luôn:-o..hihihi được điều khiển bằng điện khả năng vươn ra xa vách tới 40 cm.
Thân.

Bên trên