"Chợ sách online" lớn nhất năm! Các cụ có tham gia không ạ?

hdbits

Banned
Vâng, em không lan man nhiều nữa ạ. Đến hẹn lại lên thì Tiki với nhiều tai tiếng và danh tiếng nhà em lại làm cái hội sách giảm 50% online: Hội Sách Online 2013, Cơ hội rinh sách "Đỉnh" nhất năm ! | Tiki.vn

Mời các cụ đang săn sách tham gia. Có khoảng 20 ngàn cuốn giảm hẳn 50% freeship toàn quốc ạ. Ngoài ra còn có cơ hội mua sách với giá 11đ cùng cơ hội trúng 1 trong 11 cái điện thoại có IP5S Gold!

Và em đang làm ở tiki, các cụ cho em hỏi là các cụ có hay mua sách site em không ạ? :)

anh0424

Active Member
Ðề: "Chợ sách online" lớn nhất năm! Các cụ có tham gia không ạ?

Có thời gian rảnh em toàn ra nhà sách Phương Nam (gần nhà) lựa sách rồi đọc luôn, thấy hay thì mua sưu tập.

biga119

Bình thường mình toàn ra nhà sách FAHASA gần nhà thôi. Nhưng mà nếu thấy mấy hội sách online mà giảm nhiều như tiki nhà bạn thì mình vẫn tham gia mua, lâu lâu mới có 1 cái ngon ơ vậy mà! Mình thấy chương trình công ty bạn hay đó, giảm giá 50%, mặt hàng sách đa dạng + Free ship với quà là đã thành công rồi!

sonke1312

chương trình khá hay, theo em thì có cái cuộc thi "thám tử mọt sách" vào lúc 23h00 mới thật sự hấp dẫn, mua sách với giá 11Đ thì ai chả khoái!

biga119

chương trình khá hay, theo em thì có cái cuộc thi "thám tử mọt sách" vào lúc 23h00 mới thật sự hấp dẫn, mua sách với giá 11Đ thì ai chả khoái!

haiz, cụ khong nói sớm, làm em trễ quá 20 phút mới đọc được cmt này, giờ này mà tham gia chắc chả còn gì

hdbits

Banned

cảm ơn mọi người đã ủng hộ nhà em nhé, hiện tại nhà em đang có nhiều cuốn sách tác giả người Việt giảm giá lớn mong mọi người ghé qua xem chút ạ Phan Ý Yên | Tiki.vn
có cuốn "Người lớn cô đơn" đang rất hot đó!

Bên trên