Chuẩn bị công tác cho lễ Giáng Sinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tuanaiai

Active Member
Sau cơn mưa trời lại sáng, mời anh em vào điểm danh, tự sự, báo cáo tính hình kinh tế & sức khỏe...

Và cũng xin ý kiến, ý tưởng từ các thành viên cũng như trách nhiệm của BTC, góp phần chuẩn bị chương trình cho đêm Giáng Sinh thật vui vẻ, an lành, bình an trở nên dễ dàng hơn.

Mời các bác chém nhẹ tay. Chúc mọi thành viên mạnh khỏe & hạnh phúc.

DAIYOU

Active Member
Ðề: Chuẩn bị công tác cho lễ Giáng Sinh

Lại sắp có cuộc vui lớn đây, hưởng ứng hai tay đây,ý tưởng mới quá chưa nghĩ ra ha ha..........:)):))

ngocthanh8106

Mình cũng đạo công giáo, mà ở tít xì gòn, huhuhuhuhu

NghiaBienHoa

Well-Known Member

cho mình tham gia với, nhưng mình ở hơi bị hông được gần, buồn....

tuanaiai

Active Member

Có thể online để tham gia dự qua hình ảnh anh Nghĩa ơi, vụ này em thấy cũng dễ setup lắm. Các bác cho ý kiến nên tổ chức vào ngày nào, thời gian địa điểm?

Theo như MOD tổ chức trước hoặc sau 1 tuần thì hay biết mấy.

Chủ nhật Ngày 18/12 và thứ bảy ngày 31/12.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Tổ chức trước tuần có lý đó ae, hihi nếu có cơ hội mình dzot về VN nhậu cho vui. Nhớ BH quá <:p

libekey

giáng sinh phải họp nhau đúng 12h đêm chớ :D

DAIYOU

Active Member

Anh em HD Biên Hòa thì dân công giáo cũng hơi đông nên ngày đó không đi lâu được ,đang đi nửa chửng mà về nhà đi lễ thì mất vui.
Tốt nhất trước hoặc sau 1 tuần như bác Mod là hợp lý vì mùa Noel vui cả tháng cơ mà.:)):))
Và theo cá nhân em thì nên làm trước Noel 1 tuần vì nó cận ngày tết Tây nên cũng có thể off chai lần này nữa.....hi hi tham lam quá..:D:D:D

tommyvu

Hi hi ...
Nhooo mùa Noel đó ...
Mùa Noel đó ... A dat E vào cafe ...
(sorry vì IP ko gõ đủ dau)

tuanaiai

Active Member

Tổ chức trước tuần có lý đó ae, hihi nếu có cơ hội mình dzot về VN nhậu cho vui. Nhớ BH quá <:p

Anh cố gắng về VN, anh em chào đón nồng nhiệt luôn.

Anh em HD Biên Hòa thì dân công giáo cũng hơi đông nên ngày đó không đi lâu được ,đang đi nửa chửng mà về nhà đi lễ thì mất vui.
Tốt nhất trước hoặc sau 1 tuần như bác Mod là hợp lý vì mùa Noel vui cả tháng cơ mà.:)):))
Và theo cá nhân em thì nên làm trước Noel 1 tuần vì nó cận ngày tết Tây nên cũng có thể off chai lần này nữa.....hi hi tham lam quá..:D:D:D

Hợp lý, đừng rơi vào ngày 24/12-25/12 là được.
Hi hi ...
Nhooo mùa Noel đó ...
Mùa Noel đó ... A dat E vào cafe ...
(sorry vì IP ko gõ đủ dau)

Mùa Noel đó sao anh Thảo?

Công tác chuẩn bị, thời gian địa điểm, chương trình theo MOD nghỉ, chúng ta nên setup tại 1 nơi nào đó "nếu nhà bác nào cho mượn địa điểm tốt quá hoặc nhà hàng sông tràm có khu riêng ngoài trời, yên tỉnh" và sẽ setup bộ KOK thi thố tài năng ca hát nhé.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Mình ủng hộ hai tay hai chân cho việc tổ chức một tuần trước Noel. Mong ngày này thành sự thật ;;)

duya12

Member

upppppppppppp. em cũng dân biên hòa tân mai nè, hy vọng hum đóa rảnh để off với mấy anh cho zui

dogiabao

Member

em biêt 1 quán có chỗ nhậu hải sản vừa có KOK HAY ĐỂ ANH EM MÌNH HÁT.
P/S:em đề nghị BTC ra điều khoản ai hát dưới 90 điểm nộp 50.000 vào tiền quỹ HDBH,ai vắng mặt cũng đóng 50.000 luôn

tommyvu

Anh cố gắng về VN, anh em chào đón nồng nhiệt luôn.

- WELCOME BÁC COME BACK BH

Hợp lý, đừng rơi vào ngày 24/12-25/12 là được.

- CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH .......

Mùa Noel đó sao anh Thảo?

- ĐANG HÁT NHÉP MÀ BÁC MOD ƠI ...

Công tác chuẩn bị, thời gian địa điểm, chương trình theo MOD nghỉ, chúng ta nên setup tại 1 nơi nào đó "nếu nhà bác nào cho mượn địa điểm tốt quá hoặc nhà hàng sông tràm có khu riêng ngoài trời, yên tỉnh" và sẽ setup bộ KOK thi thố tài năng ca hát nhé.

ỦNG HỘ 2 CHÂN VỤ NÀY LUÔN, CÁC XẾP TIẾN HÀNH THÔI VÀ CHUẨN BỊ ĐĂNG KÍ NHÉ ...:)

tuanaiai

Active Member

em biêt 1 quán có chỗ nhậu hải sản vừa có KOK HAY ĐỂ ANH EM MÌNH HÁT.
P/S:em đề nghị BTC ra điều khoản ai hát dưới 90 điểm nộp 50.000 vào tiền quỹ HDBH,ai vắng mặt cũng đóng 50.000 luôn

Ý kiến lão trung này hay nhỉ, anh em tán thành thôi, rất mong nhận được nhiều ý kiến khác.

Bác thử nói luôn tên quán, để công tác chuẩn bị sớm. Tks.

Gday all.

tuanaiai

Active Member

chơi thôi, cuối năm rồi, haha, cho e 1 suất nha^^

cứ có off là có em :))

upppppppppppp. em cũng dân biên hòa tân mai nè, hy vọng hum đóa rảnh để off với mấy anh cho zui

ra quán cho nó lành anh nhỉ?;;)

Mình ủng hộ hai tay hai chân cho việc tổ chức một tuần trước Noel. Mong ngày này thành sự thật ;;)

Các bác dành chút thời gian tham gia cho vui nhé. Tks

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên