Chúc mừng HD Gia Lai!

jackyla0828HD

Ðề: Chúc mừng HD Gia Lai!

Sau những bước khởi đầu, thay mặt Hội Gialai, xin cảm ơn Hội HDVietnam đã tạo cơ hội cho sự phát triển Gia Lai các bác gần xa đã và đang chung tay xây dựng Hội.
1 lần nữa xin chân thành cảm ơn

Em xin đại diện hội HD Đà Nẵng sang giao lưu với anh em hội Gia Lai chúc hội Gia Lai ngày càng phát triển tốt và có nhiều thành viên hơn nữa

Sao đại diện được, có ủy quyền của lãnh đạo mới được chứ

hì hì thì em thích ở Gia Lai nhất với lại hay lên đó chơi
nên sang topic Gia Lai xây dựng giúp để có dịp lên chơi anh em còn đón tiếp chứ
em ko có tiền nên phải góp công thôi ạ
Mong các Bác đừng giận nhé

hungpleiku

BĐH HD Gia Lai

hì hì thì em thích ở Gia Lai nhất với lại hay lên đó chơi
nên sang topic Gia Lai xây dựng giúp để có dịp lên chơi anh em còn đón tiếp chứ
em ko có tiền nên phải góp công thôi ạ
Mong các Bác đừng giận nhé

Tứ hải giai huynh đệ! lúc nào bạn lên GL cứ phone 1 phát anh em sẵn sàng tiếp đón.

trongtv86

Tứ hải giai huynh đệ! lúc nào bạn lên GL cứ phone 1 phát anh em sẵn sàng tiếp đón.

Ok, nếu không có gì trở ngại, tớ sẽ lên Gia Lai trong vài ngày tới, và định cư công tác lâu dài, hy vọng sẽ gặp mọi người.

trongtv86

Bác là dân ngành điện hã, ở Gia lai thì điện nhiều lắm, chia buồn cho bác vì làm sông đà nhé

Em học ngành Cơ bác ơi, ước mơ được đi công trình, lắp máy. Nhà máy thủy điện Sông Đà có nhiều kỹ sư của nhiều ngành lắm ( cơ, xây dựng, thủy điện, thủy lợi, trắc địa, ... ), và đây là tập đoàn lớn nhất ở Việt Nam, ngay cả tổng công ty lắp máy LILAMA còn đứng sau nó nữa mà, em đang hy vọng bon chen vào được đây , huhu.

Chỉnh sửa lần cuối:

satan85

Well-Known Member

Em học ngành Cơ bác ơi, ước mơ được đi công trình, lắp máy. Nhà máy thủy điện Sông Đà có nhiều kỹ sư của nhiều ngành lắm ( cơ, xây dựng, thủy điện, thủy lợi, trắc địa, ... ), và đây là tập đoàn lớn nhất ở Việt Nam, ngay cả tổng công ty lắp máy LILAMA còn đứng sau nó nữa mà, em đang hy vọng bon chen vào được đây , huhu.

Cái đó mà bon chen gì, xin cái là được liền ấy mà, nó được cái nổ to thôi, chứ làm ăn lèo phèo lắm, mà sao bác không nhắc tới ngành điện bạn anh làm bên điện làm ở đó nhiều và nghĩ hết không còn một ai, công ty này nó bắc nập bằng gốc, bác lưu ý tránh phát này nhé, kẻo sau này hối không kịp

trongtv86

Cái đó mà bon chen gì, xin cái là được liền ấy mà, nó được cái nổ to thôi, chứ làm ăn lèo phèo lắm, mà sao bác không nhắc tới ngành điện bạn anh làm bên điện làm ở đó nhiều và nghĩ hết không còn một ai, công ty này nó bắc nập bằng gốc, bác lưu ý tránh phát này nhé, kẻo sau này hối không kịp

Hj, thôi kệ, tới đâu đó tới, xin được việc ở một công ty lớn, mà lại là công ty nhà nước, là một niềm mơ ước của tất cả các sinh viên mới ra trường ( lương thử việc cũng cao nữa ). Dễ gì có công ty nào tiếp nhận kỹ sư mới ra trường chứ, đa số là cần kinh nghiệm ít nhất 2 năm, lương thử việc không đủ sống nữa là ( có 2tr ). Chán.

P/s Forum GiaLai : bọn tớ spam cái để topic của các bạn luôn đứng đầu, để Wellcome new member

anbinhdo

Well-Known Member

Em xin đại diện hội HD Đà Nẵng sang giao lưu với anh em hội Gia Lai chúc hội Gia Lai ngày càng phát triển tốt và có nhiều thành viên hơn nữa

Sao đại diện được, có ủy quyền của lãnh đạo mới được chứ

Hi hi anh em Đà Nẵng nhiệt tình thế đấy Bác, Tứ Hải Giai Huynh Đệ....Bốn Biển Anh Em là Nhà mà....Rất vui cũng có Bác tại Gia Lai :D

CHà Bác Tín cũng vui nhỉ, đi đâu em cũng có Bác :D

Chúc cho căn nhà HD Gia Lai ngày càng đông vui và nhôn nhịp !

Bên trên