Chúc mừng sinh nhật Celinedn - 23/4

chet2lan

Banned
Ðề: Chúc mừng sinh nhật Celinedn - 23/4

Quan trọng là tấm lòng, chứ chả có gì mà ko sắp xếp được. Em cv cũng tùm lum mà các Bác ới giờ nào cũng được đấy thôi.

Ơ HAY BÉ NÀY THÌ NGƯỜI TA BẬN NÓI BẬN CHỨ NỊ ! Nhưng mà riêng mấy E xinh xih thì A he he he... hổng có bận ! Phải ưu tiên phụ nữ chứ.

cachuaxanh_133

Ơ HAY BÉ NÀY THÌ NGƯỜI TA BẬN NÓI BẬN CHỨ NỊ ! Nhưng mà riêng mấy E xinh xih thì A he he he... hổng có bận ! Phải ưu tiên phụ nữ chứ.

Thôi chém gió đi ạ, bác cứ ưu tiên 3 công chúa nhà bác là được. :D

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 10:31:44 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 10:31:09 PM ----------

Thôi chém gió đi ạ, bác cứ ưu tiên 3 công chúa nhà bác là được. :D

mrduku

Member

mr duku xin chúc mừng xinh nhật bạn.Chúc bạn thêm một tuôi mạnh khỏe và đạt nhiều thành tích trong cuộc sống

celinedn

Quan trọng là tấm lòng, chứ chả có gì mà ko sắp xếp được. Em cv cũng tùm lum mà các Bác ới giờ nào cũng được đấy thôi.

Tớ mong được như cậu lắm cơ, chớ tấm lòng thì tớ có cả mớ, ko làm chi cho hết, hê hê

mr duku xin chúc mừng xinh nhật bạn.Chúc bạn thêm một tuôi mạnh khỏe và đạt nhiều thành tích trong cuộc sống

Chào bạn phương xa, cảm ơn nhiều nhiều nha.

@@ anh Chet2lan: Cảm ơn anh. Cho em hỏi: công chúa nhỏ nhà anh sao rồi, okie chưa anh?

sawyer8x

Member

Chúc mừng sinh nhật chị Celinedn, chúc chị ấy hay ăn chóng nhớn, nhanh chóng xuất chuồng

chet2lan

Banned

Tớ mong được như cậu lắm cơ, chớ tấm lòng thì tớ có cả mớ, ko làm chi cho hết, hê hê

Chào bạn phương xa, cảm ơn nhiều nhiều nha.

@@ anh Chet2lan: Cảm ơn anh. Cho em hỏi: công chúa nhỏ nhà anh sao rồi, okie chưa anh?
Thanks Em nhiu nhiu mạnh ù rồi em -

chet2lan

Banned

Ủa bài nào thế , em tìm lại có thấy đâu trên sms cũng không thấy :D

Bài vở chi mô hi hi nhớ Bác với mấy bạn HD quá nên nhắc thôi ! Bác này Bác cũng mạnh giỏi ? Vợ Bác cũng sinh hoạt thường ? Các cháu cũng ngoan chứ ? 2 Bác ở nhà cũng mạnh cả ? .....hang xóm Bác cũng OK ? Hì Hì nhớ Bác là nhớ hết cả.

ngocthanh8106

Chúc mừng sn muộn nhé Celinedn, chúc em học giỏi. Có việc làm tốt, và lúc nào cũng xinh đẹp!!

Bên trên