Chương trình Asia 71 kỷ niệm 32 năm bị cấm lưu hành! Có bác nào biết nội dung CD này ko vậy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

youandme_nt2010

Well-Known Member
cái thứ chương trình rẻ rách này thì coi làm gì hả bác, nghe mấy thằng MC nói chuyện chỉ muốn đấm vỡ mồm tụi nó thôi :-B

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Chương trình Asia 71 kỷ niệm 32 năm bị cấm lưu hành! Có bác nào biết nội dung CD này ko vậy?

DVD nào của Asia cũng đều cấm. Vì nó mang màu sắc chính trị trong đó. Khơi dậy lại niềm hận thù dân tộc. Muốn khôi phục lại chính quyền ngụy. Họ luôn gọi là Sài Gòn chứ không bao giờ nhắc tên là TP.HCM :) Hơn nữa 2 vị MC của Asia cũng rất hay đá câu chuyện sang vấn đề nhân quyền, tôn giáo ở VN. Nên cục A82 đều có văn bản gửi Công an các tỉnh cấm phát hành DVD.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình Asia 71 kỷ niệm 32 năm bị cấm lưu hành! Có bác nào biết nội dung CD này ko vậy?

DVD nào của Asia cũng đều cấm. Vì nó mang màu sắc chính trị trong đó. Khơi dậy lại niềm hận thù dân tộc. Muốn khôi phục lại chính quyền ngụy. Họ luôn gọi là Sài Gòn chứ không bao giờ nhắc tên là TP.HCM :) Hơn nữa 2 vị MC của Asia cũng rất hay đá câu chuyện sang vấn đề nhân quyền, tôn giáo ở VN. Nên cục A82 đều có văn bản gửi Công an các tỉnh cấm phát hành DVD.

Liệu có đi khám nhà dân không thế bác?

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình Asia 71 kỷ niệm 32 năm bị cấm lưu hành! Có bác nào biết nội dung CD này ko

Liệu có đi khám nhà dân không thế bác?
Em nghĩ là không bác ạ! Mà cấm các quán băng đĩa VCD< DVD được lưu hành ấn phẩm này.

norawanbi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình Asia 71 kỷ niệm 32 năm bị cấm lưu hành! Có bác nào biết nội dung CD này ko

Chắc có - ai có nhà nước hoan hô :D

barbie2

Ðề: Chương trình Asia 71 kỷ niệm 32 năm bị cấm lưu hành! Có bác nào biết nội dung CD này ko vậy?

đọc báo thấy bảo cấm nên tò mò muốn biết tại sao lại cấm, nếu ko nói gì thì ko ai biết, đưa lên báo bảo cấm chẳng khác nào PR miễn phí cho Asia

suonggiomuadong

Active Member

có đoạn clip quảng cáo asia 71 trên youtube rùi thỳ phải

mấy bác nhà ta toàn phản ứng ngược
vô tìn quảng cáo cho asia ^^

chứ còn đĩa nào của asia cũng bị cấm
chưa kể PBN cũng bị cấm
nhưng cho qua vì ko dính dáng đấy thôi

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình Asia 71 kỷ niệm 32 năm bị cấm lưu hành! Có bác nào biết nội dung CD này

Em nghĩ là không bác ạ! Mà cấm các quán băng đĩa VCD< DVD được lưu hành ấn phẩm này.

Thê thì anh em ta cứ xúc như thường thui! Lo gì nhỉ?

suonggiomuadong

Active Member

coi tracklist
toàn mấy bài mình thix từ ngày xưa ko vậy

suonggiomuadong

Active Member

có link rùi kìa, ai xúc đi tớ ko xúc nổi, chỉ xúc được fshare thui
fshare dễ nhai nhất

khoa81196

Active Member

Bác nào đã down rồi thì mog các bác up qua Fshare đi.em hóng từ sáng đến giờ chưa có link fshare :)|

suonggiomuadong

Active Member

hóng gió đi thui, ra đồng hóng đại được đấy
he he
thời buổi giờ bão
hóng là phê lắm

suonggiomuadong

Active Member

từ xưa đã cấm
ko phải bây giờ
tại mấy ông này rờ a ra nhờ ranh hỏi "rãnh"

Asia không phải là chương trình âm nhạc ấn tượng, MC dẫn chương trình vô duyên, nặng về chính trị. Tóm lại có thì xem qua cho biết chứ không hâm mộ.

Anh hai

Active Member

kiểu này hết muốn coi luôn nếu có coi chắc phải để trong phòng nghe tiếng nhỏ xíu sợ hàng xóm biết thì nguy to .

RovieID

Re: Ðề: Chương trình Asia 71 kỷ niệm 32 năm bị cấm lưu hành! Có bác nào biết nội dung CD này ko vậy?

Cấm cái gì mà cấm ... mấy ông cầm quyền hơi bị đọc tài đó, tuyên ngôn Độc Lập còn nói đến quyền tự do nữa là các ông cấm người ta xem ca nhạc. Công nhận Hải ngoại vẫn văn minh hơn VN mấy lần :D
Nói gì thế hả , có muốn bị bắt không đấy ? 8-|

tinkhang

Well-Known Member
tập trung vô âm nhạc đi,bạn nào kg thích thì thôi đừng bàn tán nữa

HDefinition

Active Member

vậy tóm lại chừng nào có link các bác ơi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên