[Chương Trình Ngày 01/07/2012] Gặp Mặt Thân Mật TV HD Việt Nam tại TP Đà Nẵng- Ảnh Tg 5

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: [Chương Trình Ngày 01/07/2012] Gặp Mặt Thân Mật TV HD Việt Nam tại TP Đà Nẵng

Dạ em hội HDSG bác ạ, cũng đã xong xuôi rồi, trong đây đông lắm hơn 10 bàn lận.
Nghe BQT nói nhiều về đóng góp vs sự nhiệt tình của bác đối với diễn đàn, hy vọng có dịp ra đó mời bác ly cphe
Chúc bác vs gia đình sức khỏe, thành đạt và nhiều niềm vui :)
Các Bác nói quá, em thì giúp gì được nhiều đâu ăn bám vào diễn đàn chủ yếu ấy mà :D
Em cũng hy vọng có dịp gặp Bác để hàn huyên cho vui.
Chúc Bác và gia đình sức khỏe.
p/s: cho em xin cái số đt của Bác với.

Coi cái thứ tự thứ 23...tái mặt tưởng có lệnh triệu tập :D.
Chúc các bác HD Đà Nẵng luôn giữ vững phong độ và có một buổi Off mừng SN thật ấm cúng và vui vẻ!

Hay Bác thế chân vào số 23 ấy để em độn vào :))
Cảm ơn Bác ghé thăm .
Thân

Dạo này bị giật mình hoài thế anh, chắc do "2 chai nước mắt quê hương" quớ hỉ :-bd
Chúc ae ĐN Offline Thân mật mừng cùng ngày Birthday HDvietNam Vui vẻ .

Bác có gởi 2 chai gì để hứng nước 'có ga ' không trong buổi ấy không =))

kiểu này lại say rồi.
NÀO ANH EM TA TAY CẦM CHÂN CAMPUCHIA =))

Bia của Campuchia đem về đấy Bác Châu uống vô tư

Hội HD Đà Nẵng thật xôm tụ. Chúc các bác vui. =D>
Em iu người Đà Nẵng. X_X

Thế thì cứ nhập cư về đây Bác :-c

Em đăng ký 1 suất Bác Bình nhé, sớm gặp lại Bác.

Bác là phải có rồi , không đăng ký bắt buộc cũng phải đi :))

Chủ Nhật này mà off chắc có vụ ra kèo luôn cho trận chung kết Euro rồi đây... Khặc khặc

Liên hoàn nhậu!!!

Thế hôm qua Bác bắt đội nào ?

Em đăng ký 1 chân với nhé anh Bình. Thấy topic này thì bao nhiêu kỷ niệm về Hội lại ùa về :)
Tên: Nguyễn Lương Sinh. Nick: nlsinh. Số Điện thoại: 094 8484189

Em cũng mong muốn được thấy lại Bác để xem có gì đổi thay hay phát tướng gì không ? he he he

sissisdm

Member
Ðề: [Chương Trình Ngày 01/07/2012] Gặp Mặt Thân Mật TV HD Việt Nam tại TP Đà Nẵng

Chưa gì mà đòi say òi! Em kị nhất vụ bia bọt :-"
Đô em đúng 2 chai là dừng, chả bao h e uống > 2 chai :)| Do đô quá kém.......
Em mê đúng 3 thứ:
- Đồ hi-tech (nhất là ĐT)
- Bida
- Rock
chấm hết!

dungdt2

Dạ số của em là 098x.x5y.x6y bác nhé
X = 5
y = 1
Hii có gì bác nhắn cho em cái tin, em lưu số bác lại :)
Trân trọng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: [Chương Trình Ngày 01/07/2012] Gặp Mặt Thân Mật TV HD Việt Nam tại TP Đà Nẵng

Em mê đúng 3 thứ:
- Bida
- Rock
chấm hết!

Nhưng mà muốn Rock thì phải say mới Rock được đấy Bác :D

Dạ số của em là 098x.x5y.x6y bác nhé
X = 5
y = 1
Hii có gì bác nhắn cho em cái tin, em lưu số bác lại :)
Trân trọng

Số em ở dưới chữ ký đấy Bác.Em cũng phải lưu vào để tiện tung tin Bom sms :))
---------------
đang up danh sách ngày CN nên tiện chém các Bác tý

Mr S4y

Ðề: [Chương Trình Ngày 01/07/2012] Gặp Mặt Thân Mật TV HD Việt Nam tại TP Đà Nẵng

đã đăng ký cả 3 chân :))

vuongquockhanh

đã đăng ký 3 tay.
P/S: Bác Bình cho mượn 1 tay...

rangpp

:-" Lúc chiều được bác Bình gọi muốn nhảy biển bơi về ĐN!mem mới mà được Mod gọi...vinh dự :-c
Chúc anh e vui vẽ:p

savatage

Moderator

Em mê đúng 3 thứ:
- Bida
- Rock
chấm hết!

Like mạng tay mạnh chân với bác này...

ghexu

Member

Em đăng ký với bác Bình nhé.

anbinhdo

Well-Known Member

đã đăng ký cả 3 chân :))

Chân thứ 3 của Bác em không dùng đâu đấy :))

:-" Lúc chiều được bác Bình gọi muốn nhảy biển bơi về ĐN!mem mới mà được Mod gọi...vinh dự :-c
Chúc anh e vui vẽ:p

Bây giờ em mới biết vì sao Bác có câu : Không sợ khó, không sợ khổ, chỉ sợ khô , vì Bác giang ngoài miết trên giàn ... lấy gì mà không khô =))

đã đăng ký 3 tay.
P/S: Bác Bình cho mượn 1 tay...

Thôi Bác lấy 2 tay 3 chân của Bác là vui rồi :D

Bác Lưu nhiều số quá, không biết số nào mà gọi cả

Em đăng ký với bác Bình nhé.

Đang tính sáng nay gọi Bác đây mà Bác đã lên rồi, thế thì em fix luôn ..he he he

dungdt2

Càng ngày càng đông rồi, Đà Nẵng đẹp và thanh bình mà mãi không ra đó chơi được.
Em có mấy đứa bạn làm CA ngoài đó, sau này có gì liên quan đến pháp luật cần giải quyết hú em nhá, biết đâu giúp được bác :)
Have a nice day

pantau

Active Member
Càng ngày càng đông rồi, Đà Nẵng đẹp và thanh bình mà mãi không ra đó chơi được.
Em có mấy đứa bạn làm CA ngoài đó, sau này có gì liên quan đến pháp luật cần giải quyết hú em nhá, biết đâu giúp được bác :)
Have a nice day
Luật sư với bạn là Công an, thế này tụi Em nhờ cậy Bác dài dài. Vì E là chủ đề với banh tại Đà Nẵng đấy =))

vuthehoa

Luật sư với bạn là Công an, thế này tụi Em nhờ cậy Bác dài dài. Vì E là chủ đề với banh tại Đà Nẵng đấy =))

Em chuyển vào Đà Nẵng cho vay nặng lãi mất thôi (xin lỗi em sì pem phát trong này)

anbinhdo

Well-Known Member

Have a nice day

Vậy cho em xin số với đi , để em cù cho Bạn Bác vào HD luôn cho thỏa :D
Còn nhờ việc ấy thì chắc kô có gì để nhờ đâu, nhờ uống cafe thì có ..he he he

Đề banh mấy chai bia cũng to quá :))

Em chuyển vào Đà Nẵng cho vay nặng lãi mất thôi (xin lỗi em sì pem phát trong này)

Thế Bác vào đây mở tiệm đi, tranh thủ sắp hết thời gian rồi :D

sissisdm

Member

Nhìn Nick bác chắc cũng đoán được bác thích cái gì?

Believe! Bài hát thuộc loại: Chưa nghe và chưa thích thì chưa thể là 1 Rock Fan L-)

milomeo

hiihii...lại được gặp đội hình HD nhà ta rùi, hôm trc e busy wa nên quên mất buổi lai rai với mấy pác, sry niu nìu...hẹn gặp lại mấy pác ngày mai zậy...

anbinhdo

Well-Known Member

Nhìn Nick bác chắc cũng đoán được bác thích cái gì?

Believe! Bài hát thuộc loại: Chưa nghe và chưa thích thì chưa thể là 1 Rock Fan L-)
Thế ngày mai Bác kéo Bác ấy vào Fan của Rock luôn đi ..hi hi hi :D

hiihii...lại được gặp đội hình HD nhà ta rùi, hôm trc e busy wa nên quên mất buổi lai rai với mấy pác, sry niu nìu...hẹn gặp lại mấy pác ngày mai zậy...

Ngày mai Bác là đội hình chính đấy nhé :))
-----------------
Đã up data danh sách ngày nay

savatage

Moderator

Cho mình đăng ký 2 ghế nhé! Thanks!

ankhanhmai

Active Member
Chúc mọi người vui vẻ, chúc buổi off thành công tốt đẹp.
qua Thailan chán như con gián, hotel ko có wifi free, dùng phải trả tiền 1h=100 bath (tính ra 67.000 vnd).
dùng 3g nó chặt còn không đẹp không ăn tiền.

vblog_biz

Well-Known Member

Chúc mọi người vui vẻ, chúc buổi off thành công tốt đẹp.
qua Thailan chán như con gián, hotel ko có wifi free, dùng phải trả tiền 1h=100 bath (tính ra 67.000 vnd).
dùng 3g nó chặt còn không đẹp không ăn tiền.

Chắc anh ở Hotel gần khu phẫu thuật nên nó thế ... ở xa xa khu dân cư chắc ko thế ;)) ... Nhớ trả thêm tiền cho nó làm đẹp đẹp ... ;))

Bên trên