Chuyển 3D sang 2D khi xem trên laptop

Mình có nguồn nhiều phim 3D nhưng do laptop chỉ là loại thường k xem được 3D! Mình muốn hỏi bro nào biết cách chạy file 3D SBS có 2 khung hình left - right, thì có phần mềm nào xem 1 bên k thôi để xem luôn 2D cho nó thoải mái! Bluray em ko chơi vì nặng quá! Minh thấy trước có kmp, nhưng nó chỉ là tính năng kết hợp nên nhòe hình lắm, với cả mình thấy nó chạy k ổn định! thanks bro

kennyt

Active Member
Ðề: Chuyển 3D sang 2D khi xem trên laptop

Tìm phần mềm Stereoscopic Player đó bạn.

minhjirachi

Well-Known Member

Mình có nguồn nhiều phim 3D nhưng do laptop chỉ là loại thường k xem được 3D! Mình muốn hỏi bro nào biết cách chạy file 3D SBS có 2 khung hình left - right, thì có phần mềm nào xem 1 bên k thôi để xem luôn 2D cho nó thoải mái! Bluray em ko chơi vì nặng quá! Minh thấy trước có kmp, nhưng nó chỉ là tính năng kết hợp nên nhòe hình lắm, với cả mình thấy nó chạy k ổn định! thanks bro

Mình nghĩ chắc là botay rồi. Bởi vì film SBS có độ phân giải 1080p nên thực chất không có 1 chương trình nào hỗ trợ phát theo yêu cầu của bạn được đâu.

Chúc bạn xem film vui vẻ.

andy0903

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hoandieu

không liên quan, bác chủ thớt có nguồn phim 3D có thể share e được k .

crazyboy1304

Moderator

Bạn dùng stereoscopic, ở chế độ layout chọn side by side, còn chế độ khi xem Viewing method thì chọn Monoscopic Left hoặc Right đều được.

quockhanhhd

Thế có app nào trên android có chứng năng tương tự stereoscopic ko àh :)

Bên trên