CLB Câu Cá HD Hà Nội

nndzung

Ðề: CLB Câu Cá HD Hà Nội

Các bác đã đi câu chưa ? Nếu chưa nhớ cho em xin 1 chân nhé

linhnguyen5187

Hôm nào dưới đó tổ chức đi câu trên này thì chú cố gắng đi nhé,anh dắt chú đi thêm đoạn đường nữa là chú mê liền,có khi lại đòi lên đây dài dài ấy chứ

Ý ẹ! Nghe chừng có vẻ thèm rồi đấy nhá anh nhá! Cơ mà có lành không đây ta! ;))

vuthehoa

Hôm nay Sơn Tây tổ chức giải câu cá mở rộng tại thành cổ Sơn Tây đi quanh thành mấy vòng mà chả thấy bác nào trong HD nhà mềnh cả

tusontay

Huyền Thoại

Hôm nay Sơn Tây tổ chức giải câu cá mở rộng tại thành cổ Sơn Tây đi quanh thành mấy vòng mà chả thấy bác nào trong HD nhà mềnh cả
Có chú Nghĩa ở đội Thanh Tra Xây Dựng đó anh. Nick gì thì em quên rồi! :)

Mà gần 10 tỉnh quy tụ, nên đông quá!

siboney

Well-Known Member

Bác cho xin tý ảnh về cái ao con cá nhà bác. Đủ điều kiện thì em ủng hộ bác tổ chức giải "ao nhà open" cho anh em :D

vuthehoa

Bác cho xin tý ảnh về cái ao con cá nhà bác. Đủ điều kiện thì em ủng hộ bác tổ chức giải "ao nhà open" cho anh em :D

Cái ao mà tổ chức hôm chủ nhật là cái hào lớn xung quanh thành Sơn Tây ạ,chỗ đó em không có đủ khả năng để chơi đâu ạ,còn địa điểm em muốn giới thiệu là cái hồ lớn khoảng 3 nghìn mét vuông đó ạ cộng với vườn trang trại đủ đi bộ mỏi chân ạ,có một căn lều nhỏ dành chị em thay đồ hoạc bác giai nào sợ nắng tránh nằng ạ,cá thì gia chủ thông báo có thả nhưng không có tát nên còn nhiều lắm câu vô tư không tính tiền vì người nhà,còn điểm đặc biệt nữa mà có bác xẽ trốn đi ăn mảnh đó là địa điểm đó không may nằm trên đất Thuần Mỹ có suối nước khoáng ạ,ảnh em chưa lên đó chụp được vì cũng hơi xa nhà em cả gần 30km nữa ạ.

Bên trên