CLB HD Hà Đông - HD Hà Nội

Mobiado82

Member
Ðề: Thành lập hội HD Hà Đông

Vậy chốt vào Chủ nhật tuần sau nhé, quán cafe thì dễ thôi, trong VQ nhiều lắm. Có điều mình thích off vào sáng hơn, nhưng nếu a e đã thống nhất thì tối CN cũng đc

hieuhadong

ko được đâu nhá :(( tuần sau e đi SG rồi ko off được :((

teppicnpc

Member

em đi công tác cả tuần, tuần này mới được nghỉ chủ nhật, tuần sau thì lại đi làm rồi hu hu~X(~X(~X(

Nuockhoang

Mong bác mobiado lựa chọn ngày phù hợp với mọi anh em

Mobiado82

Member

ko được đâu nhá :(( tuần sau e đi SG rồi ko off được :((

em đi công tác cả tuần, tuần này mới được nghỉ chủ nhật, tuần sau thì lại đi làm rồi hu hu~X(~X(~X(

Mong bác mobiado lựa chọn ngày phù hợp với mọi anh em

Ặc ặc, các bác làm khó em quá, chọn kiểu gì cũng có ng bận thế này thì biết làm sao. Off vào buổi tối ngày thường thì có đc ko ah.

Nhok

Ðề: Thành lập nhómi HD Hà Đông - HD Hà Nội

em làm ở khu Mỹ đình có off gì thì sms cho em ngồi hóng hớt với nhé , từ 4pm trở đi nhé :))
Nhưng e ko tham gia nhóm đâu nha :) thuộc HN rồi mà :">

BKG

em làm ở khu Mỹ đình có off gì thì sms cho em ngồi hóng hớt với nhé , từ 4pm trở đi nhé :))
Nhưng e ko tham gia nhóm đâu nha :) thuộc HN rồi mà :">

Ai cho vào mà hóng hớt =)) Toàn các đại gia bàn luận về phim :mad:) ( con nhợn ) trẻ con biết gì mà vào =)) Có lấy không người ta share cho, có 500Gb thôi =))

Nhok

Ðề: Thành lập nhóm HD Hà Đông - HD Hà Nội

Ai cho vào mà hóng hớt Toàn các đại gia bàn luận về phim ( con nhợn ) trẻ con biết gì mà vào Có lấy không người ta share cho, có 500Gb thôi

Định khai sáng cho người ta đấy à =)) =)) sao mà tàng trữ văn hóa phẩm đồi trụy nhiều thế =P~ , police mà biết đc thì ngồi tù mọt gông nha cưng :>

Mà em Mai có đùng là bồ bịch hem cưng ;;)

HDCP

Super Moderators

Ai cho vào mà hóng hớt =)) Toàn các đại gia bàn luận về phim :mad:) ( con nhợn ) trẻ con biết gì mà vào =)) Có lấy không người ta share cho, có 500Gb thôi =))

500 Gb thi đã thấm vào đâu. :D

Nhok

500 Gb thi đã thấm vào đâu.

Khiếp :| thế các bác tư vấn cho em cái khoản xem cái phim cấp 3 nhẹ nhàng thôi =)) nặng nhất từng xem là của cái em Thư Kì =)) em thề

à quên , cái phim Love and Another Drugs có đc tính vào cái đống đó ko thì em cũng xem hết :D khổ thân em , cho thằng em zai ( 20 tuổi ) xem cùng tưởng tâm lý tình cảm ( cũng thấy 18+ nhưng nghĩ như ỏ rạp nó xén hết ) ai dè cái đoạn vạch ngực của Anna =)) nó xẹt ra khỏi phòng với tốc độ tên lửa cắm đít và ngoác mồm rống " mẹ ơi , chị Lan xem phim người lớn " =)) ( cuối cùng em ko cho nó xem đoạn tiếp vì cái đống sau nặng hơn =)) )

Lại đc cái Black Swan đoạn ôm nhau ở phòng tập cũng kêu mình dạo này sa đọa =))

Chỉnh sửa lần cuối:

hieuhadong

500 Gb thi đã thấm vào đâu. :D

Khiếp :| thế các bác tư vấn cho em cái khoản xem cái phim cấp 3 nhẹ nhàng thôi =)) nặng nhất từng xem là của cái em Thư Kì =)) em thề

à quên , cái phim Love and Another Drugs có đc tính vào cái đống đó ko thì em cũng xem hết :D khổ thân em , cho thằng em zai ( 20 tuổi ) xem cùng tưởng tâm lý tình cảm ( cũng thấy 18+ nhưng nghĩ như ỏ rạp nó xén hết ) ai dè cái đoạn vạch ngực của Anna =)) nó xẹt ra khỏi phòng với tốc độ tên lửa cắm đít và ngoác mồm rống " mẹ ơi , chị Lan xem phim người lớn " =)) ( cuối cùng em ko cho nó xem đoạn tiếp vì cái đống sau nặng hơn =)) )

Lại đc cái Black Swan đoạn ôm nhau ở phòng tập cũng kêu mình dạo này sa đọa =))

Eo ơi toàn xa đọa, nhà mềnh chả có tí phim con :mad:) nào cả, mềnh chỉ xem phim chưởng.. và hành động hạng nặng ;))
p/s: đến h mới biêt tên thật của Nhock :">, bữa nào anh alo cho nhóc 2 đứa mình off nhá =P~

HDCP

Super Moderators

Eo ơi toàn xa đọa, nhà mềnh chả có tí phim con :mad:) nào cả, mềnh chỉ xem phim chưởng.. và hành động hạng nặng ;))
p/s: đến h mới biêt tên thật của Nhock :">, bữa nào anh alo cho nhóc 2 đứa mình off nhá =P~

Lạy hồn... lão đừng gạ gẫm dựa dẫm=))

kienkoo

Member

đông vui quá.đợt này mà ko thi đại học thì chác e báo danh phát cho vui.haizzz...(toàn dân thi đaị học)

Nhok

p/s: đến h mới biêt tên thật của Nhock , bữa nào anh alo cho nhóc 2 đứa mình off nhá

Đánh sai tên Nhok chứ ko phải Nhoc nha :D

Bác có biết Kiu làm cách nào để biết tên em ko , gặp mấy lần mà còn chả biết tên cơ đấy =))

Khổ thân , có bác nào xơ múi đc gì đâu mà cứ phải an ủi nhau cho nó mệt ra :">

kiukiu

Well-Known Member

Nói lại nhớ vụ cu Nhảm phone cho Nhok gặp cậu e zai Nhok nghe máy =))
Đếch biết bảo là cho gặp ai, Nhảm nó tẽn tò cúp béng máy =))=))=))

hieuhadong

a thêm nguyên chữ K vào rồi còn gì !
xơ múi a chả xài :-j có nguyên múi thì a mới dùng :))

Bên trên