CLB Săn hàng - Khoe hàng - HD Hà Nội

coolpix8700

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: CLB Săn hàng - Khoe hàng - HD Hà Nội

Em này bác mua bao nhiêu xèng thế?
Lại nghiện ngập cassette giống em rồi. Em đang chơi 2 cái cassette deck đây ạ, một cái Teac F200 răng vổ kim vẩy, một cái Teac V7000. băng vẫn còn giữ từ ngày trước gần 200 cuốn. Nhân tiện hỏi bác xem có cách nào xử lý băng bị mốc không (còn khoảng 30 cái bị mốc trắng) chủ yếu là băng gốc Việt. :|
Nhìn đống băng của bác đa phần là băng Sony Normal thì phải, kiếm mấy cái Metal về chơi đi bác :))

Cái Deck này em mua 1,8Tr.!
Mấy cái băng in số 90 trên nền đen, hay nên vàng toàn băng Metal-XR của Sony đấy chứ bác.
Em có 1/3 là nornal, 1/3 Crom và còn lại là metal. Nhưng em không thích crom vì hại đầu từ. Băng normal thì chỉ loại em mang từ Đức về mới còn khá tốt, chứ băng trước mua trong nước hay làm bẩn đầu từ lắm. Thu cứ sau mỗi bài là lau lại đầu từ, nếu không tiếng méo ngay!

Vâng em khoe hàng ! Trung tâm kỹ thuật số của em đây ! Vừa là nguồn lossless vừa là đầu phát HD vừa là phương tiện chém gió nữa ạ ^^

@ Bác Trần Tiến0072 Em mua lâu lắm rồi ! Nó tên là cooler master musketeer 2 của bây giờ không sản xuất nữa ! Em cũng không dùng nữa nếu bác thích vọc hôm nào cafe em biếu bác nghiêm cứu !

25hanthuyen

Active Member
Ðề: CLB Săn hàng - Khoe hàng - HD Hà Nội

Case của new_world_game trông phong cách sexy quá nhìn thấy hết hàng họ thế kia, thích nhất 3 cái tròn tròn trên cùng trông như taplo xe thể thao ấy

coolpix8700

Well-Known Member

Trước hay đi chụp ảnh, dùng lenses fix, vặn tay. Mỗi buổi chụp như ngày xưa các cụ luyện công, đeo túi đựng đống máy ảnh và lenses, chạy tới, chạy lui để đưa tất cả vào frame. Gần đây kinh tế khủng hoảng, việc nhiều nên ít tham gia đi chụp được, tự nhiên thấy tinh thần mỏi mệt, cơ chằng nhão nhoét,... Em đang tìm cách khác, đọc trên các diễn đàn thấy độ này phong trào xế độp lên mạnh, nhiều models về như ô tô Toy, khách xếp hàng chờ nhận xe danh sách dài dằng dặc. Em cũng len ngang, rước ngay 1 cái, chẳng biết ý định có thành công hay chỉ thành nhân...

dangnhuquynh

Trước hay đi chụp ảnh, dùng lenses fix, vặn tay. Mỗi buổi chụp như ngày xưa các cụ luyện công, đeo túi đựng đống máy ảnh và lenses, chạy tới, chạy lui để đưa tất cả vào frame. Gần đây kinh tế khủng hoảng, việc nhiều nên ít tham gia đi chụp được, tự nhiên thấy tinh thần mỏi mệt, cơ chằng nhão nhoét,... Em đang tìm cách khác, đọc trên các diễn đàn thấy độ này phong trào xế độp lên mạnh, nhiều models về như ô tô Toy, khách xếp hàng chờ nhận xe danh sách dài dằng dặc. Em cũng len ngang, rước ngay 1 cái, chẳng biết ý định có thành công hay chỉ thành nhân...

Giá rổ thế nào đấy anh và mua ở đâu thế em cũng đú đởn theo tí...=))

coolpix8700

Well-Known Member

Giải pháp giá rẻ đê mod CD, Pre voi Op-Amp đỉnh.

Opamp đơn OPA627 -637 giá rất đắt, 1 con dạng đóng DIP giá xung quanh 500!
Nhưng nếu loại SO8 thì giá lại khá rẻ, chỉ 120J VNĐ.
Nếu khéo tay, mua dạng SO8 với 1 cái adapter So8 đơn->DIP8 đôi thì chỉ mất có 240K VNĐ cho tương đương 1 con chíp đôi!
Nhưng có loại khác là OPA2107 là chíp đôi, giá SO8 chỉ có 90K VND. Công với 1 adapter 10K nữa là có 1 con chíp đôi DIP8. Nhiều người nói OPA2107 nghe không khác OPA627, chỉ có tiếng hơi tối hơn một chút. Đúng 100K VNĐ cho 1 con Opamp thuộc hàng đỉnh quá xứng đáng để mày mò!

Chỉnh sửa lần cuối:

coolpix8700

Well-Known Member

Lắp vào cái DV-S9

Thay tiep may cai tu

Chỉnh sửa lần cuối:

các bác nào còn của độc và lạ thì up hết đi để anh em chiêm ngưỡng

duongha1

Member

Hn có bác nào đang dùng em này cho em xin mấy lời khuyên với ạ .Creative PCI Express X-Fi Titanium Fatal1ty Pro Series, mã SB0886
Em đang có ý định cưới em nó về lam vợ ạ..

Bên trên