Club không say không về!

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Club không say không về!

em hỏi trước, lỡ ko có anh tuấn cũng k có anh nào đẹp zai, em hụt hẫng....

Bác Hội Trưởng xem thế nào đề xuất Thành Viên của Hội trong Tháng có tâm Huyết để nhận thưởng nhé ! Bác dinhtranthuhuong đáng được như thế lắ đấy chứ ;;) ;;)

anhtuan_0510

Hờ hờ...ngày 2/9 quán mình giảm giá 50% đó, mời mọi người ghé thăm^^

Bác Hội Trưởng xem thế nào đề xuất Thành Viên của Hội trong Tháng có tâm Huyết để nhận thưởng nhé ! Bác dinhtranthuhuong đáng được như thế lắ đấy chứ ;;) ;;)

thanh kiu va na milk anh đã quá khen nha, hok biết có được thưởng hok nữa hiiiio-+:>

anbinhdo

Well-Known Member

Anh Bình ưu tiên cho Hương quá đó nha:))
Chà em nghĩ chỉ có mỗi Bác ấy là Nữ thôi...và xem ra chắc là trong Hội mình Bác ấy là Hoa Hậu đấy chứ nhỉ ! Em xem qua hình và nghĩ chắc Bác Hương rất thùy mỵ và người có nhiệt huyết nên thấy các Bác trong Hội mình có hạnh phúc rất lớn khi có Bác ấy tham gia.......
p/s: cứ ưu tiên cho Phụ Nữ , vì Phụ Nữ là cái gì ấy thật ....thật là ưu tiên =P~

thanh kiu va na milk anh đã quá khen nha, hok biết có được thưởng hok nữa hiiiio-+:>
Chà Bác thank và vina milk nữa thì em xỉu mất ...hi hi hi :D

thôi giảm cho ACE HD đi anh 99% nhưng mà mọi người trả lại anh bằng cách khác, nợ nợ zậy lại hay, nợ zạy lần sau tới nữa hihihi:-bd

Hay quá, có cái nợ mọi người lại tìm gặp nhau...ai trên đời mà không nợ ?......:-bd

anhnh

giờ em mới vô cái thớt này, haha đúng là không say không về mà có say thì cũng không về được đâu :)):))

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Mời toàn thể ACE chiều nay 17giờ00 có mặt tại: quán Gỗ - Lẩu bò trên đường Mạc Đĩnh Chi để giao lưu gặp mặt Anh POLY (thành viên của HDVN tại Sài Gòn).
Thân mời - ACE nhớ lên đúng giờ nhé!

Phù Du

Active Member

17h chắc nhậu cũng tới 20h anh Dương nhỉ :))
Nếu giờ đó còn thì cho em ké với vài ly :))

RaoVatDaLat_Vn

híc mấy nay bận quá giờ vào thì muộn mất rồi không được giao lưu bác POLY

cái club này nghe hay đây ^^

poly

Banned

rồi về rồi
từ từ post hình
thanks anh em HD trên Đà Lạt nhiều lắm

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

rồi về rồi
từ từ post hình
thanks anh em HD trên Đà Lạt nhiều lắm

ACE Dalat rất vui vì được gặp A Poly & Girl friend của A!
Mặc dù thời gian gặp mặt không dài nhưng cũng đã giúp mọi người trở nên gần gũi hơn, hiểu nhau hơn. Được gặp A POLYme :) - một người rất cởi mở và rất dễ gần gũi, mọi người được hiểu sau hơn về lĩnh vực HD nói chung...
Một lần nữa thay mặt ACE HD Dalat cám ơn A Poly, rất mong sẽ gặp A cùng các ACE tại các Tỉnh thành khác lên thăm Dalat trong thời gian về sau.
@};- @};- @};-@};-@};-@};-

poly

Banned

Quán lẩu bò này ngon quá, chân gìo và đuôi da dai dai nước lẩu ngọt bình dân giá rẻ. Cạn ly rượu ấm ấm tình anh em và phù hợp khí hậu Đà Lạt.

quán Gỗ - Lẩu bò trên đường Mạc Đĩnh Chi. Anh em DL cho địa chỉ và hứơng dẫn đường đi dùm poly ko nhớ.

Cafe quán Nghệ Sĩ cùng các anh và 2 mem nữ dễ thương của hội HD Đà Lạt. Đúng là con gái Đà Lạt má đỏ hây hây da trắng hồng xinh quá

Chỉnh sửa lần cuối:

poly

Banned

Ngày 10/10/2010 cũng la 2ngày trang web www.raovatdalat.vn tổ chức giải bida dành cho các thành viên.

Giải quy tụ 14 cơ thủ có cả từ Saigon lên tham dự

Trong đó có 1 tay cơ là member của hội HD tại Đà lạt tên Tuấn ( nick gì poly ko nhớ )

Từ phải sang : Dương_HDĐà Lạt; Văn_Quản trị của www.raovatdalat.vn; Nam_tay cơ từ Saigon; - Thiên_admin của www.raovatdalat.vn; và mình Poly.

P/S :
chân thành cảm ơn anh em HD Đà Lạt đã tạo điều kiện cho poly tham dự các hoạt động của Đà Lạt nhân ngày 10/10/10

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Phù Du

Active Member

Tiếc quá. Hôm đó dưới Đức Trọng mưa lớn quá nên không lên được :(

Bên trên