có bác nào chê đôi loa này không ạ????

cuongdoanvan

Well-Known Member
Ðề: có bác nào chê đôi loa này không ạ????

bác chủ thớt còn bộ nào khủng hơn nửa không :D

Bộ l(.)@ 2.1 này tO thật nhưng theo bố cháu độ mướp của nó hơi lỚn nên e rằng đặt dựng sẽ dẫn đến tình trạng mất thẩm mỹ :D Theo kinh và nghiệm của em đôi này nên đặt nằm (như góc chụp của fôtôgờrápfơ) nhưng dựng 4 chân kê hơi cao 1 chút. Với cấu hình được tích hợp sẵn amply ta có thể chọn 1 trong 2 đường vào kết nối với lOa là Óp ti cờ hoặc hát đê mờ i :D hoặc cả 2 đường nếu some thêm thiết bị :D

Em chết vì cười mất, em sợ đôi này xem phim cowboy nó cộng hưởng vỡ mất củ loa đới~X(~X(~X(

Âm thanh NỔI
Input 1.0 : 3.5cm x 15cm ( tuy là có 2 cổng nhưng chỉ xài được 1 cổng, cổng kia kinh lắm)
Output 2.0
định dạng digital

Tây nó vẫn sài mà, nghe đâu tiếng tép còn lên cao lắm, ít phải quãng 8 ấy chớ<:p

gundamf91

Member

Theo em thì nên để loa nằm ngửa, 2 chân trên thả ngang hay thả dọc đều được, còn 2 chân dưới thì ép lại (giống ép cột í). Mới đầu thì áp mặt vào phần giữa của 2 chân dưới, sau đó từ từ kéo phần dưới của loa xuống vị trí cách rún 1 gang tay, lúc đó cảm giác kích động sẽ tăng cao, bảo đảm sẽ mê tơi :-"

dragonhuy

Em có 1 bộ loa giống vầy tuy nhiên củ loa bé hơn. Em đi tham khảo khắp các nơi toàn thấy góp ý thêm chống đinh này nọ làm cho loa giảm độ rung. Vấn đề là em lại muốn loa của em rung mạnh hơn thì làm thế nào hở các bác?:-S.

p/s: cấu hình sub của em là 2 loa bass front firing đường kính 12cm (hơi bé nhỉ), công suất 60W (hơi yếu nhỉ), tần số đáp ứng 0,5 - 10 Hz.

gundamf91

Member

Em có 1 bộ loa giống vầy tuy nhiên củ loa bé hơn. Em đi tham khảo khắp các nơi toàn thấy góp ý thêm chống đinh này nọ làm cho loa giảm độ rung. Vấn đề là em lại muốn loa của em rung mạnh hơn thì làm thế nào hở các bác?:-S.

p/s: cấu hình sub của em là 2 loa bass front firing đường kính 12cm (hơi bé nhỉ), công suất 60W (hơi yếu nhỉ), tần số đáp ứng 0,5 - 10 Hz.

Cái này là bác phải tự thân vận động gồi :-"

Bên trên