Cơ hội việc làm lớn nhất trong năm hehe

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Cơ hội việc làm lớn nhất trong năm hehe

Em và mấy anh em đang gấp rút hoàn thiện âm thanh ánh sáng. Cố gắng 10 tháng 11 đi vào hoạt động. Mục tiêu là phục vụ anh em bạn bè trước đã. Sang năm 2011 có giấy phép thì chính thức ra mắt công chúng sau.
Trong thời gian này em vẫn hoạt động bình thường coi như chạy thử nghiệm nhưng không dám treo biển keke :D anh em cứ đến sinh hoạt bình thường.
Yêu cầu : Anh em chuẩn bị kỹ lưỡng trước khi cầm Mic nhé hehe để hát được hay Zing star anh em ít nhất cũng phải nhớ nhạc tương đối. Tốt nhất cứ vào zing star tập luyện chút chút để hát cho nó máu.

hddanang

Active Member

Em và mấy anh em đang gấp rút hoàn thiện âm thanh ánh sáng. Cố gắng 10 tháng 11 đi vào hoạt động. Mục tiêu là phục vụ anh em bạn bè trước đã. Sang năm 2011 có giấy phép thì chính thức ra mắt công chúng sau.
Trong thời gian này em vẫn hoạt động bình thường coi như chạy thử nghiệm nhưng không dám treo biển keke :D anh em cứ đến sinh hoạt bình thường.
Yêu cầu : Anh em chuẩn bị kỹ lưỡng trước khi cầm Mic nhé hehe để hát được hay Zing star anh em ít nhất cũng phải nhớ nhạc tương đối. Tốt nhất cứ vào zing star tập luyện chút chút để hát cho nó máu.
Có hát Live và vũ đoàn múa phụ họa không anh Tuấn?

Tomykhoai

Active Member

Thông Báo
Hôm nay em và Trung Apple đã làm hoàn thiện 3 phòng trong đó có 2 phòng A 1 phòng Z hehe anh em có thể thử từ A đến Z keke :D
Chất lượng cực cao. Hát cực sướng :D

coixaygio

Active Member

Thông Báo
Hôm nay em và Trung Apple đã làm hoàn thiện 3 phòng trong đó có 2 phòng A 1 phòng Z hehe anh em có thể thử từ A đến Z keke :D
Chất lượng cực cao. Hát cực sướng :D

Chất lượng cực cao. Hát cực sướng. Chơi cực đã. Chạy cực nhanh...:D:D

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy thì cứ có gì tới chổ bác Tuấn hát cho vui nhà vui cửa vậy !

Tomykhoai

Active Member

Tình hình là em đã mở hehe Hiện nay chưa có biển hiệu nhưng vẫn hoạt động bình thường. Nếu rảnh các Bác qua ủng hộ em nhé. Nhà hơi khó tìm nên có gì các Bác alo em theo số 0916118668 nhé.

pakse

Hàng mới về.
Sim đẹp đồng giá 100k, bác Tuấn chọn nhanh nhé:
- (05116)527.222
- (05116)523.222
- (05116)52.66.68
" Mua 01 sim tặng 01 máy + tài khoản, nghe mãi mãi" mại vô mại vô!8-X8-X8-X8-X

sawyer8x

Member

Hàng mới về.
- (05116)527.222
- (05116)523.222
- (05116)52.66.68

vote cho bác huy. hàng good. em đập 2 lần rồi mà chưa hư

Tomykhoai

Active Member

Hàng mới về.
- (05116)527.222
- (05116)523.222
- (05116)52.66.68

Em khoái con hàng 523 222 :D Bác để cho em nhé. Thanks

Tình hình là em đã mở hehe Hiện nay chưa có biển hiệu nhưng vẫn hoạt động bình thường. Nếu rảnh các Bác qua ủng hộ em nhé. Nhà hơi khó tìm nên có gì các Bác alo em theo số 0916118668 nhé.
hoho!qua thang 12 Snhat em.đăng ký 1 suất tại quán bác nha!vì mới khoe với mấy đứa bạn có ông anh trong diển đàn mới mở quán Kara lạ lạ.tụi nó đòi đi hoài mà chưa đủ tài chính.nhân đây hỏi bác lun cái giá 1h bao nhiu lun(hơi zô zuyên) nhưng mà e là Svien nên rất là quan trọng.hjhj

atamd

Active Member

Em muốn bán thân, bác nào mua :D

ljonh3art

Active Member

hoho!qua thang 12 Snhat em.đăng ký 1 suất tại quán bác nha!vì mới khoe với mấy đứa bạn có ông anh trong diển đàn mới mở quán Kara lạ lạ.tụi nó đòi đi hoài mà chưa đủ tài chính.nhân đây hỏi bác lun cái giá 1h bao nhiu lun(hơi zô zuyên) nhưng mà e là Svien nên rất là quan trọng.hjhj

Anh em trong hội, bác Tuấn chỉ lấy tiền nước, ko lấy tiền h.

Tomykhoai

Active Member

Em có đi làm không ?? Nếu có thì alo anh nhé.
Nói chung anh em HD thì giảm giá 10% Bill. Giá ban ngày là 50N. Tối là 70N/ 1giờ.

Tomykhoai

Active Member

Đặc Điểm nhận dạng của Quán em đây các Bác keke

vblog_biz

Well-Known Member

Nhìn có vẻ ổn phết rồi nhỉ . Còn cái đèn mờ chớp chớp nháy nháy lên nữa là ngon rồi keke .

Khi nào khai trước nhớ hú em với nha pác . Em qua test hàng :">

Tomykhoai

Active Member

Nhìn có vẻ ổn phết rồi nhỉ . Còn cái đèn mờ chớp chớp nháy nháy lên nữa là ngon rồi keke .

Khi nào khai trước nhớ hú em với nha pác . Em qua test hàng :">

Hoạt động rồi mà. Chú Vương tổ chức test hàng trước đi. Giá đang hạt dẻ :D

vblog_biz

Well-Known Member

Đợi xong cái đợt này đã . EM dạo này chạy cuốn cuồng cả lên :-S

Bên trên