Có hy vọng được vào đội tuyển u23 vn không?

Popeye1693

Có thêm át chủ bài mới như Công Phượng, Tuấn Anh, Xuân Trường, Hồng Duy… liệu U23 VN và HLV Miura có làm người hâm mộ VN phấn khởi không?

Lập topic hóng cmt của các bác

manician

Ðề: CÓ HY VỌNG ĐƯỢC VÀO ĐỘI TUYỂN U23 VN KHÔNG?

hi vọng nhiều thất vọng lắm bác ạ, dự đoán tỉ số vn - malay xem tn?

Mr Audio

Banned
Ðề: Có hy vọng được vào đội tuyển u23 vn không?

Bao giờ tất cả mọi người cùng cầu thủ nhận ra cá độ là điều cực kỳ ngu suẩn thì lúc đó có thể tin tưởng được.

quanchua

Well-Known Member

nói bác đừng buồn chứ em chả hy vọng j vào nước nhà =));))**==

jfktien

Member

Xem giải trí thôi, chứ thực tế vẫn thua người Thái, người Mã ở bản lĩnh. AFF cup là một bài học khi tỏ ra tự mãn, xem thường đối thủ.

manician

trận giao hữu tối qua có bác nào xem không?

phithien

Well-Known Member

Qua cái thời máu lửa của Hồng sơn, Huỳnh Đức. dù thua nhưng cũng phục các anh vì đã chiến đấu hết sức. Còn hiện tại thì em chỉ hi vọng các bạn ấy chơi hết mình là đủ, chứ hi vọng HCV Sea Game, AFF cup em chẳng dám mơ. đâu ai nằm im ko tiến bộ cho mình leo cao.

boconganh2408

Qua cái thời máu lửa của Hồng sơn, Huỳnh Đức. dù thua nhưng cũng phục các anh vì đã chiến đấu hết sức. Còn hiện tại thì em chỉ hi vọng các bạn ấy chơi hết mình là đủ, chứ hi vọng HCV Sea Game, AFF cup em chẳng dám mơ. đâu ai nằm im ko tiến bộ cho mình leo cao.

Em thì em chỉ trông chờ cái trận gặp Malay xem có rửa được hận không thôi, còn thành tích hay huy chương thì không quan trọng lắm =))

manician

các chú xem giải này ở đâu?

bóng đá nam của VN thì e xin thua...toàn là đá cho hay vào tới chung kết xịt hết...xem mà bất mản...

Mr Audio

Banned

Sở dĩ thắng nhưng vất vả là đội VN yếu ở khâu dứt điểm.Vâng lại là khâu dứt điểm.Thời Huỳnh Đức,Hồng Sơn cũng yếu ở khâu này.Thì nay vẫn thế.Tại sao???
Có lẽ lên chuẩn hóa đào tạo trẻ từ tuyển chọn huấn luyện viên đến cầu thủ rồi giáo án tập.Chứ hiện nay là thả nổi tùy ý các câu lạc bộ

C_Pham

Well-Known Member

Em thì chẳng hy vọng gì vào bóng đá VN, vô định "trộm" được 1 lần thôi.

boconganh2408

Thấy bảo K+ độc quyền thì phải, em chỉ thắc mắc là sao mấy trận giao hữu vừa rồi cứ im im như là ko đài nào trực tiếp ấy

manician

làm gì có đài nào mua bản quyền đâu.có mỗi K+ thôi

boconganh2408

bóng đá nam của VN thì e xin thua...toàn là đá cho hay vào tới chung kết xịt hết...xem mà bất mản...

Vấn đề là đá giao hữu em đã ko thấy hay rồi chứ không phải đợi vào vòng trong nữa =))))))))

kabb

Hy vọng chất chuyên nghiệp của các cầu thủ được nâng cao để người hâm mộ có cái mà mong chờ, hồi hộp

Alalala

Active Member

đơn giản là không! không để mất 1 đồng nào nữa cho đội tuyển VN từ giải thấp đến giải cao

boconganh2408

Sở dĩ thắng nhưng vất vả là đội VN yếu ở khâu dứt điểm.Vâng lại là khâu dứt điểm.Thời Huỳnh Đức,Hồng Sơn cũng yếu ở khâu này.Thì nay vẫn thế.Tại sao???
Có lẽ lên chuẩn hóa đào tạo trẻ từ tuyển chọn huấn luyện viên đến cầu thủ rồi giáo án tập.Chứ hiện nay là thả nổi tùy ý các câu lạc bộ

Thế bác cho em hỏi trận thua thảm Thái Lan thì lỗi từ những chỗ nào vậy @@

Bên trên