Cocoon Sleeve2: mang tất cả các thiết bị Apple bên mình

symphony

Well-Known Member
Bạn là fan của Apple và luôn muốn mang theo tất cả các sản phẩm của họ bên mình một cách an toàn? Vậy thì bạn chắc chắn sẽ không thất vọng nếu chi tiền cho chiếc túi mang tên Cocoon Sleeve2, sản xuất bởi hãng Cocoon Innovations. Sản phẩm này sẽ đảm bảo tính sẵn sàng chiến đấu cho các "Táo fan" mọi lúc, mọi nơi mà họ đến.

Cocoon Sleeve2 được thiết kế bao gồm một ngăn lớn dùng để bảo quản máy tính xách tay của Apple, một ngăn phụ dành cho iPad và một "hội đồng quản trị" với hệ thống dây an toàn, đủ xử đẹp mớ "lòng bong" còn lại như: bộ sạc, dây cáp, chuột, thậm chí là nguyên bộ sưu tập iPhone/iPad của bạn (cái này thì không phải "lòng bong" rồi!).

Chiếc túi này thật sự hoàn hảo cho các kỳ tín đồ của Apple, những người yêu thích du lịch, khám phá và có tính cẩn thận, gọn gàng, ky bo (không muốn ai mó đồ của mình cả). Hiện giá của Cocoon Sleeve2 là 70 USD, đang được bán tại Hoa Kỳ cũng như trực tuyến trên trang web của hãng sản xuất.

Theo Ubergizmo

Chỉnh sửa lần cuối:

llintam

Member
Ðề: Cocoon Sleeve2: mang tất cả các thiết bị Apple bên mình

thích nhỉ, chừng nào các bác có hàng ở VN thế

decon

Hic. Đủ tiền mua túi này nhưng ko có tiền mua đủ bộ Macbook, Ipad, Iphone...;))

cobra4eye

Active Member

không nên bỏ trứng cùng 1 rổ [-O<

thai_namson

Khi nào em có đủ bộ bên trong mới nghĩ chuyện mua túi. Phải mua bò trước mới lo sắm dây chứ.

Bên trên