Coffee HD Haiphong tưng bừng khai trương kính mời anh em HD Quảng Ninh ghé thăm tệ xá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mr_tran

Do công việc chuẩn bị khai trương gấp rút nên em không thông báo mời các bác sớm được mong các bác thông cảm. Sau nhiều ngày gấp rút chuẩn bị đi vào hoạt động nay em đã thành công trong việc xây dựng quán HD Hải Phòng mong rằng không thua kém anh em họ hàng gần xa.
Hôm này 17-04-2010 quán Coffee HD Haiphong (124 Quán Nam. (ngay gần khách sạn Sinh Viên)) đã đưa vào hoạt động rất mong sự góp mặt của anh em HD Quảng Ninh nói riêng và anh em HD trên cả nước.
Trân trọng Kinh Mời.

beegees

Well-Known Member
Ðề: Coffee HD Haiphong tưng bừng khai trương kính mời anh em HD QuangNing ghé thăm tệ xá

Cảm ơn bác đã có lời mời !!!
Khi nào có dịp sang HP anh em tôi sẽ ghé quán thưởng thức HD của thành phố cảng...!!!

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Coffee HD Haiphong tưng bừng khai trương kính mời anh em HD QuangNing ghé thăm tệ xá

hôm nào sang em phải mời bác bàn chai nhỏ ra đây để cảm ơn mới được. Chúc bác chủ ngày cang phat đạt

Tieubaocaca

Active Member

Chúc mừng bác chủ!!!
Gửi bác bó hoa chúc mừng dù muộn

@};-@};-@};-@};-@};-
@};-@};-@};-@};-@};-
@};-@};-@};-@};-@};-
@};-@};-@};-@};-@};-
@};-@};-@};-@};-@};-
@};-@};-@};-@};-@};-

QuanHL

Do công việc chuẩn bị khai trương gấp rút nên em không thông báo mời các bác sớm được mong các bác thông cảm. Sau nhiều ngày gấp rút chuẩn bị đi vào hoạt động nay em đã thành công trong việc xây dựng quán HD Hải Phòng mong rằng không thua kém anh em họ hàng gần xa.
Hôm này 17-04-2010 quán Coffee HD Haiphong (124 Quán Nam. (ngay gần khách sạn Sinh Viên)) đã đưa vào hoạt động rất mong sự góp mặt của anh em HD Quảng Ninh nói riêng và anh em HD trên cả nước.
Trân trọng Kinh Mời.

Thế mà mình không biết cả ngày hôm nay lang thang trên đất Hải phòng ở khu vực Lạch Tray mãi.Chúc quán Coffe HD HP làm ăn phát đạt thịnh vượng.Có dịp nhất định sẽ ghé thăm./.QuanHL

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên