Cọp can cook - Tôm rim dừa

ngocthanh8106

Ðề: CỌP CAN COOK_ TÔM RIM DỪA

Khả năng là trong thời gian đó có chuyện gì xảy ra nên em Cọp mới đi học món này, chắc chắn lần sau gặp lại bác sẽ được thưởng thức món này và nhiều món ngon lành khác Cọp can cook thôi.

Cọp đính chính tí nhé bác Buihung, Cọp học nấu ăn khi 16 tuổi, Mẹ dạy và bắt phải học, để nữa có lấy chồng, Mẹ chồng ko nặng lời ạ!!

Nhok

Ðề: Cọp can cook - Tôm rim dừa

Hâm mộ chị Cọp quá xá biết làm nhiều thứ thế

Cơ mà em hâm mộ hơn ở chỗ chị đi câu Tôm ý , câu như nào mà hay thế, mình chỉ được bám váy mấy anh HD HN đi câu cá , cơ mà ngắc ngoải, buồn ngủ, hôm nào trời đẹp gió nhẹ cái là có cái chiếu nằm khèo ở đó từ sáng đến lúc đi nhậu mất

Chị mở cái topic nấu ăn đi , ai có bí kíp gì thì share, em cũng biết làm vài món . Cơ mà mẹ em bảo là mày học thêm chục năm nữa may ra mới đủ tiêu chuẩn đi lấy chồng

Cọp đính chính tí nhé bác Buihung, Cọp học nấu ăn khi 16 tuổi, Mẹ dạy và bắt phải học, để nữa có lấy chồng, Mẹ chồng ko nặng lời ạ!!

Thế này em thành gái già mất :-<X_X

hellomoto

Active Member

chứ hơ hơ em cạnh tranh hết sức lành mạnh nhá :D ngon thì nhào vô, =))

ngocthanh8106

chị vẫn ở vậy cho trai nó chờ mà :))

trêu tý chị cọp học gì ra thế :D
Chị học kế toán, làm 2 năm kế toán thì nghỉ, chuyển sang làm nv kinh doanh 6 năm, sau đó nghỉ tiếp, mở shop tự kinh doanh 2 năm, sau đó thì dẹp shop, xách cặp đi học book vé máy bay, thi lấy cái bằng xong, làm tới nay dc 4 năm

HDVNService

Administrator

Về cái khoản nấu nướng này chắc phải bái chị Cọp làm sư phụ quá. E thuộc dạng nấu bỏ vào miệng ăn không chết là may X_X
Còn cái vụ học rồi ế chỏng gọng chắc đúng quá, thành lập CLB "người cùng cảnh ngộ được đấy chị Cọp nhỉ B-)

Nhok

Về cái khoản nấu nướng này chắc phải bái chị Cọp làm sư phụ quá. E thuộc dạng nấu bỏ vào miệng ăn không chết là may X_X
Còn cái vụ học rồi ế chỏng gọng chắc đúng quá, thành lập CLB "người cùng cảnh ngộ được đấy chị Cọp nhỉ B-)

Thế thì làm luôn đi còn chần chờ gì nữa hai người đẹp X_X

ngocthanh8106

huhuhuhu...ế mà cũng lập topic quảng cáo hở ms Liễu? Lập xong có thì nào dc xuất giá năm này ko? Hay sau đó Cọp lại lập 1 topic : "Cách làm món Mắm Cọp"??

thewall2010

Chị học kế toán, làm 2 năm kế toán thì nghỉ, chuyển sang làm nv kinh doanh 6 năm, sau đó nghỉ tiếp, mở shop tự kinh doanh 2 năm, sau đó thì dẹp shop, xách cặp đi học book vé máy bay, thi lấy cái bằng xong, làm tới nay dc 4 năm

lắm nghề quá trời trách gì nhìn chị từng trải thế :D

itsaigon

Member
..oải hàng...đang buồn lục tủ lạnh thấy còn vài ba lon đem ra ngồi lai rai với dĩa đậu phộng rang muối, vô tình đọc được topic này..:(..nhìn dĩa tôm thèm chảy dãi..X_X..còn dĩa "cá nấu ngót" bên topic kia nữa..8->

Công nhận chị Cọp giỏi thiệt..sau này thằng cha nào vớ được Cọp chắc "sướng"..:D

ngocthanh8106

Ðề: Re: Cọp can cook - Tôm rim dừa

..oải hàng...đang buồn lục tủ lạnh thấy còn vài ba lon đem ra ngồi lai rai với dĩa đậu phộng rang muối, vô tình đọc được topic này..:(..nhìn dĩa tôm thèm chảy dãi..X_X..còn dĩa "cá nấu ngót" bên topic kia nữa..8->

Công nhận chị Cọp giỏi thiệt..sau này thằng cha nào vớ được Cọp chắc "sướng"..:D

Giang hồ đồn rằng bác chưa vợ, thế bác hốt dùm "hàng cận date, tồn kho" này dc ko? Yêu ai cũng vậy, yêu Cọp thì Cọp cảm ơn nhiều!!

paracels

Well-Known Member

Ô, thế mấy chục năm học nấu ăn mà chưa chinh phục được cái bao tử nào à ? Lạ, lạ quá !

vuthehoa

Ô, thế mấy chục năm học nấu ăn mà chưa chinh phục được cái bao tử nào à ? Lạ, lạ quá !

Nhiều cái bao tử đứng ngoài ngõ tranh nhau quá nên chưa ai lọt vào vòng trong được vì.........................Cọp chưa cho ai vào để dành cho lãng tử phương xa tới

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Cọp can cook - Tôm rim dừa

Giang hồ đồn rằng bác chưa vợ, thế bác hốt dùm "hàng cận date, tồn kho" này dc ko? Yêu ai cũng vậy, yêu Cọp thì Cọp cảm ơn nhiều!!

e thấy đc đó a Dũng, tới lun đi, còn đợi j nữa, ae HDSG ủng hộ, he he

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: Cọp can cook - Tôm rim dừa

..ặc..sao Cọp lại bi quan thiếu tự tin thế nhể..8-|..chắc tại kén tằm quá phải hông..:D

Chứ mấy thằng cha háp háp như mềnh thì còn muốn ham vui tự do tung tăng bay nhảy....chưa muốn bị ngục tù gông xiềng..:D..chứ hông thì mình cũng làm liều hốt luôn roài..:D

GENERALS

Ban Quản Trị

Cọp đưa wish list menu lên hết đi, GEN lựa xong rùi nói Cọp để Cọp chỉ cho nấu, bảo đảm chỉ cần dạy 1 lần là nấu ngon lành ^^

Bên trên