Cực gấp trước khi nhảy vào hố vôi: Jamo C607 vs Mission m35i

training

Well-Known Member
Ðề: Cực gấp trước khi nhảy vào hố vôi: Jamo C607 vs Mission m35i

Bác N nghe nói ko chịu kiếm gấu đi thì chắc chắn còn chìm sâu hơn em:))

Nghia_PMT

Well-Known Member

gấu nó chưa chịu e vì thấy e còn dính nghiệp loa đài này nặng quá đấy ah :))

training

Well-Known Member

Em múc em Dune Prime rồi, giờ kéo cày để đổi em SS 32'' cùi bắp lên đời Led 42''. HIc hic mệt quá. Giờ xem tạm HD bằng màn chiếu vậy:))

binna

Well-Known Member

Em múc em Dune Prime rồi, giờ kéo cày để đổi em SS 32'' cùi bắp lên đời Led 42''. HIc hic mệt quá. Giờ xem tạm HD bằng màn chiếu vậy:))

bác chạy đua vủ trang nhanh quá, em chưa nhảy vào hố vôi mà đã thấy chóng mặt rùi nè X_X

training

Well-Known Member

Ối giời, các thứ đồ em mua về toàn nói với gấu half price:)) :))

Giờ còn lo vụ đổi LED, chắc em để đến cuối năm có thưởng mới thẽ thọt báo cáo với gấu được. Đã thế gấu còn đang dọa đổi xe nữa chứ:((

tuandang_69

Em nhờ các bác tư vấn hộ em thật nhanh trước khi em nhảy vào hố vôi ạ.
Em đã có avr De 2310, giờ đang định lấy Jamo C607 hoặc Mission M35i (giá ko chênh nhau mấy)
Em chỉ băn khoăn là Mission đời này có phải là SX ở UK ko ạ??? Nghe nói âm của Jamo sáng hơn là Mission, ghép với 2310 âm trầm sẽ kém hơn. Độ nhậy của Jamo là 89, M là 92; J nặng 20,5kg, M nặng 23kg......
Nhờ gấp các bác đến trước 3h30 chiều ạ
Mission đi bạn, độ nhậy cao dễ phối ghép

VAN_LOC

Well-Known Member

Quái ..... bác này khảo cổ khiếp , chắc để đủ bài post đây . Bác chủ đã mua rồi .

training

Well-Known Member

Quái, sao cái chữ kí của em nó ko hiện lên nhỉ????

training

Well-Known Member

Chuẩn bác ạ, như thế nó mới có cái thú lên mạng search này, rồi đi lùng đồ này, rồi nghe thử này, rồi đủ thứ rồi nữa bác ạ. Chứ làm cái complex chỉ việc khuân về 1 bộ thì mất đi nhiều thú vui lắm bác.

thogaubien

Chuẩn bác ạ, như thế nó mới có cái thú lên mạng search này, rồi đi lùng đồ này, rồi nghe thử này, rồi đủ thứ rồi nữa bác ạ. Chứ làm cái complex chỉ việc khuân về 1 bộ thì mất đi nhiều thú vui lắm bác.

Bác up ảnh lên cho anh em xem dàn mới đê

whitevndragon

Active Member

Đúng là dính vô cái vụ HD này lúc nào cũng " ngứa ngáy " trong người, liên tục chạy tới chạy lui.. [-O<[-O<[-O<

training

Well-Known Member

Bác up ảnh lên cho anh em xem dàn mới đê
Bác đợi em mua cái máy chụp xịn chút nha để khoe cho đã :)) :))

Em đùa thôi, chứ chưa dám khoe lên vì đống dây em chưa quy hoạch được, với lại chưa có thời gian treo cái máy chiếu với đi kiếm cái màn chiếu nữa. Cứ từ từ bác ạ, để xong xuôi hoàn chỉnh em khoe cả thể (chả biết khi nào mới xong vì em hết đạn rồi, gấu nhà em mua xe để chở nhóc đi học ạ :(( :(()

hoangtq

Well-Known Member

Bác đợi em mua cái máy chụp xịn chút nha để khoe cho đã :)) :))

Em đùa thôi, chứ chưa dám khoe lên vì đống dây em chưa quy hoạch được, với lại chưa có thời gian treo cái máy chiếu với đi kiếm cái màn chiếu nữa. Cứ từ từ bác ạ, để xong xuôi hoàn chỉnh em khoe cả thể (chả biết khi nào mới xong vì em hết đạn rồi, gấu nhà em mua xe để chở nhóc đi học ạ :(( :(()

Hơ hơ, thế là gấu mẹ lấp hố vôi không cho bác nhảy xuống nữa à :))^:)^

Chưa xong post hình lên để anh em ném đá, bác vừa hoàn thiện vừa chỉnh sửa theo tư vấn của các cao thủ. Để khi bác làm xong hết rồi, anh em ném mạnh tay quá bác lại ngứa tay, setup lại thì còn mệt hơn ấy chứ:D>:D<

training

Well-Known Member

Ke ke, cuối tuần này em sẽ quyết tâm chụp hình. Nhưng mà để em treo cái máy chiếu với màn chiếu lên đã. màn chiếu em định mua loại thường rồi mod cái motor giống bác nào ở HN đã làm rồi. Có vẻ hứng thú phết:))

Bên trên