Cùng nhau khoe màn hình desktop

thekid810

Ðề: Cùng nhau khoe màn hình desktop

YM : ntdungx

Ubuntu đẹp nhẩy ^^

dualshock

Member

Tab 3D đẹp nhỉ,bác dùng soft nào thế,mà mỗi lần Alt-Tab nó ra như vậy lun hay chỉ là ảo nhìn cho đẹp mắt :-??

oh cái này là default của Windows 7 mà. Bấm Window + tab.
Ngoài ra bạn có thể bật 1 chương trình pin trên taskbar bằng cách bấm Window + số thứ tự của chương trình đó (tính từ nút Start)

thekid810

oh cái này là default của Windows 7 mà. Bấm Window + tab.
Ngoài ra bạn có thể bật 1 chương trình pin trên taskbar bằng cách bấm Window + số thứ tự của chương trình đó (tính từ nút Start)

Hi,thank bạn,mới xài Win7 nên chưa biết đc nhiều tính năng của nó :)
@ntdx: Bác dùng Ubuntu 9.1 hả bác?

Chỉnh sửa lần cuối:

cubo

Desktop đơn giản hầu như chẵng có gì của cubo :D

Cảm ơn hai bạn nak139 và worlvision đã giúp đỡ,và đây là thành quả học tập của tôi !

potatokudo

Các bác muốn xem của em thì cứ vô desktop properties chọn none, color là màu đen nhá.

worldvision

Huyền Thoại

Bác worldtelevision cho em hỏi cái gadget ở giữa màn hình của bác mà em khoanh tròn là gì thế ạh? Gadget media phải ko? Cái hình đó là thằng nào thế, em cứ tưởng nó là trình xem ảnh, nhìn cũng hay hay, gửi em 1 cái

cái dự báo thời tiết của bác giống em, Win ko hiển thị đc tiếng việt ở ngoài déktop với lại tên folder. Gõ world chat chit thì ko sao. K bít làm sao sửa đc
OK !! Bác add nick em đi : [email protected]

Luumanhvn

Member

Đơn giản gọn nhẹ với win 7 khỏi phải cầu kỳ :D (load ảnh hơi lâu). Save file = PNG
Resolution: 1600x900 - 16:9 - Wallpaper: full-1080p trong máy đang có gần 600 cái ^^!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên