Cuộc thi "HUB CULTURE" gian lận điểm đối với người ủng hộ

romaticxxi

Mình đã tham gia chương trình "Hành trình ko ngừng bước tới" mới đầu thì comment, like, share đều được tính điểm nhưng ngày hôm qua và hôm nay khi like, comment, share đều ko được điểm.

Mình đã đọc rõ các quy định của chương trình nhưng ko thấy điều khoản nào nói về comment như thế nào ko được điểm, like như thế nào là ko được điểm, hoặc share như thế nào gọi là ko hợp lệ.....

Vì share facebook phải dùng proxy hoặc dùng ultra sulf.... thì có thể là kiểm tra ip sẽ khác nhau....

Hiazz một cuộc thi tổ chức ra mà ko muốn người khác nhận được giải thưởng, chẳng khác gì đánh trống cho to rồi bảo "quà đó ko lấy được, các bác cứ cố sức mà comment"

~O) Thôi đi uống ly cafe cho bớt chán. Tổ chức thì phải biết cách kiểm soát, có thể bằng quy định rõ ràng hoặc dùng IT mà kiểm soát.

romaticxxi

Ðề: Cuộc thi "HUB CULTURE" gian lận điểm đối với người ủng hộ

Haizz Chương trình "Hành trình không ngừng bước tới" chơi bèo quá. Lúc trước thì khi nhấn like sẽ hiện lên số điểm là 200, nghĩa là mình được cộng 200 step vào tài khoản, giờ thấy mọi người phản ánh vụ ko cộng điểm nên bây giờ khi click vào LIKE sẽ chỉ hiện lên "Chúc mừng bạn like thành công"

Đúng là làm ăn kém chuyên nghiệp quá. Một cuộc thi to thật to với tiền thưởng 5,000$ + những nhân vật nổi tiếng. Để làm gì nhỉ? chắc vạch áo cho người xem lưng.

Chúc mừng sự thành công của chương trình HÀNH TRÌNH KHÔNG ĐƯỢC BƯỚC QUA

Mình đã tham gia chương trình "Hành trình ko ngừng bước tới" mới đầu thì comment, like, share đều được tính điểm nhưng ngày hôm qua và hôm nay khi like, comment, share đều ko được điểm.

Mình đã đọc rõ các quy định của chương trình nhưng ko thấy điều khoản nào nói về comment như thế nào ko được điểm, like như thế nào là ko được điểm, hoặc share như thế nào gọi là ko hợp lệ.....

Vì share facebook phải dùng proxy hoặc dùng ultra sulf.... thì có thể là kiểm tra ip sẽ khác nhau....

Hiazz một cuộc thi tổ chức ra mà ko muốn người khác nhận được giải thưởng, chẳng khác gì đánh trống cho to rồi bảo "quà đó ko lấy được, các bác cứ cố sức mà comment"

~O) Thôi đi uống ly cafe cho bớt chán. Tổ chức thì phải biết cách kiểm soát, có thể bằng quy định rõ ràng hoặc dùng IT mà kiểm soát.

Mình cũng là nạn nhân của vụ trừ điểm. Bay mất cả mấy trăm điểm. Tuy nhiên mình ko như bạn, mình "phục" BTC vì số điểm mình bị mất là do mình spam comments ;))

Mình đoán bạn cũng spam comments rồi :))

hestheman

haizzz, hồi đó mình dùng Reload Every để hack step nên đứng trong top 10 luôn (mà bảo đảm top 10 ai cũng làm thế). Say này bị xoá sách step nên đâm nản luôn.

theday38

Các bạn gian lận thì bị vậy là công bằng rồi chứ phản ánh, bức xúc gì chứ.
Hồi giai đoạn 1 có quá trời người gian lận luôn, may là BTC có hướng khắc phục. Chứ không giờ Hub Culture có khi không được bình chọn :|

son_omegamart1

Chương trình này có gì to tát đâu mà làm rùm beng hét cả Box này vậy nhỉ ???

Bên trên