Đã có bác nào xem hết 1 phim 3D bằng kính 2 màu chưa ???

nham18

Member
Em dùng kính Magenta-Green xem thử 15p Coraline thì thấy "hơi" bị nhức đầu. Ko biết có anh em nào xem hết 2h phim mà ko bị sao ko nhỉ? Em thấy cho dù mình đeo kính loại tốt và xem đúng phim thì vẫn có cảm giác bị căng mắt :confused:

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Đã có bác nào xem hết 1 phim 3D bằng kính 2 màu chưa ???

bác đến bệnh viện mắt kiểm tra lại nhé
em đã xem 3 phim đầy đủ..mới đầu thì hơi khó chịu với chất lượng màu nhưng chút xíu thì ok

hi hi, nói chung khi coi đã quen mắt rồi thì thấy cũng đã, cũng hấp dẫn, nếu như sau này có nhiều phim 3D thì tuyệt và chất lượng cũng tốt hơn nữa...

magic_ho

Banned

Mình coi tí qua kính giấy thấy hiệu ứng quá tuyệt, màu thì hơi tệ. Đang ship 10 cái phân cực về xem mà ok thì sẽ viết review cho mọi người.

quanghaiphong

Well-Known Member

bác đến bệnh viện mắt kiểm tra lại nhé
em đã xem 3 phim đầy đủ..mới đầu thì hơi khó chịu với chất lượng màu nhưng chút xíu thì ok

-Bác đúng mắt cú vọchuyên soi xilip bảy màu nên mắt ok...bala

nham18

Member

Chắc tại em xem chưa quen, để tối nay chay tịnh tắm rửa sạch sẽ rồi xem full 1 phim xem nó như thế lào ^^

@kỳ 1 cái là xem xxx 3d em lại ko hề thấy nhức đầu gì cả :))

Thế Anh

xxx thử hẳn 5D cảm giác thật luôn, cần gì phải xem 3D làm gì

Ai ai bít 3x 3d down ở đâu hôn, em em mún

vmthien

Well-Known Member

Mình cũng thử dùng kính xem phim 3D. trông hiệu ứng thật ấn tượng.. Tuy nhiên xem bằng TV LCD 32-40" thì còn quá nhỏ không đủ để thấm hết cái hay của nó... Chắc là phải mua Projector về xem mới sướng ...

synt

Nì các Bro ui!!, Phim ba dê thì chép ở đâu Zậy, có mắc lắm KO? nguồn có nhiều hông? có 3D mà XXX kho? làm ơn chỉ giúp mình với,

8quocte

Nì các Bro ui!!, Phim ba dê thì chép ở đâu Zậy, có mắc lắm KO? nguồn có nhiều hông? có 3D mà XXX kho? làm ơn chỉ giúp mình với,

pótay với bác này luôn nè...

Haihard

Member

Mình có khoảng 1Tb và vẫn Free cho anh em.
Bạn có thê gửi HDD theo địa chỉ mình nhé. :">

hauvnn87

Mình chưa xem phim 3D , cho hỏi là phải down nguyên source Bluray gốc về xem luôn ah` ? Chẳng hạn như Coraline , My Bloody Valentine . Nếu vậy thì down hơi phê đó :(

whisl223

Có HDrip mà bác ơi. Down trên torrent hoặc tìm directlink đi.

hauvnn87

Có HDrip mà bác ơi. Down trên torrent hoặc tìm directlink đi.

Biết là có HDrip , mình cũng coi HD của mấy phim này rồi . Nhưng ý mình là sau khi rip thì nó có còn là 3D ko hay chỉ là 2D !

ChanChauCang

Mình coi tí qua kính giấy thấy hiệu ứng quá tuyệt, màu thì hơi tệ. Đang ship 10 cái phân cực về xem mà ok thì sẽ viết review cho mọi người.
Chào bạn,
Mình là Cường làm ở công ty Chân Châu.
Mình rất vui khi các bạn quan tâm tới công nghệ 3D.
Ý kiến của bạn rất đáng quan tâm và mình muốn góp thêm ý kiến là:
hiện tại nếu bạn muốn xem kính phân cực thì hiện tại nguồn phim đó chưa có và rất hiếm, mình cũng đang tìm trên mạng phim đó, nếu có phim mình sẽ post lên cho a e cùng vui

kendo

Member

Biết là có HDrip , mình cũng coi HD của mấy phim này rồi . Nhưng ý mình là sau khi rip thì nó có còn là 3D ko hay chỉ là 2D !

nó cũng là 3d mà bro, nó là phim tức là file film, rip xuống chỉ là nén chứ đâu phải là gì mà rip xuống mất 3d đâu. Thân.

Bên trên