Đã có film Friday the 13th, Part 3 3D (Remux)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lanhoang

Ðề: Đã có film Friday the 13th, Part 3 3D (Remux)

Theo yêu cầu của đông đảo ae HD. Ngày mai đẹp ngày, đề nghị Magic_ho + SK up Film lên nhé... Đúng ngày coi mới ý nghĩa \:D/.

Chờ lâu qua rùi , chung nào mới có friday 13th hà anh magic_ho

htduy

Member

hôm nay cũng là thứ 6 ngày 13 ;)) thèm xem quá a magic_ho ơi

magic_ho

Banned

hôm nay cũng là thứ 6 ngày 13 ;)) thèm xem quá a magic_ho ơi
Hổm giờ kg up đc để mới có cáp quang để thử up lên sao, hôm nay up lên là đúng ý nghĩa của film luôn. Bạn nào kg tin thì cứ đến gặp cho mượn disc bluray để chép. Coi bản đó cho nó chuẩn khỏi phải chỉnh.

hungnn

Da up chua bac. Doi lau qua roi

HD Beginner

Magic ho toàn wang bom ko à. Lý do virus ăn file lớn hơn 17GB là ko thễ chấp nhận đc

magic_ho

Banned

Magic ho toàn wang bom ko à. Lý do virus ăn file lớn hơn 17GB là ko thễ chấp nhận đc
Với lại chưa muốn tung lên để đợt kính này vể giao cho các bạn rồi chép film luôn, quăng lên máy bác down về bán kính phá giá sao đc ah. Hix, chỉ chép cho người nào quen thôi

HD Beginner

Với lại chưa muốn tung lên để đợt kính này vể giao cho các bạn rồi chép film luôn, quăng lên máy bác down về bán kính phá giá sao đc ah. Hix, chỉ chép cho người nào quen thôi

Ba'c la`m the nay thi` co`n gi` tinh than HD nua. Chan qua. Tha` bac cu im im dang tin trong TOPIC ba'n ha`ng cua ba'c co`n hon.

HD Beginner

Ba'c loi dung 4rum de ba'n ha`ng da dc loi bao nhieu roi. Gio ba'c lai lap TOPIC na`y mu.c di'ch de wa?ng ca'o rang ba'c co fim 3D ma` ko share cho moi ng de thu loi rieng mi`nh. Ba'c ko xung da'ng la` tha`nh vien cu?a HDVN

magic_ho

Banned

Ba'c loi dung 4rum de ba'n ha`ng da dc loi bao nhieu roi. Gio ba'c lai lap TOPIC na`y mu.c di'ch de wa?ng ca'o rang ba'c co fim 3D ma` ko share cho moi ng de thu loi rieng mi`nh. Ba'c ko xung da'ng la` tha`nh vien cu?a HDVN

Nhìn níck bạn tôi biết là ở HN & cũng là một trong những người bán kính 3D chờ down film này, mình đã share nhiều người thực sự thích chứ kg share những người chờ down về bán kính, mình bán kính là chuyện nhỏ lô hàng chưa về đã có người đặt hết rồi. Nói thiệt là film này đã bị virus chung với film 3d mình có, mình sẽ lấy lại bản khác vào ngày thứ hai & sẽ up lên. Do bạn thandieu cứ khiêu khích nên mình nói vậy thôi.
Mình mà vì lợi nhuận như máy bác thì cần gì mua disc gốc về mất thời gian & tốn tiền, chỉ chờ người ta up lên rồi down về thôi, mình sẽ up khi mọi thứ đã sẵn sàng, virus đã phá hư dữ liệu rồi, kg có lấy đâu up đúng như hẹn đc. Bạn nào thực sự cần thì gặp mình chép vào tuần sau.

Chỉnh sửa lần cuối:

Cho dù magic_ho làm vì lợi nhuận thì có sao đâu, disc do bác ấy mua zề mà, mấy bác có bỏ tiền ra mua ko mà sao nói nhìu thế, có ai bắt vào topic này xem đâu mà bảo bom này bom nọ

vip_pro_1702

Nhìn níck bạn tôi biết là ở HN & cũng là một trong những người bán kính 3D chờ down film này, mình đã share nhiều người thực sự thích chứ kg share những người chờ down về bán kính, mình bán kính là chuyện nhỏ lô hàng chưa về đã có người đặt hết rồi. Nói thiệt là film này đã bị virus chung với film 3d mình có, mình sẽ lấy lại bản khác vào ngày thứ hai & sẽ up lên. Do bạn thandieu cứ khiêu khích nên mình nói vậy thôi.
Mình mà vì lợi nhuận như máy bác thì cần gì mua disc gốc về mất thời gian & tốn tiền, chỉ chờ người ta up lên rồi down về thôi, mình sẽ up khi mọi thứ đã sẵn sàng, virus đã phá hư dữ liệu rồi, kg có lấy đâu up đúng như hẹn đc. Bạn nào thực sự cần thì gặp mình chép vào tuần sau.

Hắn là tên chuyên đi chọc gậy bánh xe, chia rẽ anh em. Bác chấp làm gì. Bác đầu tư mua disk về mà ng ta còn chọc nọ chọc kia

magic_ho

Banned

cho xin 1 chép ké nào bác magic-ho oy
Bác mà cần thì share kg lợi nhuận, tại có máy bác bán kính cứ kêu mình cho link film 3D download, kg biết đi chép ở đâu hay search diễn đàn cũng đủ film rồi. Chẳng lẻ chờ sung rơi đến miệng àh.

cuti

Bác này chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, virus nó xơi luôn ổ 2T của bác luôn chứ 17 Gb mà nhằm nhò gì. Coi chừng đít bác đặt gần harddisk có virus nó cũng xơi luôn đấy. :-j

lanhoang

Đã vậy Magic_ho up film lên đừng share link nữa, ae ai cần thì pm (có thể sàng lọc nick rồi đừng share cho bỏ ghét :D), chứ làm ơn mắc oán thế này thì ngại quá :).

P/S: Mua kính của bro lâu lắm rồi mà vẫn chưa đc coi :((, thứ 3 này ông cụ mới từ SG về :(. Chắc chờ Friday 13th luôn đó :-".

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên