Đã có film Friday the 13th, Part 3 3D (Remux)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hungnn

Ðề: Đã có film Friday the 13th, Part 3 3D (Remux)

Cám ơn bác Magic_ho đã nhiệt tình up film.

tungshin

bị bệnh hả bạn, ngay cái tên thread đã nói rõ đây chỉ là bản remux,chứ có phải bản rip, biết thì mới nói nha, mình quen anh magic_ho lâu rùi, a làm ăn có uy tín, chỉ có thể vì lí do gì đó bất khả khảng mới không có hàng ngay được thôi. Mới vào thì biết nhìn người 1 tí không phải gặp ai cũng ném gạch đâu nhé

Nếu bạn chịu khó để ý vă n phong 1 chút sẽ biết HD BEGINNER là ai, nick khác của 1 người khá nổi tiếng với loa B&W ở diễn đàn này, tay này lớn nhưng chưa chịu khôn

timestien

HD Beginner ==> 1 con sâu làm rầu nồi canh. với những comment của HD Beginner ở trên mình nghĩ bạn nên xem lại về thái độ cư sử vọi mọi người.

tôi ko xét vấn đề là magic_ho có "wang bom" hay ko mà tôi chỉ nói về cách cư sử của bạn HD Beginner thực sự làm cộng đồng chia sẻ tài nguyên online thất vọng vô cùng. cũng nhờ những lời comment thiếu lịch sự của bạn có thể làm mất đi 1, 2 ... rất nhiều những người có lòng muốn chia sẻ trên mạng.

mình nhân đây cũng mong các anh em nào có đọc bài này thấy những ời comment của HD Beginner cũng đừng để ý làm gì, có câu "quân tử ko chấp kẻ tiểu nhân"

với tôi "việc mày mày làm, việc tao tao làm" ko chỉ vì ba lời nói vớ vẩn mà làm lung lay chính kiến của mình "dù ai nói ngả nói nghiêng, lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân"

đừng vì 1 con sâu mà bỏ cả nồi "canh rau muống" nhé ! (anh đi anh nhớ quê nhà, nhớ canh rau muống nhớ cà giầm tương =)))

P/s: có lần nói chuyện với SK và SK đã xác nhận việc Remux cho magic_ho 1 bản của phim "Friday the 13th, Part 3 3D"

Chỉnh sửa lần cuối:

Post lộn chỗ, mong các bác bỏ qua!

Chỉnh sửa lần cuối:

HDViet.Com

Rất xin lỗi anh em vì mình chưa rip được bản 720p của phim này. Lí do là vì có quá nhiều dự án mà team phải làm trong thời gian vừa qua, chưa kể chuyện học hành của SK nữa. Nhưng mình đã hứa thì chắc chắn mình sẽ làm: bản 720p sẽ được ra mắt trong thời gian sớm nhất.

Còn bản 1080p thì mình sẽ ko làm, đơn giản là vì đã có bản remux rồi. Nếu mình làm bản 1080p thì size của nó sẽ tương đương với bản remux (10-12GB, remux 16GB)

Rất chân thành xin lỗi anh em

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Vậy là bản 1080p bên hdvnbits không phải của nhà trồng được rồi.Mới add nên speed chưa thấy gì cả.D/U =O.đành xếp hàng vậy.

duccong07

Member

Bác bán kính ở TPHCM hay HN thế,mua kính có đc chép fim ko?

namstan

Member

Bạn Magic_Ho có list phim tất cả các phim 3D không share cho mình với, thanks nhiều, mình ở Singapore muốn mua kính của bạn có được không? Mình có tài khoản Paypal

dkz75

Phim 3d coi thích thật nhưng mà nhức mắt wá , Coi hết bộ phim 1 tiếng mấy nước mắt chảy ròng ròng ...

ChanChauCang

công nhận, xem quá mỏi mắt :-SS:-SS:-SS:-SS

Mình cũng muốn thêm vài ý kiến về loại kính red cyan
Loại này xem mỏi mắt nên chỉ đeo 5-10 phút thôi.
Tuy nhiên kính này có các phim 3D có hiệu ứng rất cao.
Còn loại kính magenta green có màu sắc dịu hơn và xem được từ đầu đến cuối phim mà không mỏi mắt.
Điều này mình cũng đã kiểm tra trong buổi chiếu phim 3D cho các em nhỏ xem.

Chủ thớt làm ăn kì wa', khong thấy link đâu cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên